Trang phục dành cho nữ khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục?

Mấy chị ơi! cho em hỏi khi chơi môn nhảy dây hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục thì nữ nên mặc những trang phục gì. Sao mỗi lần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em cảm thấy tức ngực quá hic...Ai biết xin giúp zùm em cám ơn nhiều :)

bạn mặc ji cung dc miễn là thấy thoải mái, ko vướng víu là ok. CÒn tức ngực là do ít vận động h đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nó mệt thôi :)

Nếu mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Earobic thì cả phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chỉ có mỗi phụ nữ, do đó, bạn mặc bikini cũng được, nếu không thì mua những bộ đồ đùi, áo balỗ để làm sao các động tác di chuyển, đưa chân được thoải mái, mà mồ hôi được thoát ra hết.
Còn trong các phòng Gym thì đông các anh em trai, nếu mặc quần dài thể thao thì nóng, mặc quần đùi thì những lúc co người làm các động tác sẽ dễ bị soi, nhất là con trai luôn luôn có máu dê. Mấy ông anh trong chỗ phòng Gym cực kỳ cổ lỗ sỹ, cứ nghĩ chị em ta vào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với họ có nghĩa là đang tìm cách... quyến rũ họ, cho nên luôn luôn dò xét cách ăn mặc của ta. Theo mình thấy thì nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym nên mua những chiếc quần ngố thể thao, sợi cotton, mặc áo phông cổ kín một tý, mồ hôi vẫn thoát bình thường mà không gây ấn tượng xấu đến tác phong của chúng ta :LOL:

mình toang mặc quần cộ, áo 2 dây.bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục trước guong to, nhìn thấy cái eo phẳng lì của mình là thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rùi.tức ngực chắc là do bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mạnh quá, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ nhàng thui, rồi tăng độ dần.chúc bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục khỏe.

Tính hình là Phy đang tìm mua cái bra thể thao (để chạy và nhảy dây ko bị hư vòng 1) chị náo biết ở đâu có bán cho Phy xin cái địa chỉ, bonus Phy cái giá lun nha
Ps: Phy ớ tp hcm

Tính hình là Phy đang tìm mua cái bra thể thao (để chạy và nhảy dây ko bị hư vòng 1) chị náo biết ở đâu có bán cho Phy xin cái địa chỉ, bonus Phy cái giá lun nha
Ps: Phy ớ tp hcm
Sport bra:
- Jockey
- Gap
- New balance
- Nike or adidas...
hoặc các brand khác có dòng active wear.

Ở Việt Nam thì các brand trên dễ tìm nhất. SG thì không biết thế nào, nhưng Hà Nội thì có Jockey ở đâu cũng có+ rẻ, mỗi tội mẫu mã trông hơi chán đời vì toàn hàng tồn.

Sport bra:
- Jockey
- Gap
- New balance
- Nike or adidas...
hoặc các brand khác có dòng active wear.

Ở Việt Nam thì các brand trên dễ tìm nhất. SG thì không biết thế nào, nhưng Hà Nội thì có Jockey ở đâu cũng có+ rẻ, mỗi tội mẫu mã trông hơi chán đời vì toàn hàng tồn.
Mặc bên trong nên chắc ko ai để ý đâu bạn nhỉ xD
Tầm bn 1 cái vậy bạn. Chưa bao h mua nên ko biết bn để cbi =.="

Noi chung neu chiu kho tim thi cung co cai duoc day ban a, to toan mac 1 cai day thoi mac nhieu lam j cho met, co dieu no hay bi tinh trang khong co ca bo ao + quan hoac thieu size, voi hang toan model cu nen cung hoi chan. To mua cach day 4 thang thi 300, gio khong biet the nao, voi cung tuy loai, neu ban thich ngon thi mua han hang nhap co chinh quai mac thich hon nhieu. :) Mặc ngoài thì bạn vào M2 có đồ thể thao hoặc là sweat pant đấy, ngoài này tớ thấy của aeropostale cũng ok, rẻ mà cũng đẹp, nhưng cũng không có cả bộ mấy :), nhưng dù sao cũng là đồ để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, chứ ko phải đồ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ít co giãn hoặc rộng quá mặc không sướng.
Mình mua bra là chủ yếu, để chạy bộ và nhảy dây. Ko dùng bra thể thao thì hư vòng 1 mất @[email protected]

Uh nói chung dùng đồ chuyên dụng vẫn thích hơn mà, chúc bạn mua được cái ưng ý nhé :)

Mình cũng có một đợt tìm mua sport bra mà vất vả quá, nên thôi, lại mặc bra bình thường, hôm nay mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi bộ, thấy cũng không bị nẩy phần ngực nhiều quá, nên cũng lại chủ quan.
Có bạn nữ nào đã mua sport bra ở Hà Nội rồi chưa? Bạn cho mình địa chỉ cụ thể và giá cả để mọi người cùng tham khảo với :x

Mình cũng có một đợt tìm mua sport bra mà vất vả quá, nên thôi, lại mặc bra bình thường, hôm nay mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi bộ, thấy cũng không bị nẩy phần ngực nhiều quá, nên cũng lại chủ quan.
Có bạn nữ nào đã mua sport bra ở Hà Nội rồi chưa? Bạn cho mình địa chỉ cụ thể và giá cả để mọi người cùng tham khảo với :x
Cứ ra Hàng Ngang, Hàng Đào có hết đó :)

