Năm mới xây nhà mới..mục tiêu cũ :D

227g ạ, 3 đô tầm 60k T.T, còn đắt hơn ở nhà :-<. thôi mua 6 gói về chơi vậy, e mua Angel hair, nhg mà thấy bảo ăn như pasta chứ ko phải như bún của mình à chị :p
Chị cũng ăn loại này nè. Lúc order thì thèm lắm mà tới khi ship zề rồi lại chán Lc nên vẫn còn mấy gói, h lại Lc típ hehe

hn mình phá giới hoành tráng rùi vì đi xp mùi popcorn thơm nức k chịu đc..từ mai quyết tâm bắt đầu LC giảm 5kg mục tiêu về 46kg :D

31/1:
Ngủ trương mắt 12h mới dậy :whistle:
1h: 2 chicken muffin (240kcal, 2carb)
4h: 1 cafe kem wp (100kcal, 3carb)
6h: 1 mousse (250kcal, 3carb)
10h: canh gà (300kcal, 2carb)
2 snack rong biển (30kcal, 2 carb)
12h: 2 dưa chuột (50kcal, 5carb)

~ 970kcal, 20carb

1/2:
2h30h: 1 cafe kem wp (100kcal, 3carb) + 10 hạt maca (200kcal, 4carb)
3h: hiit 20p
4h: 1 mousse (250kcal, 3carb)
5h: cardio 30p
6h: 100g ba chỉ rang, 300g cải thảo xào (9carb, 450kcal)

~ 900kcal, 16carb

hic lâu rùi k bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit, nãy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong đầu đau mún nổ tung lun :confused:..chắc bị thiếu carb lên não :oops:
Nhớ có đợt tui đứng cân 2 tuần nên tăng thể dục lên. Bình thường thì đi bộ nhanh 1h, chạy bộ 1h, tới chiều nhảy dây 1h. Lúc đó ngoài những cái này sáng tui còn Hiit thêm 5 hiệp, làm zậy 1 tuần người ngợm nhìn thê thảm mà cũng chả giảm đc là bao. Nhớ ngày đó quyết tâm ghê thật :confused:

Nhớ có đợt tui đứng cân 2 tuần nên tăng thể dục lên. Bình thường thì đi bộ nhanh 1h, chạy bộ 1h, tới chiều nhảy dây 1h. Lúc đó ngoài những cái này sáng tui còn Hiit thêm 5 hiệp, làm zậy 1 tuần người ngợm nhìn thê thảm mà cũng chả giảm đc là bao. Nhớ ngày đó quyết tâm ghê thật :confused:
lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dã man thế :confused: chắc vận động viên ép cân còn thua bà :LOL:. đợt tui chăm TD nhất cũng chỉ aerobic 2h + yoga 1h/ngày, ăn thì toàn rau vs hoa quả mà cũng chỉ giảm đc 1kg/tuần ..thế là nản tuyệt thực 1 tuần lun :p

lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dã man thế :confused: chắc vận động viên ép cân còn thua bà :LOL:. đợt tui chăm TD nhất cũng chỉ aerobic 2h + yoga 1h/ngày, ăn thì toàn rau vs hoa quả mà cũng chỉ giảm đc 1kg/tuần ..thế là nản tuyệt thực 1 tuần lun :p
Lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này với Lc 1 tháng+TT 1 tháng xuống 10kg đó :D Sau 10kg này tui hết time nên chả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành nhìu nhặng j nữa, lâu lâu chạy chút chút ah :D

Lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này với Lc 1 tháng+TT 1 tháng xuống 10kg đó :D Sau 10kg này tui hết time nên chả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành nhìu nhặng j nữa, lâu lâu chạy chút chút ah :D
hic bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có tí tẹo 2 hum thui mà oải quá :cry: sợ k trụ đc lâu , bếu bảo vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy mà ăn nhìu lên, hay ăn vậy mà giảm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào..cái nào tốt hơn :oops:

