Sai lầm và những Sai lầm.

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Dù bạn là ai khi đến với phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì đều muốn đạt được kết quả tốt nhất. Vậy bạn có bao giờ mắc phải những điều dưới đây mà tôi xin mạn phép gọi nó là Sai lầm không?

Với bài viết này của tôi bạn sẽ thấy được mình trong đó. Tôi cam đoan đấy

1. Nghỉ quá lâu - Nghỉ qúa 5 phút
Rất nhiều bài của tôi cũng như giáo án tôi viết đều có những mục ghi rõ ràng là lên nghỉ bao nhiêu lâu. Có thể 1 phút, 2 phút, 3 phút thậm chí tôi còn khuyên không nên nghỉ (Nếu siết cơ). Vậy bạn thưởng nghỉ bảo nhiêu lâu?

Đừng cho cơ thể mình nghỉ quá 5 phút giữa 2 bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Nếu bạn đang mắc phải đó là Sai lầm của bạn.

Tôi từng đọc 1 nghiên cứu khoa học về vận động cho rằng:
- Nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng nhằm mục đích Tăng kích thước và sức mạnh cơ bắp thì thời gian bạn nên nghỉ giữa 2 hiệp là: Từ 1 phút đến 5 phút.
- Nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhằm mục đích Tăng sức bền thì thời gian bạn nên nghỉ giữa 2 hiệp là: Dưới 1 phút.
Thời gian nghỉ càng ngắn, bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của bạn càng gần với các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho hệ tim mạch. Đấy chính là lý do khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tim mạch thì Nhanh chậm thường được kết hợp

2. Tập mà không ra mồ hôi
Cái này quá hiển nhiên - Tập mà không ra mồ hôi kể cả ngoài trời dưới 0 độ là điều bạn đi sai hướng và là Sai lầm của bạn. Tập mà không ra mồ hôi thì ở nhà đi đừng đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho phí thời gian và tiền bạc

3. Hy vọng giảm mỡ giảm cân với các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tim mạch nhẹ nhàng cường độ thấp
Tập cardio là rất cần thiết, nhưng nếu bạn chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chậm (đi bộ 40 phút) hoặc chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho nhóm cơ nhanh (chạy 20 phút), bạn sẽ không đốt nhiều calorie bằng một người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT (15 phút chạy nước rút kết hợp đi bộ/chạy chậm). HIIT đốt mỡ nhiều hơn cũng như tiêu hao nhiều calorie hơn so với các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cường độ thấp. Cái này thì diễn đàn nói nhiều rồi tin hay không tùy bạn vì quá nhiều người đã Sai lầm và đi nhầm lối

Kết hợp với ăn kiêng mới thật sự mang lại hiệu quả tốt nhất nếu bạn đang Giảm cân

4. Gập bụng 300 cái/ 1 ngày với Hy vọng 8 múi

Chắc hản nhiều người đang ngẫm lại cái bụng của mình khi đọc đến đây. Lại 1 sai lầm căn bản nữa đấy

- Trước tiên bạn phải hiểu rằng nếu chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài gập bụng không thì sẽ không bao giờ có được “8 múi”.
- Thứ hai, bụng được tạo ra trong những thứ bạn ăn vào chứ không phải trong phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào — Bạn chỉ nhìn thấy cơ bụng khi bạn có tỷ lệ mỡ thấp. Hãy nhớ điều đó

Các bạn biết đấy, cơ bụng không phải là cơ lớn nhất trong cơ thể. Bạn sẽ chỉ thấy cơ bụng nếu bạn Vừa giảm mỡ và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chỉ 3 đến 4 hiệp gập bụng. Đặc biệt nếu bạn biết kết hợp thêm những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khác như gập bụng với ghế dốc, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ liên sườn, bạn chắc chắn sẽ thấy được 8 múi

5. Tán gẫu buôn dưa lê quá nhiều

- Rất tốt nếu trò chuyện đôi chút để biết về bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
- Rất tuyệt vời nếu yêu cầu một vài lời khuyên từ ai đó.
Nhưng không ổn chút nào nếu bạn làm việc ngoài nhiệm vụ của mình (phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không thuê bạn làm việc này) và đưa ra lời khuyên cho người khác. Trừ khi bạn chính là Schwarzenegger, một vận động viên hoặc huấn luyện viên chuyên nghiệp, bạn không có lý do gì để đưa ra lời khuyên trừ khi bạn thấy ai đó đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai và có nguy cơ bị chấn thương.

Sai lầm chính là chỗ đó, bạn nghĩ bạn hơn người ta.

Tôi từng được rất nhiều người khuyên bảo phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể này phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế kia vì họ không biết tôi, khi đó tôi thường mặc áo khóac mùa đông khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Tôi đến bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 buổi ở phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới và gặp những người không quen họ thấy tôi lạ và bắt đầu làm công việc Giáo huấn tôi. Tôi lắng nghe lời họ và cảm ơn dù tôi cảm thấy bực mình.

Đến khi nóng quá tôi "trút bỏ xiêm y" họ mới nhận ra họ là ai ? Rồi họ lủi ra về không lời từ biệt. Đó là những năm trước.

