Giúp tớ thực đơn chuẩn của ăn kiêng Low Carb với!!!

Tình hình là tớ hơi thừa cân một chút, đang muốn giảm 8 kg.:cry:. Tớ được mách vào website này, theo chân mọi người ăn kiêng kiểu này trong 2 tuần xem sao!!!(y)
Có ai có thực đơn chuẩn 1 ngày ( cho nữ giới) không? cho tớ với để tớ có hướng ăn theo!!!:D Cám ơn mọi người nhiều!!!

chuẩn cho nữ à
bạn thích ăn cái gì ? loại trừ tất cả những thực phẩm bắt nguồn từ cây cối ra
còn lại bạn thích ăn những cái gì post lên đây
cho thực đơn cho :love:

Tình hình là tớ hơi thừa cân một chút, đang muốn giảm 8 kg.. Tớ được mách vào website này, theo chân mọi người ăn kiêng kiểu này trong 2 tuần xem sao!!!
Có ai có thực đơn chuẩn 1 ngày ( cho nữ giới) không? cho tớ với để tớ có hướng ăn theo!!! Cám ơn mọi người nhiều!!!
Hõi được 1 câu thì mất hình làm sao mà chĩ được??? Nữ có thói quen hay ăn vặt thế nên bạn phãi loại bõ những thức ăn có thễ ăn vặt ra khõi thực đơn và kiên trì đúng nguyen 6 lí cũa Lowcarb sẽ thành công.

Thân!

Nói chung là các loại thịt + các loại trứng ăn tất,ko cơm,phở,cháo,bún và các loại củ,các loại đậu,....ko đường ko nước đóng lon (chỉ đc uống Cocalight hoặc Pepsi Light).
Hoa quả 2 tuần đầu thì NO,sau đó thì hạn chế,ko ăn hoa quả ngọt như các loại dưa,cam,na,chuối,đu đủ....uống đc nước chanh(ngày 1 quả).
Mua thêm bơ về chiên trứng và phomai về nhai mỗi ngày 2 cái.
Tạm thời thế nhỉ,bạn thích ăn gì bạn nêu ra để mình còn bít đường mà nghĩ.....
Good luck!!!

Nói chung là các loại thịt + các loại trứng ăn tất,ko cơm,phở,cháo,bún và các loại củ,các loại đậu,....ko đường ko nước đóng lon (chỉ đc uống Cocalight hoặc Pepsi Light).
Hoa quả 2 tuần đầu thì NO,sau đó thì hạn chế,ko ăn hoa quả ngọt như các loại dưa,cam,na,chuối,đu đủ....uống đc nước chanh(ngày 1 quả).
Mua thêm bơ về chiên trứng và phomai về nhai mỗi ngày 2 cái.
Tạm thời thế nhỉ,bạn thích ăn gì bạn nêu ra để mình còn bít đường mà nghĩ.....
Good luck!!!
Thực đơn cũa Chị Kun thật khiếp. Còn ngon hơn cã E :D. Chị cũng ăn thế này à?

Uh,chị ăn như thế mà em.Đủ thứ món luôn.Chứ theo lâu dài mà ăn đi ăn lại thì chịu sao nổi em.

hell967452

Global Smod
Tình hình là tớ hơi thừa cân một chút, đang muốn giảm 8 kg.:cry:. Tớ được mách vào website này, theo chân mọi người ăn kiêng kiểu này trong 2 tuần xem sao!!!(y)
Có ai có thực đơn chuẩn 1 ngày ( cho nữ giới) không? cho tớ với để tớ có hướng ăn theo!!!:D Cám ơn mọi người nhiều!!!
có rất nhiều món
nhưng người việt nam hầu hết là ăn không hạp
vì nó toàn là món âu
bơ sữa trứng thịt thà rất nhiều
một phần ăn có khi cho một người việt ăn thì người ta phải ăn cả ngày mới hết -- vì ớn --
nếu bạn muốn thì mình sẽ up một số thực đơn lowcarb của mấy người nước ngoài lên cho .

có rất nhiều món
nhưng người việt nam hầu hết là ăn không hạp
vì nó toàn là món âu
bơ sữa trứng thịt thà rất nhiều
một phần ăn có khi cho một người việt ăn thì người ta phải ăn cả ngày mới hết -- vì ớn --
nếu bạn muốn thì mình sẽ up một số thực đơn lowcarb của mấy người nước ngoài lên cho .
pác up lên đi.em có đọc qua mấy web mà toàn mấy loại có bán ở nước ngoài,VN k biết có hay k?

Xời ơi cứ vào Big C hoặc mấy siêu thị to to ý,thịt gà tây hoặc cái gì đông lạnh ý,ăn bét nhè mà rẻ....nếu thích tươi thì mua tôm về hấp chấm Mayonaise hoặc luộc trứng chấm Mayonaise ý

cứ thịt ba chỉ mà chiến, giảm kg nhanh lém, ko thì thịt vịt cũng được
thịt ba chỉ thì nên rán sau đó ăn với mắm chanh ớt+mayonee..ngon bổ rẻ+hiệu quả cao (Chỉ tội ngấy )

cứ thịt ba chỉ mà chiến, giảm kg nhanh lém, ko thì thịt vịt cũng được
thịt ba chỉ thì nên rán sau đó ăn với mắm chanh ớt+mayonee..ngon bổ rẻ+hiệu quả cao (Chỉ tội ngấy )
Nếu bạn giàu thì ăn theo Z

Nếu không giàu thì ăn theo Chị Kun

Xời ơi cứ vào Big C hoặc mấy siêu thị to to ý,thịt gà tây hoặc cái gì đông lạnh ý,ăn bét nhè mà rẻ....nếu thích tươi thì mua tôm về hấp chấm Mayonaise hoặc luộc trứng chấm Mayonaise ý
Thân!