hic bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có tí tẹo 2 hum thui mà oải quá :cry: sợ k trụ đc lâu , bếu bảo vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy mà ăn nhìu lên, hay ăn vậy mà giảm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào..cái nào tốt hơn :oops:
Bản thân mình mới trả lời tốt nhất cho câu hỏi này đc. Pà lắng nghe cơ thể pà cần gì thì làm theo thôi.
Nói thật chứ riêng bản thân tui thấy thể dục chả có xi-nhê j hết :D Tui bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chẳng qua cho nó nhanh nhẹn, bài tiết da dẻ nó đẹp hơn chứ giảm cân thì ăn kiêng là đủ. Giảm 10kg người nhìn chả khác mấy. 4kg tiếp theo người ta mới để ý tui khác. Tui đc cái thừa hưởng từ mẹ da tốt lắm, mập lên hay ốm xuống đều không có chút nhăn hay chùn da nào hết. Hồi đó mặt tui hơi có nọng mà h còn hok thấy miếng da dư nào chứ đừng nói là cơ thể :)
Còn con bé kia tui quen. Nó nghỉ làm đi ăn chơi thì người ngợm ốm nhách. Nó đi làm ăn uống đủ lại thì mập ù luôn. Nhớ có bữa nó bị ba mẹ cấm cung mà luc đó nó mập quá nên đi chạy bộ. Nó ăn như điên mà sáng chạy có 30' ah Mới có 2 tuần thấy nó ốm tong lại liền :LOL:

2/2:
5h30: 4 muffin gà (500kcal, 10carb)
1h: 1 khúc cá kho nhỏ có đường(200kcal, 5carb) + 1 cafe nhìu kem (100kcal, 3carb)
7h: bít tết sốt mù tạt, canh cải thảo nấu nấm (500kcal)

~ 1300kcal, chắc hn ăn lố carb rùi

Bản thân mình mới trả lời tốt nhất cho câu hỏi này đc. Pà lắng nghe cơ thể pà cần gì thì làm theo thôi.
Nói thật chứ riêng bản thân tui thấy thể dục chả có xi-nhê j hết :D Tui bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chẳng qua cho nó nhanh nhẹn, bài tiết da dẻ nó đẹp hơn chứ giảm cân thì ăn kiêng là đủ. Giảm 10kg người nhìn chả khác mấy. 4kg tiếp theo người ta mới để ý tui khác. Tui đc cái thừa hưởng từ mẹ da tốt lắm, mập lên hay ốm xuống đều không có chút nhăn hay chùn da nào hết. Hồi đó mặt tui hơi có nọng mà h còn hok thấy miếng da dư nào chứ đừng nói là cơ thể :)
Còn con bé kia tui quen. Nó nghỉ làm đi ăn chơi thì người ngợm ốm nhách. Nó đi làm ăn uống đủ lại thì mập ù luôn. Nhớ có bữa nó bị ba mẹ cấm cung mà luc đó nó mập quá nên đi chạy bộ. Nó ăn như điên mà sáng chạy có 30' ah Mới có 2 tuần thấy nó ốm tong lại liền :LOL:
ua` thiệt ra tui thấy tui ăn ít mà k bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì giảm nhanh hơn là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hùng hục mà ăn nhìu lên :p, thui từ mai cố đc từng nào hay từng đó hihi, tui thấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhìu thì ng ngợm săn chắc lại, vs khỏe hơn thui chứ cũng chả teo đc mỡ mấy

e lại thấy e ăn lên và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên thì giảm nhanh hơn :D
hôm nay e ăn cái bún rồi ạ, ngon mà :X, chỉ khổ cái đắt thôi, dù sao cũng cảm ơn chị đã giới thiệu :"> :">

e lại thấy e ăn lên và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên thì giảm nhanh hơn :D
hôm nay e ăn cái bún rồi ạ, ngon mà :X, chỉ khổ cái đắt thôi, dù sao cũng cảm ơn chị đã giới thiệu :"> :">
uh ngon muh` mỗi tội đau túi :D, chắc c cũng sắp phải mua típ, thử lại giống pasta xem sao..thèm spaghetti quá :love:

3/2:
1h:1 cafe kem trứng (170kcal, 3carb)
5h: 2 trứng rán + 1 lát cheddar + 2 lát ba chỉ hun khói (450kcal, 2carb)
200g cải xong luộc (30kcal, 2carb)
10h: ba chỉ rang, cá kho (400kcal)

~ 1050kcal

Cafe Kem Trứng bạn từ làm à ? Sao tính được tỉ lệ Carb hay vậy? Nhất là nghe chữ "kem"

Thịt ba chỉ hun khói cũng đáng nghi lắm. Nên cẩn thận

Cafe Kem Trứng bạn từ làm à ? Sao tính được tỉ lệ Carb hay vậy? Nhất là nghe chữ "kem"

Thịt ba chỉ hun khói cũng đáng nghi lắm. Nên cẩn thận
uh mình tự làm :D..đồ nào cũng có ghi thành phần carb rùi mà nên mình tự tính thui ^^

