cho hỏi về thuốc mọc râu với ?

anh e nào đã xài thuốc mọc râu mà thấy hiệu quả giới thiệu cho mình với.
- thuốc mọc râu hiệu gì tốt mà có kết quả nè.
đang thích hàm râu giống thế này:

HONG KONG JAY CHOU.jpg

Last edited by a moderator:
Trông già đi mấy tuổi.Mình thì ngày nào cũng pải cạo,ông bạn này thì lại thích mọc râu.hehe.Cái này lên google search là ra liền í mà.

cấy đc 1 bộ râu hoàn chỉnh chừng 50 chai đó - coi nhắm đc thì chơi lun.

Bọn Korea bây giờ nó đi phẫu thuật thẩm mỹ mà nó không gọi là phẫu thuật.
Tụi nó nói nếu không phẫu thuật thẩm mỹ thì không đủ tự tin trước đám đông và khi xin việc.
Bó Chjm với bọn hàn.:D

ĐỪng có lấy bọn lắm tiền ra mà so với mình.

Tâm tư tàn tạ tình tan tác.
Man mác mênh mông mãi mộng mơ.
Đớn đau đưa đẩy đời đơn độc.
Thao thức thẹn thùng thấy thảm thương.
Vội vàng vô vọng vì vương vấn.
Lả lơi lành lạnh lòng lẻ loi.
Canh cánh cồn cào càng côi cút.
Mệt mỏi mong manh mãi một mình

ko có thuốc mọc râu bạn ahf mà chỉ có thuốc mọc cỏ thôi :)
Tâm tư tàn tạ tình tan tác.
Man mác mênh mông mãi mộng mơ.
Đớn đau đưa đẩy đời đơn độc.
Thao thức thẹn thùng thấy thảm thương.
Vội vàng vô vọng vì vương vấn.
Lả lơi lành lạnh lòng lẻ loi.
Canh cánh cồn cào càng côi cút.
Mệt mỏi mong manh mãi một mình
thơ hay đấy .

Cần quái gì thuốc mọc râu, ra ngoài tiệm mua bộ râu giả về tỉa tót xong cho thêm miếng keo 502 vào bảo đảm vừa rẻ vừa đỉnh mà lại chuẩn không cần chỉnh :whistle:

uk, mình nhớ hồi cấp 3 mình đã râu đen mà cứng rồi, mặt mình thì kiểu baby nên để râu ko hợp, thế là bắt mẹ đi hỏi thuốc ko cho mọc râu nữa , hehe, tiếc là ko có. Bây giờ sau bao nhiêu năm rồi, râu vẫn nhiều, mới cạo hồi chiều, sáng ra đã um tùm, cạo mệt j đâu luôn, râu mình y chang kiểu châu kiệt luân ấy, nhưng mà mặt để ko có hợp

Thuốc Mọc Râu Cao Cấp NaKaShiMa(Nhật)

Chuyên Về Các Loại Mỹ Phẩm
Đảm Bảo - Chất Lượng - Uy Tín
Điện Thoại: 0903.528.105 (Mr.Ryn)
-----------------------
Thuốc Mọc Râu-Lông NaKaShiMa (Nhật)

Dung Tich: 10ml

Thành Phần: Chiết xuất từ sâm, hạt vừng đen, thảo dược, vitaminE,vv...Công Dụng:Là giải pháp hiệu quả làm kích thích (hoocmon)máu huyết lưu thông tại vị trí tuyến râu,lông.

Cho bạn 1 hàng râu,lông thật quyến rũ

Cách Dùng : Thoa một lớp mỏng vừa đủ lên bề mặt da .Sử dụng vào mỗi sáng tối râu,lông sẽ mọc đều như ý.Sau khi sử dụng nhiều lần râu,lông sẽ mọc nhiều hơn dày hơn và đậm hơn

Thuốc Mọc Lông - 550.000 VNĐ Thuốc Mọc Râu - 550.000 VNĐ
Hiệu quả :
Sau 2 tuần sử dụngHoàn toàn không có tác dụng phụ (không gây ngứa da,tấy đỏ,...)

Sản phẩm Đảm Bảo Chất Lượng và Cao Cấp được người tiêu dùng rất Ưa Chuộng
Tư Vấn Và Giao Hàng Tận Nơi
Có nhiều sản phẩm đa dạng (Râu,Lông,Tóc,...)Giá Bán : 550.000đ
---------------------------------------------------------------------------------------------

Thuốc Mọc Râu(TháiLand)Mô tả: Hàng Chính Hãng Loại 1:
Để thừa hưởng một hàng râu đẹp,khỏe mạnh như Quang Vinh, ƯHP, BecKham đó là một điều tuyệt vời và ước mơ của nhiều NAM NHI.

Một sản phẩm thuốc mọc râu được phát minh và sản xuất tại TháiLan. Giúp râu mọc dày và rậm.phát triển tự nhiên.
Được rất nhiều người Ưa Chuộng.

Tôi gới thiệu với các bạn THUỐC MỌC RÂU LONG LONG sẻ tạo cho bạn một hàng râu đầy cá tính và sành điệu.Các bạn còn chờ gì nữa,hãy tạo cho mình một hàng râu đẹp và khẻo mạnh

*Xuất sứ: ThaiLand
*Dung tích:Chai thủy tinh 10ml,dùng được 4 tháng
*Cách dùng:Vệ sinh vùng cần mọc,nên sử dụng trước khi đi ngủ,dùng tay thấm thuốc, thao nhẹ vùng cần mọc,để thuốc được thấm nhanh.
-Sáng rửa mặt bằng nước ấm,thao thuốc thêm lần nữa.....4 tiếng sau rửa mặt lại và lau khô
*Công dụng:Kích thích tế bào lỗ chân long,làm mọc,dày rậm râu,giúp râu săn chắc, khỏe mạnh.

*Giá bán:195.000 VND

*Hiệu quả:Sau 5 ngày. Thuốc bắt đầu có tác dụng, cảm giác ngứa nhẹ do lỗ chân lông được kích thích và nhú ra 1-2mm.
-Sau 4 tuần sử dụng, có thể thấy rõ rệt vùng cần mọc râu
-Có thể sử dụng hoặc không khi râu đã được Như Ý.
-Không gây dị ứng, sử dụng cho tất các lại da.

Đây là những mặt hàng rất được người tiêu dùng Ưa Chuộng
Mọi vấn đề về nhu cầu mỹ phẩm xin liên lạc với cửa hàng chúng tôi
*Giao hàng Tận Nơi

Điện Thoại: 0903.528.105
(Mr.Ryn)

(Xem hàng và trả tiền trực tiếp
địa điểm giao hàng do khách chọn)
*Cửa hàng có đủ loại sản phẩm tùy theo nhu cầu riêng của khách hàng(Râu,Lông,Tóc, Nước Hoa..v..v.)

*Giảm ngay 5% cho khách nhiệt tình và khuyến mãi dùng thử

Còn chờ gì nữa!! Sản Phẩm chỉ cách bạn = 1 cuộc đt!!
Địa Chỉ: 619/7 Nguyễn Kiệm, Q.Phú Nhuận

http://www.chophien.com/raovat/341/0387280001/thuoc-moc-rau-cao-cap-nakashima-nhat.html

ax, e cũng tính để râu quai nón, ko biết tính sao đây ??? :D

bạn cứ cạo râu thường xuyên vào là có
sử dụng kem cạo râu nửa theo mình nghĩ nó cũng có tác dụng kích thích mọc râu đấy
vì sao ? vì bạn mọc râu nhiều thì càng cạo râu nhiều , càng cạo râu nhiều thì càng sài nhiều kem cạo râu , sài nhiều kem cạo râu thì họ mới có doanh thu, ---- > vậy họ muốn có doanh thu thì họ sẽ thêm 1 số chất để râu bạn mọc nhiều (y)

em cũng đang cần mọc râu đây, làm sao để mọc bây giờ nhất là quai hàm á ??? e có râu cằm thôi, có cần phải mua kem cạo râu về rồi trét ngay quai hàm cạo cạo, mốt nó có ra ko mấy bạn ??? ai có Kn xin giúp
cảm ơn

Người có râu thì thích mặt nhẵn nhụi. Người mặt nhẵn nhụi thì thích có râu...

hồi trước đọc trong Keenh14.vn có nói: 1 trong những biểu hiện của người thiếu hooc môn nam tính (testoterone) là: chậm mọc râu

dung thuốc nguy hiểm lắm nhỡ đâu thoa nhầm chỗ nó ra người rừng rùi tính sao các bác..hehe:cool:

có ai đã xài hiệu long long hay là nakasima gì chưa? cho xin ý kiến với ! bao lâu râu mới mọc ra

dùng thuốc cẩn thận k tiền mất tật mang. t cũng đang để râu dưới cằm vs râu ở môi dưới :)) hi vọng từ h đến tết có bộ râu đẹp để chơi tết :))

còn trẻ, bao giờ 3x để bộ quai nón cho nó chất lì :)) haha, thích râu quai nón kinh khủng