Nhưng giờ các bạn đừng cười tôi bây giờ lởm lắm...ai khuyên tôi cũng nghe tôi vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo những quy tắc của tôi để tôi không bị sai lầm về thời gian và phương pháp

Hãy biết đâu là Sai lầm và là con người phải biết khắc phục sai lầm đo. Rất mong các bạn thành công trong việc luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của mình

(Sonvalentine, webthehinh.com)​

Dân PRO, nhìn là biết ngay, đâu cần trút bỏ xiêm y bác Sơn ! keke ... :biggrin:[/QUOTE

Trính Soát luôn , nếu là người trông nghề lâu năm nhìn thoáng qua là biết liền :smile:

Sai lầm lớn nhứt của Tạch là đã từng chia sẻ kinh nghiệm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện của bản thân cho 1 số đồng chí trong phòng. Quá sai lầm ...

Vì hắn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lung tung, sai boét nhòem ! Lại khoái hỏi, ai cũng hỏi, ai nói hắn cũng gật gù, ai cũng tin. Tất nhiên ""chuyên gia"" sau đi khác quan điểm sẽ đả phá ""chuyên gia"" trước, cho rằng mìn đúng, ""thằng"" trước chỉ pậy ! :(

Quyết định :
- Không nghe, không thấy, không biết !
- Thắc mắc thì đi mà hỏi HLV
Mình củng đả từng bị như Bạn nên giờ thấm thía nhiều rồi , :smile:

"tôi ko nghe, tôi ko bik, tôi ko hay những gì mà anh đang nói"
duyệt luôn anh SƠn.. hồi trước em cũng thế.. bị giáo huấn "má ơi"..chỉ được bem 6baif cơ bản.... lát ra về " thôi cho em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết"
:LOL:

quá hay.! mà em thấy cái mục 5 k chỉ đơn thuần là trong p gym mà đó là 1 kinh nghiệm sống ở ngoài xã hội nữa đó.

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Đường nào cũng dzính !

Thôi, tốt nhất ... Earphone .... KHÔNG NGHE

Thấy đó ... cười nhếch mép ... nhưng đek thèm nhìn trực diện (chúng mà biết mình nhìn là chúng sẽ hỏi) ... KHÔNG THẤY

Khều khều hỏi hả ... đi mà hỏi HLV ... KHÔNG BIẾT

vẫn lì lợm hỏi tiếp hả ... làm theo cách của Tear (xxx) ...

KIÊU vậy mới SỐC :whistle:
vậy thì thông cảm ... em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào pác ạ....em chỉ sợ chỉ sai pác hỏng cơ:D

Thôi chết.....Từ h k chỉ dậy nữa....Biết cái mồm k ngừng,nhưng thôi....Quyết định mượn đâu đó cái máy nghe nhạc để tránh "làm phiền người khác" vậy......May chưa nói ra những j quan tờ rọng...Iem cũng chỉ góp ý về động tác thui....
Nhưng ông Toàn đen phòng e trốn rồi....Bảo đi ra hỏi HLV thì ổng k có biết hỏi ai:(

HÊn quá , mình đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì câm như hến :lol: . Ai hỏi tại sao bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc vậy ? mình trả lời " thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ từ là làm dc " - câu trả lời chung chung và hay nhất của mình :lol:

Phòng mình thì có nhiều ông thuộc dạng "ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm"......tinh tướng vãi lềnh....bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai động tác tùm lum mà mặt lúc nào cũng vênh....chỉ d.c cái khỏe vì...lao động tay chân =)))))))

mình cũng hay bị chỉ vớ vẩn, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cầu vai thì kêu là ngực chưa có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào làm gì, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vai thì kêu tay chưa to bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vai làm gì. gập bụng để nghiêng hết cỡ thì kêu là mày yếu thế thôi àh. bực mình éo nói gì, cứ àh ừh rồi kệ nó. biết là nó to hơn mình nhưng ghét cái kiểu đấy. h thì chả có đk bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa rồi, đành bỏ ngang vậy :(

Cho e hỏi cái : Trích dẫn : Mày cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi,k cần đúng động tác đâu,miễn là thấy cơ mày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có cảm giác nở ra......Các bác giải thích choa em cái....Sao nghe mà phi logic thế nhỉ ?????
Và nên gọi đây là thể loại j ???

