Siết cơ, giảm mỡ và cắt nét

Thực đơn 1 tuần của e đây.
Sữa : 1 hộp vinamilk ko đường 26k, tuần mua 2 hộp = 52k ( 2ltr sữa )
Trứng: 2 vĩ ~ 50K
Chuối: 1 nãi ~ 25k có khi rẻ hơn.
Thịt gà ( ức gà thôi ): 1kg 60k

1 tuần ăn của bác :
1kg ức gà ( chưa tính xương ) ~ 200g pro
2 hộp sữa ~ 70g
2 vĩ = 20 trứng ( 2 trứng vịt ~ 100g đc khoảng 10g pro ) = 100g pro
chuối 100g đc 1g protein , 1 nải cho 2kg đi đc ~ 20g pro

Thêm 3 bữa cơm mỗi bữa 3 chén ( trung bình 1 chén cơm ~ 4g pro ) = 4 x 9 x 7 = 252 pro.

Tổng 1 tuần ~ 650g pro , = 1 ngày ~ 90g pro :D

buồn buồn ngồi tính chơi ^^

dinh dưỡng ok hạn chế tinh bột và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng mỗi ngày và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT có rất nhiếu cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình gợi ý một bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tốt cho đùi luôn đứng lên ngồi xuống 50L 1 hiệp x 20 hiệp giãn cách nghĩ 1 phút hiệp 10 trở lên thì nghĩ 2 phút

Trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym mình 1m7 nặng 53kg..khá là gầy...bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nay cũng 2 tháng...vì ốm nên cứ lúc nào cũng tấp tấp ăn...nói chung ăn dzữ lắm...nay lên được 57 kg...mà ko bik sao cái bụng bự quá...giống như bụng bia ấy...hiz...giờ ko biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao cho hết đây...rầu quá...ốm mà bụng bự[email protected]@

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
Trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym mình 1m7 nặng 53kg..khá là gầy...bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nay cũng 2 tháng...vì ốm nên cứ lúc nào cũng tấp tấp ăn...nói chung ăn dzữ lắm...nay lên được 57 kg...mà ko bik sao cái bụng bự quá...giống như bụng bia ấy...hiz...giờ ko biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao cho hết đây...rầu quá...ốm mà bụng bự[email protected]@
Kệ cái bụng đi, cứ tiếp tục ăn cho lên tầm >70kg rồi hãy giảm cân.
Xem lại cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và dinh dưỡng, có khi nào bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quá nhẹ, ăn toàn tinh bột mà không chú trọng protein nên lên mỡ nhiều mà không lên cơ không.

Kệ cái bụng đi, cứ tiếp tục ăn cho lên tầm >70kg rồi hãy giảm cân.
Xem lại cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và dinh dưỡng, có khi nào bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quá nhẹ, ăn toàn tinh bột mà không chú trọng protein nên lên mỡ nhiều mà không lên cơ không.
mình ốm có cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng ko zậy huynh

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
mình ốm có cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng ko zậy huynh
Cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho lên cơ bụng thôi, ảnh hưởng gì mà không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào?
Bạn đừng nghĩ cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng là giảm mỡ, làm nhỏ bụng nhé, hehe.

- mình thắc mắc tại sao lại ăn cho lên cân mà ko để ý đến cái bụng
(bụng là nơi phản ánh lượng mỡ trong cơ thể rõ nhất) để rồi lại tốn ko ít thời gian để giảm mỡ
- ngay từ đẩu sao lại ko chọn chế độ dinh dưỡng tốt cho việc tăng cơ mả ko bị tăng mỡ
- một khi % body fat đã cao muốn giảm đâu phải dễ

1) Muốn giảm mỡ bụng thì thì chạy nước rút.
2) Giờ ăn nhiều quá mà vẫn không thấy cơ đâu hết thì mua SPHT về uống để cung cấp Protein vào cơ bắp thôi.
3) Theo thông tin bạn đưa cho thì mình biết bạn đang rất là ốm, bạn nên dùng SERIOUS MASS (vừa tăng cơ, tăng cân). Sau khi tăng đến một kg nhất định (của bạn là 65kg thì OK) thì chuyển sang dùng WHEY PROTEIN để tăng cơ, giảm mỡ lại thôi.

thật ra thì rất đơn giản.
kiếm vào giáo án bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo cho điều độ.
xem lại chế độ dinh dưỡng,hạn chế bớt tinh bột và thêm nhiều đạm.xong.

giống em vậy trời cũng 1m70 cũng 53kg lên 57kg em 3 tháng rồi

Tình hình là em bị mập từ nhỏ.Sau 2 năm cày cuốc gym,cardion, ăn kiêng built được cái body thế này

Vấn đề ở đây là bụng em vẫn còn nhiều mỡ .Đứng thì không sao chứ ngồi xuống thì thôi rồi .nếu ăn kiềng + cardion thì sẽ xuống bụng nhưng mất luôn cả cơ
Có cách nào xuống mỡ bụng mà không làm mất cơ không.Các cao thủ giúp em với

Attachments

Tình hình là em bị mập từ nhỏ.Sau 2 năm cày cuốc gym,cardion, ăn kiêng built được cái body thế này

Vấn đề ở đây là bụng em vẫn còn nhiều mỡ .Đứng thì không sao chứ ngồi xuống thì thôi rồi .nếu ăn kiềng + cardion thì sẽ xuống bụng nhưng mất luôn cả cơ
Có cách nào xuống mỡ bụng mà không làm mất cơ không.Các cao thủ giúp em với
Bụng như vậy thì mỡ không nhiều đâu. Ráng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng nhiều động tác về bụng càng tốt. Lên YouTube tìm 20 abs exercises của Mike Chang về bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào MỖI NGÀY thì bụng dưới,vành đai và sau lưng tan hết mỡ luôn!:) Body Fat cỡ 9% hay dưới thì bụng đẹp như Bi Rain.:))

em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 năm , giờ đang giảm mỡ
Đúng là bụng nhỏ và ít mỡ hơn nhưng kéo theo người cũng nhỏ hơn :(
Cảm thấy mệt mỏi , không còn tăng động như trước ( lúc trước ngồi im không chịu được , giờ mệt nhác vận động)
Ăn uống thì ít ăn cơm hơn (sáng 1 bát chiều 1 bát ) , còn thịt cá rau thì vẫn cố ăn nhiều thay cơm ,vẫn ăn các bữa phụ khi đói ( trứng luộc , chuối)
Không hiểu sao sức khỏe không còn được như trước ạ :( ai từng bị như e không?

tư vấn giùm e

cái này là do ý chí đang bị suy giảm =]]] . muốn khắc phục tính trạng này thi fai quay lai thời mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thoi =]]

cái này là do ý chí đang bị suy giảm =]]] . muốn khắc phục tính trạng này thi fai quay lai thời mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thoi =]]
@@ ôi do mệt nên ý chí giảm thật , tăng cân lên lại khoẻ ngay chăm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngay ý :)) chắc chưa đến lúc giảm