___Tớ có món này ngon và dễ ăn lắm bày cho bạn nhé: Kem trứng ngải cứu :devil:
___Cách làm: chuẩn bị 2 quả trứng gà, 2 lạng ngải cứu, 1 ít hạt nêm, mì chính. Ngải cứu rửa sạch băm nhỏ, càng nhỏ càng tốt, trộn với trứng gà, hạt nêm, mì chính, sau đó trộn thật đều, cho vào bát cơm hoặc cái khay sắt trong cặp lồng ấy. Đợi nồi cơm điện vừa bật lên, mở vung nồi cơm đặt thật nhanh vào sau đó đậy nắp, cơm chín, ta có món Kem trứng ngải cứu hấp, ngon, bổ, rẻ, không có carb, ăn nóng ngon đừng hỏi, lòng trắng lòng đỏ mịn như là kem :devil:
___Nhà có vườn có thể trồng ngải cứu quanh bờ rào, ngải cứu mùa rét dễ mọc, ko cần chăm, ko cần bắt sâu, chỉ cần tưới tí nước là mọc tốt như cỏ dại :devil:

___Tớ có món này ngon và dễ ăn lắm bày cho bạn nhé: Kem trứng ngải cứu :devil:
___Cách làm: chuẩn bị 2 quả trứng gà, 2 lạng ngải cứu, 1 ít hạt nêm, mì chính. Ngải cứu rửa sạch băm nhỏ, càng nhỏ càng tốt, trộn với trứng gà, hạt nêm, mì chính, sau đó trộn thật đều, cho vào bát cơm hoặc cái khay sắt trong cặp lồng ấy. Đợi nồi cơm điện vừa bật lên, mở vung nồi cơm đặt thật nhanh vào sau đó đậy nắp, cơm chín, ta có món Kem trứng ngải cứu hấp, ngon, bổ, rẻ, không có carb, ăn nóng ngon đừng hỏi, lòng trắng lòng đỏ mịn như là kem :devil:
___Nhà có vườn có thể trồng ngải cứu quanh bờ rào, ngải cứu mùa rét dễ mọc, ko cần chăm, ko cần bắt sâu, chỉ cần tưới tí nước là mọc tốt như cỏ dại :devil:
hi tks b mình cũng hay làm trứng rán ngải cứu, để hum nào thử hấp xem nó như lào :D

menu 5/2 bắt đầu từ 12h hơn :ROFLMAO:
tự nhiên thấy chán chán buồn buồn nên ăn hết tất cả các thứ có trong tủ lạnh, lần lượt là:
hạt maca (220kcal)
3 snack rong biển (90kcal)
pate (400kcal)
3 lát dăm bông (150kcal)
cá hấp (50kcal)

--> 910kcal :censored:
bụng đang sột soạt làm vc hết công sức nên chắc tính hình này 5,6h mới ngủ đc :sick:, mai chắc chỉ làm thêm 1 cốc cafe --> tc cả ngày là 1110kcal :)

muốn đi xem Harry potter 3D mà sợ k kiềm chế đc mùi bỏng ngô thơm phức :cry:, dạo này đang stress nên dễ bị yếu mềm trc đồ ăn lắm :sick:

dạo này ý chí kém cỏi quá, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì ít ăn thì lắm :cry:, mai sẽ vào quy củ lại từ đầu, ăn lowcarb triệt để 2 tuần
6/2
18h: 1cafe đen + 1 tbs kem wp
19h: nhảy dây 1h (1000 cái)
20h: nốt chỗ cafe trên

Hôm nay thanh lọc cho cơ thể sạch carb để mai bắt đầu lại lowcarb :)

muốn đi xem Harry potter 3D mà sợ k kiềm chế đc mùi bỏng ngô thơm phức :cry:, dạo này đang stress nên dễ bị yếu mềm trc đồ ăn lắm :sick:
:ROFLMAO: tui koi roài nè, ôm 1 bịch popcorn chà pá ngấu nghiến. Nghe đồn có cảnh Hermione hun hít căng mắt ra koi mà bị 2 đứa ngồi trước phá đám cứ hôn nhau chùn chụt thấy mà ớn :confused: Nó còn quơ tay quơ chân che mất màn hình của tui nữa chứ :cry:

mình mới být đến pp này và rất muốn giảm cân theo pp này...mong mọi người tư vấn giúp về thực đơn nhé