Tạp chí thể hình - webthehinh magazine số 1

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
lịch này chắc ko treo tháng 3 đâu :| chỉ kết mỗi tháng 11 thôi :)
Cám ơn bác về mấy bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tết nhé :)

woa hay quá anh sơn ơi, làm nhanh thêm cái nữa cho ace đọc tiếp nhé, treo tháng 10 10 12 nguyên năm luôn quá, anh Zat có tấm hình mát mẻ chuẩn không cần chỉnh, hohohoho(y)

Mỗi tháng 1 cái magazine hả anh. Vậy trang bìa mỗi tháng là hình của [Thể hình đẹp] của WTH để ae có tinh thần fấn đấu lên trang bìa:D

Ờ cái này hay này...Gương mặt trang bìa...vui đấy...Xì ke cố lên anh cho chú vào luôn tháng tới
E cố gắng đến tháng 9 năm nay đc kô anh. Tại qua tết e làm cuộc cách mạng body để chuẩn bị cho album sn 1 năm tham gia WTH và cũng là 1 năm e áp dụng giáo án của anh. Mục tiêu fấn đấu 1m7 còn cân năng chưa dám đề ra.

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
E cố gắng đến tháng 9 năm nay đc kô anh. Tại qua tết e làm cuộc cách mạng body để chuẩn bị cho album sn 1 năm tham gia WTH và cũng là 1 năm e áp dụng giáo án của anh. Mục tiêu fấn đấu 1m7 còn cân năng chưa dám đề ra.
Bravo...để anh làm 1 bài interview về vụ này luôn nhá

cũng hay mà ngắn quá,đọc có xíu hết trơn với lại sai chính tả khá nhiều nữa :confused:

chờ số 2 :D

4rum mình có thêm cái này hay quá nhỉ ... Hy vọng tap chí sẽ lớn mạnh như tạp chí của Liênxô.Mỹ :D

E like mạnh vì chẳng hiểu sao E được xuất hiện 2 lần:D:D:D sướng

Anh Sơn - sao up cho E cái ảnh xấu thế - A alo em 1 câu để E send anh cái ảnh ngon hơn chứ ^^ hố hố

tại sếp lộn tiệm rồi. phải là hotman chứ boy gì nữa :D
E nhảy vào đấy - E còn Zin đó nha nên vẫn là Boy:ROFLMAO::ROFLMAO:

woa hay quá anh sơn ơi, làm nhanh thêm cái nữa cho ace đọc tiếp nhé, treo tháng 10 10 12 nguyên năm luôn quá, anh Zat có tấm hình mát mẻ chuẩn không cần chỉnh, hohohoho(y)
A Son choi A day- day anh dep va dung dan thi A Son ko lay' - lai lay' dung anh thieu vai - len lich ma mat' me the ngai qua'( coment = di dong nen ko Vietkey dc )

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Nguồn ảnh hạn hẹp, anh chị em nào có đóng góp hình ảnh xin gửi trực tiếp cho mình để mình biên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

A Son choi A day- day anh dep va dung dan thi A Son ko lay' - lai lay' dung anh thieu vai - len lich ma mat' me the ngai qua'( coment = di dong nen ko Vietkey dc )
To Đức Zat: Riêng em anh có dự án cho em rồi, mày là mày lắm nghề nhưng dấu, ra tết cùng anh làm cái tạp chí này với 1 số việc nữa cho diễn đàn nhá.

Nguồn ảnh hạn hẹp, anh chị em nào có đóng góp hình ảnh xin gửi trực tiếp cho mình để mình biên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

To Đức Zat: Riêng em anh có dự án cho em rồi, mày là mày lắm nghề nhưng dấu, ra tết cùng anh làm cái tạp chí này với 1 số việc nữa cho diễn đàn nhá.
ANH BẢO J THÌ EM CHI BIẾT OK THUI ^^
:p:D:D

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.