Mình muốn để Râu quai nón !!!

mình muốn hỏi là râu quai nón thì tự nhiên mọc hay là chúng ta cấy.... mình ko hiểu lắm, mình muốn có râu quai nón thì phải sao đây ???
Cao như tượng mà ko có quai nón thì ko đc đẹp cho lắm ^^ Cảm ơn đã giúp đỡ!

mình muốn hỏi là râu quai nón thì tự nhiên mọc hay là chúng ta cấy.... mình ko hiểu lắm, mình muốn có râu quai nón thì phải sao đây ???
Cao như tượng mà ko có quai nón thì ko đc đẹp cho lắm ^^ Cảm ơn đã giúp đỡ!
con gáj chúa ghét những thằng có râu quaj nón .hê hê !

cái đó chủ yếu là do gene di truyền bác ợ. Nếu nang lông khu vực râu quai nón của bác kém phát triển thì có thể dùng thuốc bôi để hỗ trợ kích thích râu mọc ra,60% thành công. Nếu nang lông quá ít,mật độ quá thưa,thuốc không thể cải thiện dc vì k tạo ra lỗ chân lông mới dc, thì phương án 2 là cấy lông như bác leckyds nói ở trên,100% thành công. tuy nhiên nếu là em thì chào thua,bán hết vườn cafe để đầu tư bộ râu cua gái thì e để tiền đó mua con exiter 5speeds chạy có lý hơn bác ợ

Nhiều râu hay ít râu,râu quai nón hay râu trê là do gen di truyền rồi!Đâu pải muốn có là có được trừ khi đi cấy râu ^^!:D

cái đó chủ yếu là do gene di truyền bác ợ. Nếu nang lông khu vực râu quai nón của bác kém phát triển thì có thể dùng thuốc bôi để hỗ trợ kích thích râu mọc ra,60% thành công. Nếu nang lông quá ít,mật độ quá thưa,thuốc không thể cải thiện dc vì k tạo ra lỗ chân lông mới dc, thì phương án 2 là cấy lông như bác leckyds nói ở trên,100% thành công. tuy nhiên nếu là em thì chào thua,bán hết vườn cafe để đầu tư bộ râu cua gái thì e để tiền đó mua con exiter 5speeds chạy có lý hơn bác ợ
thuốc gì giờ bác, xài ra sao...

nhà mình bố có zen râu quai nón ,ông anh mình cũng thế :)) , mai mà mình ko có , mừng húm :D
râu quai nón do zen , nếu muốn có thì đi cấy lấy từ bộ phận khác của cơ thế , chứ làm gi có thuốc nào mọc râu quai nón :D

râu quai nón mình thấy tuỳ người mà đẹp thôi , nhiều thằng để râu cứ tưởng mình đẹp thực ra nhìn như ma :D

có thuốc bôi của thụy sĩ hay anh quốc ji đó. Khá mắc, cách đây 1 năm là 1100k.đọc kỹ bài mình viết,Thuốc bôi chỉ tác dụng với dk nơi đó có nang lông nhưng kém phát triển. và hiệu quả <60%.

Khổ thế hả giời,cạo dát thấy ông bà luôn lại còn mong muốn,như bạn chỉ có đi cấy thôi chứ k thuốc nào bôi vào mà ra đc.râu ria phải hợp với ng chứ k lại thành quái thú

cách đơn giản nhất là cách hiệu quả nhất:D lấy bút màu xanh vẹt vẹt vài đường:Dthế là xong râu quai nón:ROFLMAO:..nón gì cũng có:ROFLMAO: