[Hỏi đáp] về Creatine

phải có thời gian nghỉ ko xài á nhỉ, từ hồi đến giờ mình vẫn xài liên tục, nghỉ có mỗi 1 tuần đợt tết :nailbiting::nailbiting::nailbiting:

a hỏi này, cái Creatine Ethyl Ester HCL của Myprotein nó có khác gì vs Creatine HCL Powder của bulksupplements ko nhỉ Pure Creatine Monohydrate (Micronized) Powder in Bulk | BulkSupplements.com
hiện tại a đang xài của bulksupplements nhưng thằng đó ship về hơi khó, thời gian đợi ship lâu lắm nên nếu giống nhau thì hôm sau a chuyển qua xài của myprotein luôn.
chả qtrọng đâu. Cứ rẻ mà xúc thôi.

của BulkSupplements cũng rẻ, cả fi ship nữa có 1tr2 cho bịch 1kg, chỉ là mua ở trang này ko quen ai nhờ ship, nhờ dịch vụ ship trên mạng vừa ko an tâm mà đợi lâu lắc
beta-alanine của BulkSupplements cũng siêu rẻ.

của BulkSupplements cũng rẻ, cả fi ship nữa có 1tr2 cho bịch 1kg, chỉ là mua ở trang này ko quen ai nhờ ship, nhờ dịch vụ ship trên mạng vừa ko an tâm mà đợi lâu lắc
beta-alanine của BulkSupplements cũng siêu rẻ.
:) Mua của My pro 700k - 1kg :)))
Mà về đôi drehkraft chưa a

Cứ Creatine mono mà phang, đã được sử dụng từ lau rồi và đã được kiểm chứng ở nước ngoài nên các bác đừng lăn tăn chi cho mệt

tại thấy 1k mà có 700k, bạn có dùng vitamin dầu cá mà loại nào mềm xíu ko
Creatine rẻ bèo mà. Dầu cá mình mua ở quầy thuốc thôi, mua hàng của Mỹ 135k hộp 100v, vitamine của Bodybuilding 560k/ hộp 200v.
Dầu cá của mypro chất lượng tốt phết, nhưng ngại mua rồi đợi ship về.

Nghe nói ngang ngang c4, vortex. Chắc là nhẹ hều.
Xài ESP đi bạn, ko hối hận đaau.
@beingstill bác xài mấy hộp esp rồi thế.
Trc mua hộp c4 mà uống chán quá như giải khát. Dùng vài muỗng rồi để trang trí trong tủ cho vui. Sau mua whey đc tặng một túi nhỏ loại j k nhớ chủ quầy nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phê lắm đem về pha uống tởm tởm rồi cũng bỏ. Một thời gian dài k uống mà chỉ whey hoặc cafe gói hoà tan. H dùng esp trc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào pha 1 muỗng thôi là cảm thấy đủ. 2 muỗng thấy cũng k hơn nhiều. Muỗng to thì nhiều quá hehe nói chung esp là ổn đấy rẻ nữa

Trc mua hộp c4 mà uống chán quá như giải khát. Dùng vài muỗng rồi để trang trí trong tủ cho vui. Sau mua whey đc tặng một túi nhỏ loại j k nhớ chủ quầy nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phê lắm đem về pha uống tởm tởm rồi cũng bỏ. Một thời gian dài k uống mà chỉ whey hoặc cafe gói hoà tan. H dùng esp trc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào pha 1 muỗng thôi là cảm thấy đủ. 2 muỗng thấy cũng k hơn nhiều. Muỗng to thì nhiều quá hehe nói chung esp là ổn đấy rẻ nữa
bác sài thử caffeine dạng viên chưa thế, em đầu tư vào whey nên giờ chọn pre nào rẻ thôi, định hết hộp Dyno thì mua ESP, rẻ hơn nữa là caffeine Allmax, 190k/100v, nhưng ko biết có ổn ko?

bác sài thử caffeine dạng viên chưa thế, em đầu tư vào whey nên giờ chọn pre nào rẻ thôi, định hết hộp Dyno thì mua ESP, rẻ hơn nữa là caffeine Allmax, 190k/100v, nhưng ko biết có ổn ko?
cafein dạng viên cũng biết. Viên to như viên con nhộng trên này vài người cũng dùng rồi nhưng bản thân k thích vì nó k phải dạng nước. Nên k khoái hehe