Sai động tác thì sao cơ đang cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có cảm giác nở ra được bác?Hoặc cũng có nhưng lạ iko ăn hết vào cái mình cần mà lệch ra đâu đó=>ko đạt hiệu quả tối đa....cho nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thật chuẩn kĩ thuật...chậm mà ăn trọn vẹn,chắc cú.Mình thì vẫn đang sửa dần những động tác chưa chuẩn để có thể đạt hiệu quả tối đa trong bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.Có vài ông kễnh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai be bét,được cái khỏe,vào ké xô ầm ầm vài chục phát(toàn lấy cả người để kéo xuống =))) xong quay sang nhìn mình (mình kéo có 8-10 phát 1 hiệp) kiểu khinh khinh =))

Em có 1 thắc mắc nhỏ là . Với những người bình thường , ko phải béo , hơi gầy chút . Nhưng bụng vẫn có mỡ , bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoài ko lên múi . Vậy làm sao mà vừa giảm mỡ vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng để lên múi đc . Vòng bụng 75 ạ , nếu mà giảm mỡ đi thì chắc thành còm nhom như trước luôn . Em nghĩ câu hỏi này cũng có nhiều người đang thắc mắc

Sai động tác thì sao cơ đang cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có cảm giác nở ra được bác?Hoặc cũng có nhưng lạ iko ăn hết vào cái mình cần mà lệch ra đâu đó=>ko đạt hiệu quả tối đa....cho nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thật chuẩn kĩ thuật...chậm mà ăn trọn vẹn,chắc cú.Mình thì vẫn đang sửa dần những động tác chưa chuẩn để có thể đạt hiệu quả tối đa trong bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.Có vài ông kễnh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai be bét,được cái khỏe,vào ké xô ầm ầm vài chục phát(toàn lấy cả người để kéo xuống =))) xong quay sang nhìn mình (mình kéo có 8-10 phát 1 hiệp) kiểu khinh khinh =))
Mình cũng biết đây là lời nói "phát biểu liều",nhưng nghe đi nghe lại cứ hài hài nên post cho các bác chém cùng=))...Nghe nó phi lôgic kiểu j ấy...Trông cũng to,mỗi tội bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu ta đây to(đẩy ngực để 2 chân lên ghế),ra dáng đàn "anh" lắm

anh mặc áo phao đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình á ????:unsure:
Áo phao ở đây là áo gió cỡ dày anh...CHứ k phải áo phao ngoài biển đâu

2. Tập mà không ra mồ hôi
Cái này quá hiển nhiên - Tập mà không ra mồ hôi kể cả ngoài trời dưới 0 độ là điều bạn đi sai hướng và là Sai lầm của bạn. Tập mà không ra mồ hôi thì ở nhà đi đừng đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho phí thời gian và tiền bạc
Chết chết, em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có khi ra mồ hôi ướt áo có khi lại chẳng thấy miếng nào, nguyên nhân là do đâu vậy mọi người, khắc phục làm sao giờ ta

Chết chết, em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có khi ra mồ hôi ướt áo có khi lại chẳng thấy miếng nào, nguyên nhân là do đâu vậy mọi người, khắc phục làm sao giờ ta
Mình có lúc trời lạnh mà mồ hôi như tắm, còn trời nóng thì không ra giọt nào, mà những hôm không ra mò hôi là y như rằng vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vừa ngáp, thế mới ác! :d

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Khoác thêm cái áo bông vào ...anh đảm bảo...y như xông hơi luôn

Anh ơi cho iem hỏi, nói như thế có nghĩa là khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng nóng, càng ra nhiều mồ hôi càng tốt ạ?? Tại e tưởng là làm thế thì chỉ giảm nước thôi chứ thực chất có gầy đi đâu?? Thế hóa ra cái trò mặc áo mưa đi chạy là đúng à??:confused:

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Anh ơi cho iem hỏi, nói như thế có nghĩa là khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng nóng, càng ra nhiều mồ hôi càng tốt ạ?? Tại e tưởng là làm thế thì chỉ giảm nước thôi chứ thực chất có gầy đi đâu?? Thế hóa ra cái trò mặc áo mưa đi chạy là đúng à??:confused:
Em cứ nghiên cứu cấu tạo ncuar Mỡ sẽ thấy mỡ đa phần là Nước.

Việc siết cân ở các vận động viên thường là ăn uống và luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

Ăn uống kiêng khem dầu, mỡ, và muối nữa. Dầu mỡ thì anh không bàn tới nữa còn hạn chế muối là vì nguyên nhận hạn chế việc tích nước ở cơ thể.

Mặc 1 áo thậm chí 2 áo phao ở VDV khi tham gia ép cân vẫn là phổ biến ở nước ta cũng như thế giới. Ăn kết hợp với kham khổ khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện đem đến hiệu quả gấp đôi

Em cứ nghiên cứu cấu tạo ncuar Mỡ sẽ thấy mỡ đa phần là Nước.

Việc siết cân ở các vận động viên thường là ăn uống và luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

Ăn uống kiêng khem dầu, mỡ, và muối nữa. Dầu mỡ thì anh không bàn tới nữa còn hạn chế muối là vì nguyên nhận hạn chế việc tích nước ở cơ thể.

Mặc 1 áo thậm chí 2 áo phao ở VDV khi tham gia ép cân vẫn là phổ biến ở nước ta cũng như thế giới. Ăn kết hợp với kham khổ khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện đem đến hiệu quả gấp đôi
Oh thế từ nay em cứ chơi áo len đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic cho chất!!:D

Mình có thói quen trong lúc tập là rất tập trung. Có 1 bài viết hình như của a Sơn thì phải "phương pháp tập luyện là vô tận..." tùy mình chọn lọc pp hiệu quả trên chính bản thân mình là tốt nhất!