Nhật ký z -giảm cân low carb!

Cẩn thận nhé, các món ăn không tự mình chế biến thì cũng không biết được đâu...
Tốt nhất không biết thì không ăn...
Ốc bươu em mua trong siu thị về tự chế biến nên yên tâm (nấu món cari bơ). Theo em nhớ thì cari bơ, ngũ vị hương ăn được, right?

quẳng cấu kìa... tốn tiền nhiều mà hiệu quả chả đc bao nhiêu.... lấy tiền đi mua mỡ uống đê.... kakakakka

bung em dang sau no be tj" nhug dang truoc thj beo` nheo lam.huhu. hnay dj may quan ao" ng ta do cho eo 61 :)>-

bác cho em hỏi tí,
em cũng muốn theo nhưng hơi đắn đo rất nhiều
em bị cái tật là hay bia rượu, tuần 1 bữa, nhậu nát đĩa luôn,
giờ theo cả tuần, lại 1 ngày nhậu thế kia thì bằng thừa quá bác nhỉ,
mà tính cũng cả nể, anh em rủ, lại không uống,
tại em cũng đang ở bên pháp (du học),
ít việc để giải trí nên sv với nhau lại rủ nhau nhậu nhẹt 8-|
bác cho em ít ý kiến nhé,

1. Nên hay ko nên ... ???
hiện giờ em mới bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tabata được vài buổi, cố gắng theo cho đủ 4'
rồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm 10 động tác x 3 hiệp bụng cho nó xuống ... nhưng chưa có cơ chế nào để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn ...

2. Bên em ngoài hiệu thuốc cũng có mấy viên thuốc ghi là đốt mỡ, nhưng em quen 1 bà trước cũng đi bán mấy cái này nhưng ở Việt Nam, bảo là chả ra gì, em cũng muốn mua mà đắn đo quá ...

thanks bác rất nhiều

bung em dang sau no be tj" nhug dang truoc thj beo` nheo lam.huhu. hnay dj may quan ao" ng ta do cho eo 61 :)>-
nhìn ava đẹp vậy mà bụng còn 61 thì thôi,cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục đều đặn là tốt lắm rồi bạn ạ :x

vang.. em cung dnag mong the day :x dot truoc 46 kg ông 2 co 58 :)>- nhung ma xuong can kho" lam" :(( 45kg la vua

Anh Z ơi.em mong em chỉ giáo cho:em cao 1.78m nặng 76 cân mà không hiểu sao ngực lép.bụng hóp vào tuy có mỡ nhưng mà nó to ngang.còn đùi thì rất to.Anh có cách nào tư vấn thực đơn LC cho em giảm vòng đùi không ạ.còn khoảng HIIT và bơi thì em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được.Còn LC thì em chỉ ăn được 3-4 bữa thôi.Anh cố giúp em nhé.Em tks anh nhiều ạ.

a Z ơi...e hỏi thắc mắc là ăn toàn trứng vịt lộn với trứng gà em thấy rõ ràng là ko có Carb nhưng mà nạp vô cơ thể nhiều Cholesterol quá ( 1 quả vịt lộn hoặc 1 quả trứng gà có tận 600mg, e thấy bảo nhiều Cholesterol thì tăng khả năng mắc bệnh tim mạch hay sao anh ???)...

a ơi ăn sữa chua có được ko anh?

Cho mình hỏi số gram của Pro và Fat trong 100gram các thứ sau được ko?
- thịt gà,thịt bò,thị 3 chỉ
- cá hồi,cá ngừ (hoặc các loại cá các bác thường LC)

bạn ơi mình muốn giảm cân nhưg ko hiểu ro lắm, mình cao 1m160 nặng 70kg, minh hôm nay mới ăn ngày đầu tiên. nhưng mình vẫn ko hiểu ăn như nào thì đúng

ngày đầu tiên mình ăn như sau:

Ngày 1
Ăn sáng
7h30: 2 trứng ốp
1 nửa quả dưa chuột

Ăn nhẹ
10h30 1 tra sua

Ăn trưa
12h Thịt ba chỉ luộc
1 chén canh
rau đay

Ăn nhẹ
3h Salat dưa chuột
1 phomai bo cười

Ăn tối
1 đùi gà rán
1 chén canh rau đay

bạn xem hộ mình như vầy đã được chưa.

bạn ơi mình muốn giảm cân nhưg ko hiểu ro lắm, mình cao 1m160 nặng 70kg, minh hôm nay mới ăn ngày đầu tiên. nhưng mình vẫn ko hiểu ăn như nào thì đúng

ngày đầu tiên mình ăn như sau:

Ngày 1
Ăn sáng
7h30: 2 trứng ốp
1 nửa quả dưa chuột

Ăn nhẹ
10h30 1 tra sua

Ăn trưa
12h Thịt ba chỉ luộc
1 chén canh
rau đay

Ăn nhẹ
3h Salat dưa chuột
1 phomai bo cười

Ăn tối
1 đùi gà rán
1 chén canh rau đay

bạn xem hộ mình như vầy đã được chưa.
Bạn theo LC thì không nên uống trà sữa~

Ơ bác z sao rồi,em tăng 12kg,nay quay lại HITTs đây,bác click sign của em bên dưới để ủng hộ nhé.Bác dạo này sao rồi,up số đo cho anh em xem :D