Chia sẻ ảnh do bạn chụp

Fit24 xuyên tết, nếu bạn chai và lỳ thì có thể yên ổn tập 1 tuần trial, khéo hơn nữa đc 2 tuần luôn

Anh này làm gì mà nóng thế nhỉ , post lên cho vui mà anh em ko chém thì biết comment cái gì , chẳng nhẽ lại bảo post lên show hàng

Mà anh bảo anh mua đồ với chính số tiền anh kiếm đc , em cũng chỉ góp ý nói anh mặc Quần bó xấu , kiếm cái quần rộng chút mà mặc , nếu anh thấy đúng thì sẽ mua đồ phù hợp và đẹp hơn với số tiền anh kiếm đc . Đây lại nói ngay 1 câu xấu thì post hình lên đây xem = tôi ko

Thôi từ giờ em chả dám comment trong topic nào của bác nữa
Công nhận. Có gì mà căng. Người ta nhận xét đúng thì tiếp thu vào. Sự thật mất lòng mà. Haiz. . ..

Sau hơn 1 năm bỏ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, dù số đo vẫn vậy nhưng chất lượng thì giảm, và để lại là hậu quảvề sức khoẻ, tâm lý 1 cách trầm trọng :(
So vs mặt bằng chung thì body e là ổn r,tỉ dụ có đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại thì 1 tháng sau là vào form thoi,yên tâm

Sau hơn 1 năm bỏ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, dù số đo vẫn vậy nhưng chất lượng thì giảm, và để lại là hậu quảvề sức khoẻ, tâm lý 1 cách trầm trọng :(
98er vậy là thuộc dạng quá xinh xuất sắc rồi còn gì nữa (y) . Nói không phải khen .... Dáng này vào Học viện hàng không còn hơn khối người .... Ý ở đây không phải chê mấy bạn kia .... Mà nhiều người cứ ỳ ạch ra , chỉ mãi ăn với chơi :cry:

Nếu mà ko bỏ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì còn ngon vãi nữa. ực ực

So vs mặt bằng chung thì body e là ổn r,tỉ dụ có đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại thì 1 tháng sau là vào form thoi,yên tâm
việc đầu tiên là đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại, vẫn cường lực cũ thì quá sức, sợ ko dám bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếp :)) mà giảm cường độ đi thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại chẳng nhằm nhò gì ah ạ