Giáo án bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 buổi - Mỗi buổi 1 nhóm cơ

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
Tui bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dropset nên rock người, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong muốn tê liệt nhóm cơ, đặc biệt cơ vai.
Riêng đùi không dám drop chỉ squat bình thường. Drop chắc die sớm.

Ryu1508

Moderator
Ban Quản Trị
Tui bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dropset nên rock người, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong muốn tê liệt nhóm cơ, đặc biệt cơ vai.
Riêng đùi không dám drop chỉ squat bình thường. Drop chắc die sớm.
drop set = cái máy móc với đá đùi thì dc, chứ squat mà drop set thì tạch thật :hilarious:

Giáo án bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 ngày/ tuần - 1 ngày / nhóm cơ là giáo trình nâng cao dành cho người đã có thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện thể hình. Với giáo trình này, mình có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung vào nhóm cơ cần phát triển hơn, và ngoài ra có thời gian để nhóm cơ đó nghỉ ngơi và phát triển.
Điểm mạnh của giáo trình này là sẽ tối đa hóa việc kích thích cơ bắp.
Điểm yếu là chỉ phù hợp với 1 số đối tượng ( căn cứ theo thời gian luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và tỉ lệ fat percent, cùng hình thể của bạn ). Huấn luyện viên sẽ căn cứ theo nhiều yếu tố để đưa ra cho bạn giải pháp lựa chọn (không phụ thuộc chỉ dựa vào số đo hay thời gian hay khối lượng tạ bạn nâng được).
Theo cá nhân tôi, tôi xin đưa ra 1 số yếu tố trong việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện ảnh hưởng đến kết qua bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện của bạn
(Xin lưu ý: kết quả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện chỉ chiếm 1/3 kết quả hình thể thôi nhé, phần còn lại là ăn uống và nghỉ ngơi - tinh thần):
- Động tác: đúng, tác dụng vào chính vùng cơ, nhóm cơ cần phát triển.
- Tốc độ: nhanh, chậm, giật, đẩy kết hợp sẽ tối đa hóa sự kích thích.
- Khối lượng tạ: phản ánh sứa mạnh của nhóm cơ bắp đó ( nên lưu ý: thể hình đẹp nhất thế giới như mr olympia không phải là người khỏe nhất hành tinh, và 1 số anh là bụng phệ nhé...hihi....).
- Số lần lặp lại: tạo sức bền và số lần kích thích cơ bắp,
- 1 số yếu tố khác.... thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, giáo trình, cơ thể từng người....
Tổng hợp tất cả các yếu tố trên sẽ cho bạn tối ưu hóa trong luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, kết hợp ăn uống, sinh hoạt, nghỉ ngơi nữa nhé.

cho hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dropset cho ngực là mình chỉ cần vào ngực ngang thôi phải ko còn ngực dốc với dưới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bình thường hả và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực hôm nay xong ngày mai dropset xô đc ko

em đang theo giáo án này . cho em hỏi lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio như thế nào ạ .
Em định bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 buổi cardio / 1 tuần vào các buổi 2-4-6 ( bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30 phút sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ ) liệu có bị mất quá nhiều cơ không

1. gập bụng ko giảm mỡ
  2. nên chia ra buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ buổi cardio
  3. giảm mỡ chắc chắn sẽ giảm cơ, chuẩn bị tinh thần mất một vài cm vòng 1
Chia riêng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ với cardio mỗi thứ 1 ngày ah, như vậy thì không hết được giáo trình 6 buổi này. Như mình nói ở trên thì sau mỗi buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm 15' có tác dụng không, hay là ít quá?

a Sơn cho e hỏi ak:
như giáo án thì ngực, vai, tay 1 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 lân..vậy tuần sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại có bị đau k ak...

cho hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực trên bằng incline bench machine ko bằng tạ dốc thanh đòn bình thường phải ko cái đó dùng cho người yếu thì phải

Anh Sơn cho em hỏi, sức em chưa đủ để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài Bench Press thì em dùng bài Selectorized Flat Bench Press thay để được không ạ ?

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
cho hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực trên bằng incline bench machine ko bằng tạ dốc thanh đòn bình thường phải ko cái đó dùng cho người yếu thì phải
yếu vẫn có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bằng đòn không mà

yếu vẫn có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bằng đòn không mà
không mình thì vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ đòn bình thường còn cái machine này nó khác j ko vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái này thấy nó dễ nên chắc ko tốt bằng tạ đòn

anh @sonvalentine cho em hỏi ưu và nhược điểm của giáo án này và giáo 0 đến 1 năm được ko ạ... em muốn so sánh chút để chọn cho mình giáo án phù hợp nhất ạ hi thank a :D

Ryu1508

Moderator
Ban Quản Trị
anh @sonvalentine cho em hỏi ưu và nhược điểm của giáo án này và giáo 0 đến 1 năm được ko ạ... em muốn so sánh chút để chọn cho mình giáo án phù hợp nhất ạ hi thank a :D
Người mới thì phù hợp với giáo án kia hơn. Giáo án này cần phải có một kinh nghiệm luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhất định, ít nhất là 1 năm rồi theo giáo án này mới có hiệu quả.

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Như trong bài anh đã đề cập đây là 1 giáo án NẶNG được xây dựng trên nền tảng căn bản của người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 1 năm trở lên. Người mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vẫn có thể theo nhưng không phải tất cả, người theo được phải là người có sức khỏe tốt

Do đó em tự xem mình ở mức nào nếu thuộc dạng sức khỏe khá thì Let's go

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.