Ước đoán tỉ lệ mỡ cơ thể

thkq

Banned
trên 20% thì hơi béo phải ko anh :( tại em toàn phải ngồi học nên mỡ cứ dày lại thêm dày .. Có cách nào giãm mỡ vùng bụng nhỏ bớt 1 tí ko anh ???
nguyên tắc giãm mỡ phải giãm toàn thân em ơi, chịu khó vào mục giãm cân tham khảo pp đi

Bác ơi thế em nên giảm mỡ tiếp hay là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym ạ? Em giảm cân từ hồi 78kg xuống còn 59 mà mỡ vẫn nhung nhúc T_T.

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Tại sao phụ nữ chỉ cần fat xuống khoảng 20% là có thể thấy ABS trong khi đàn ông phải xuống đến 10% mới có thể thấy rõ?

ko có ảnh. nhìn người mình khô đét không đào đâu ra được tí mỡ, có bao nhiêu cái xương nó lộ ra bằng sạch. muốn béo lên 1 chút mà không sao làm được. dạo nọ thể dục thể thao cũng ít, ngồi nhiều, chất béo ăn liên tục mà người chẳng thể tích mỡ nổi. bụng chẳng bao giờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà nhìn vẫn có nét, cơ bản là da quá mỏng

ko có ảnh. nhìn người mình khô đét không đào đâu ra được tí mỡ, có bao nhiêu cái xương nó lộ ra bằng sạch. muốn béo lên 1 chút mà không sao làm được. dạo nọ thể dục thể thao cũng ít, ngồi nhiều, chất béo ăn liên tục mà người chẳng thể tích mỡ nổi. bụng chẳng bao giờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà nhìn vẫn có nét, cơ bản là da quá mỏng
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và ăn ít nhất ngày 6 bữa đi, trên wth có đầy đủ tài liệu chịu khó tham khảo đi bác

Đây là chỉ số cơ thể :
Sat, Oct 12, 2013 15:52:30
Cao : 166cm
Nặng : 60kg
Ngực : 88
Eo : 76
Mông : 88
Bắp Tay trái : 30
Bắp Tay phải : 29
Đùi trái : 53
Đùi phải : 53
Cổ tay trái & phải : 16