Ước đoán tỉ lệ mỡ cơ thể

khởi động kỷ chưa, khám xem có gì ko ?
Mình đã khởi động kỹ rồi
Vai phải còn kỹ hơn vai trái
Mà có vài động tác thì vai trái làm được
Còn vai phải làm không được

Sẵn cho mình hỏi thêm chút về bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện
Hiện mình đang theo chương trình asylum 1
Mình muốn sáng mình street workout chương trình 5 Killer Workout Routines của bar brother
rồi chiều mình insanity asylum 1 sủa Shaun T
Thì lâu dài có ảnh hưởng tới cơ thể không
Hay là nếu có đủ sức theo thì theo + chế độ ăn uống cho phù hợp là được ?

Đây là chỉ số cơ thể :
Sat, Oct 12, 2013 15:52:30
Cao : 166cm
Nặng : 60kg
Ngực : 88
Eo : 76
Mông : 88
Bắp Tay trái : 30
Bắp Tay phải : 29
Đùi trái : 53
Đùi phải : 53
Cổ tay trái & phải : 16

Đây là hình của e
Mọi ng xem giúp e bao nhiêu %

bolk 9000 hả bác ,đam me bb giống e:LOL:

Mọi ng cho mình hỏi
Mình là tạng ecto ?
Có ng nói là dạng hardgainer, nhưng mình thấy dễ lên cân dễ xuống cân

Vậy ngoài hardgainer thì còn dạng nào nữa ?

mạo mụi up hình nhờ ae đoán dùm....

đang gồng :3

từ 96kg >. diet xuống 57kg trong 5 tháng

và đang theo thể hình 2 năm ... bỏ 1 năm vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại đc 2 tháng

thanks

bác đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho lên cơ hay muốn giảm mỡ z bác, dáng bác z mà giảm mỡ r bơm lên nữa là vừa đẹp lun keke

Xin chào tất cả mọi người, đây là hình ảnh cơ thể của e ở thời điểm hiện tại. Trước đây e chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio và ăn kiêng truyền thống để giảm mỡ
Anh scerpio có tư vấn là nên chuyển sang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ xen kẽ cardio để xây dựng cơ bắp đc rồi
vậy mọi người ước đoán giùm e tỉ lệ mỡ cơ thể và cho e hỏi chút, tỉ lệ mỡ thế này khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng liệu có còn bị mỡ che cơ k ạ :p
e xin cảm ơn

Attachments

Xin chào tất cả mọi người, đây là hình ảnh cơ thể của e ở thời điểm hiện tại. Trước đây e chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio và ăn kiêng truyền thống để giảm mỡ
Anh scerpio có tư vấn là nên chuyển sang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ xen kẽ cardio để xây dựng cơ bắp đc rồi
vậy mọi người ước đoán giùm e tỉ lệ mỡ cơ thể và cho e hỏi chút, tỉ lệ mỡ thế này khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng liệu có còn bị mỡ che cơ k ạ :p
e xin cảm ơn
Đoán bừa khoảng 15%. Bác Scerpio nói quá chuẩn, người bạn cơ quá mỏng và bé. Kham khổ mà bay hết mỡ thì ko khác gì skeleton. Nhưng mà sao cứ chăm chăm đến cái bụng thế nhỉ? Mơ ước 6 múi à trong khi vai và tay, ngực còn thuôn đụp?

cảm ơn bác minhhoa, trc đây sau khi giảm cân e cũng có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà, có lên đc tí tay vs ngực,nhưng sau 1 đợt giảm cân nữa thì tóc cứ rụng, chân tay teo đi như bây h.
e hiểu là phải xây dựng cơ bâp trên toàn cơ thể,nhưng trc đây e cứ bị ám ảnh vs bụng mỡ mãi nên ms hỏi như vậy
bác tư vấn thêm cho e 1 chút,e tính bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ 4 buổi, 2 buổi cardio,1 ngày nghỉ. sv kt khó khăn e định ăn 1 ngày 2 lưng cơm, 2 lạng thịt,1kg rau và 400ml sữa k đường có ổn k ạ

cảm ơn bác minhhoa, trc đây sau khi giảm cân e cũng có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà, có lên đc tí tay vs ngực,nhưng sau 1 đợt giảm cân nữa thì tóc cứ rụng, chân tay teo đi như bây h.
e hiểu là phải xây dựng cơ bâp trên toàn cơ thể,nhưng trc đây e cứ bị ám ảnh vs bụng mỡ mãi nên ms hỏi như vậy
bác tư vấn thêm cho e 1 chút,e tính bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ 4 buổi, 2 buổi cardio,1 ngày nghỉ. sv kt khó khăn e định ăn 1 ngày 2 lưng cơm, 2 lạng thịt,1kg rau và 400ml sữa k đường có ổn k ạ
Chắc là ám ảnh mỡ bụng dưới đúng ko? Chỗ đó luôn là một trong những chỗ khó giảm nhất vì cơ thể luôn có xu hướng tích trữ ở đó trước nhất. bạn nhìn những ô 6 múi như ô Scerpio mà tưởng là ko có mỡ bụng (xin xem mấy topic của ông ý ví dụ như "ngày ấy bây giờ"), nhầm to nhé. 6 múi ngồi xuống vẫn lộ ngấn bình thường, thế nên cứ vui vẻ mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi đừng bị ám ảnh.
Lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bạn nên tham khảo topic của mọi người, trên này đầy, quan trọng là bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế nào. Dinh dưỡng thì theo khả năng của bạn thôi.

rất cảm ơn câu trả lời của trả lời của a minhhoa, cảm giác a hoàn toàn hiểu vđề của e vậy.
sau đợt giảm mỡ vừa r bụng e cũng có bé đi,nhưng mỡ bụng vẫn còn, đbiệt là khi ngồi xuống, cho nên e cứ lăn tăn mãi

rất cảm ơn câu trả lời của trả lời của a minhhoa, cảm giác a hoàn toàn hiểu vđề của e vậy.
sau đợt giảm mỡ vừa r bụng e cũng có bé đi,nhưng mỡ bụng vẫn còn, đbiệt là khi ngồi xuống, cho nên e cứ lăn tăn mãi

Em ở 1 mình ko chụp lưng dc. Giúp e nha. Ah, em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giáo án 0-1 năm được 2 tuần, như em thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào + ăn vượt calo để lên cân hay ăn cho xuống cân? 168cm, 66kg thank!!!!

Attachments

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Chụp thế hơi khó xác định nhưng body fat của em cũng tương đối cao nếu nhìn vào vùng bụng.