Tạp chí thể hình - webthehinh magazine số 1

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Đây là món quà của ban quản trị gửi tới anh chị em thành viên diễn đàn webthehinh.com. Chân thành cảm ơn sự tham gia đóng góp bài viết của anh chị em thành viên với diễn đàn trong một năm qua. Chúc anh chị em năm mới 2012 Sức khỏe - Vui vẻ - Thành công.

Những nội dung chính
-5 hotboy đình đám webthehinh 2011
- 5 buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong dịp tết: tay không nhá ...anh chị em tha hồ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giữ vóc dáng dịp tết
- Bụng các bài tốt và hiệu quả nhất
- 5 Tiêu điểm của việc nâng cao sức khỏe
- Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cho 1 tuần (3 buổi)
- Lịch 12 tháng made in webthehinh
- wallpaper thành viên....

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Do thời gian gấp gáp với eo hẹp về tay nghề...trong số 01 này có nhiều lỗi chính tả với hạn chế về mỹ thuật anh chị em ném đá nhẹ tay để còn có động lực ra các số tiếp theo.

Anh chị em cứ góp ý thoải mái, ai có khả năng đồ họa mà dư dả thời gian, tâm huyết với diễn đàn xin lên tiếng cùng tôi để thành lập nhóm design tạp chí của diễn đàn.

Chân thành cảm ơn anh chị em đã quan tâm.

___Cảm ơn anh và ban quản trị, 1 ý tưởng rất hay, em đã down về và đọc xong. Cám ơn món quà ngày Tết anh Sơn và anh chị em gửi đến mọi người. Em rất thích các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngày Tết, rất thiết thực
___Em có 1 số ý kiến đóng góp trên tinh thần "bới lông tìm vết"
1. Sai chính tả 1 vài chỗ như ngay trang thứ 3: Mờ đầu, lời dàu tiên..
2. Font chữ nhiều chỗ chưa thống nhất, to nhỏ khác nhau, ví dụ ở trang 16 các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực. Em nghĩ anh nên hệ thống hóa lại font chữ cho thống nhất giữa tiêu đề, nội dung, chú thích...nhìn sẽ đẹp mắt hơn
3. Một số chỗ nên dịch luôn sang tiếng Việt, tránh việc bài viết tiếng Việt nhưng có 1 số chỗ ghi chú giải thích bằng tiếng Anh, trừ tên bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ra, ví dụ trang 15 chưa kịp dịch dòng chữ "Làm thật nhanh 1 hiệp trong 45 giây"
___Vài lời góp ý, mong anh đừng giận. Mong chờ số tạp chí thứ 2 của anh và ban quản trị

ha ha, topic này sẽ giúp anh kiếm nốt vài cái like cuối cùng để lên tướng, chúc mừng, chúc mừng
magazin rất hay và bổ ích

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
ha ha, topic này sẽ giúp anh kiếm nốt vài cái like cuối cùng để lên tướng, chúc mừng, chúc mừng
magazin rất hay và bổ ích
Với anh cái danh không quan trọng em trai ạ...Tá hay tướng để làm gì... cái chính là góp ích gì cho anh chị em tham gia diễn đàn với xã hội mới là quan trọng. Còn Hư danh đó không quan trọng.

Với anh cái danh không quan trọng em trai ạ...Tá hay tướng để làm gì... cái chính là góp ích gì chõ anh chị em với xã hội mới là quan trọng. Còn Hư danh đó không quan trọng.
hờ hờ, nhưng nó cũng là thể hiện ra của sự đóng góp đó mà
Đó cũng là 1 mốc quan trọng của web mình mà

may quá ..đang lo mấy ngày tết k đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà k biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế nào.. :) thx Anh Sơn... Đang mấy anh cơ bắp lại xuất hiện 1 em xitin :D

:sick: Hình như hót gơ là người mà anh Sơn có lần đăng tìm trẻ lạc trong mục Bạn nữ nào được yêu thích nhất hay sao ý.......:D

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.