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
sắp tới nóng nữa mặc cái j đi tập cũng đau đầu phết
giờ thì vẫn đang trung thành với quần thun dài ôm+ 3 lỗ. mà lắm hôm ra nhiều mồ hôi đã khó chịu lắm rồi. muốn lột áo ra mặc sport bra như tập aerobic
mặc quần short cũng k tiện vì nh động tác p nằm chà bá ra trước gương, xung quanh 1 lũ XY

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
c cũng mấy lần tính mua trên này. nhưng bra thể thao quan trọng nhất là chun phải rất chắc. mà nhìn trên web thì cứ thấy k ổn lắm. cái áo của c old navy thôi nhưng mà chun chắc lắm, chất hơi giống chất hay may đồ bơi.

c cũng mấy lần tính mua trên này. nhưng bra thể thao quan trọng nhất là chun phải rất chắc. mà nhìn trên web thì cứ thấy k ổn lắm. cái áo của c old navy thôi nhưng mà chun chắc lắm, chất hơi giống chất hay may đồ bơi.
giá rổ của old navy thế nào hả chị? mong là đừng chat quá giống nike hay adidas:cry:
e cũng đang xem hàng của jockey mà chưa biết thế nào nữa

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
rẻ. tầm mười mấy $ e ạ. mỗi tội Vn k có bán. đợt trc c quất ở hàng xk

Mình chả bao h mặc bra thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vì khó chịu, gọng ghiếc mệt mỏi. Tập lâu là hàng họ phải chuẩn, chỉ cần hôm nào quên phải đi giầy khác hoặc mặc bra thường để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là thấy khó chịu ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tử tế được. Hay mình lắm nhọt? :). JOckey thì chùa bộc, hàng bông or Vincom, và nhiều chỗ khác. Cotton, rẻ, mặc cũng được, nhưng như cái áo của em mặc thường xuyên cũng nhanh phải thay. Nhưng em nghĩ đồ thể thao chịu lực nhiều nên chắc cũng không lâu được.

Còn lại nếu có nhu cầu thì mọi người order US hoặc nhờ bạn bè gì đấy xách hộ. Gap, Old Navy rẻ nhất, mặc ok. Có tiền thì Athleta, New Balance, Nike, Adi, Puma, Reebok, tầm giá Nike Adi. Nike Adi e k thích lắm vì chất ít cotton, và quần đùi rộng ống, giơ chân lên cũng hơi phiền, e nghĩ chạy bộ hợp hơn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong phòng. Còn 1 số brand có dòng active cũng có sport bra ( forever21, HM, Vic Secret,), nhưng không chuyên dòng thể thao nên không biết thế nào. Forever21 rẻ nhất có cái chỉ $9-$12. Còn mặc ngoài mà thích trẻ xì tin thì có thể thử http://www.aeropostale.com/family/index.jsp?categoryId=19314796&cp=3534618.3534619.3534623.3541050. Chất tốt mặc sướng, giá good, có cả quần. E đang nghiện mấy đồ dòng colleage của VS mà ko có tiền mua, chị nào thích thì có thể xem ở đây: http://www.victoriassecret.com/pink/major-league-baseball-shop-by-team. Chị nào mà định order cái gì của mấy bọn rẻ rẻ thì ới em với em đặt cùng cho đỡ tốn ship.

Mình chả bao h mặc bra thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vì khó chịu, gọng ghiếc mệt mỏi. Tập lâu là hàng họ phải chuẩn, chỉ cần hôm nào quên phải đi giầy khác hoặc mặc bra thường để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là thấy khó chịu ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tử tế được. Hay mình lắm nhọt? :). JOckey thì chùa bộc, hàng bông or Vincom, và nhiều chỗ khác. Cotton, rẻ, mặc cũng được, nhưng như cái áo của em mặc thường xuyên cũng nhanh phải thay. Nhưng em nghĩ đồ thể thao chịu lực nhiều nên chắc cũng không lâu được.

Còn lại nếu có nhu cầu thì mọi người order US hoặc nhờ bạn bè gì đấy xách hộ. Gap, Old Navy rẻ nhất, mặc ok. Có tiền thì Athleta, New Balance, Nike, Adi, Puma, Reebok, tầm giá Nike Adi. Nike Adi e k thích lắm vì chất ít cotton, và quần đùi rộng ống, giơ chân lên cũng hơi phiền, e nghĩ chạy bộ hợp hơn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong phòng. Còn 1 số brand có dòng active cũng có sport bra ( forever21, HM, Vic Secret,), nhưng không chuyên dòng thể thao nên không biết thế nào. Forever21 rẻ nhất có cái chỉ $9-$12. Còn mặc ngoài mà thích trẻ xì tin thì có thể thử http://www.aeropostale.com/family/index.jsp?categoryId=19314796&cp=3534618.3534619.3534623.3541050. Chất tốt mặc sướng, giá good, có cả quần. E đang nghiện mấy đồ dòng colleage của VS mà ko có tiền mua, chị nào thích thì có thể xem ở đây: http://www.victoriassecret.com/pink/major-league-baseball-shop-by-team. Chị nào mà định order cái gì của mấy bọn rẻ rẻ thì ới em với em đặt cùng cho đỡ tốn ship.
ta làm phát order chung ús nhỏ :D :D chưa tìm đc gì ưng ý lắm ngoài mấy cái quần đùi nike made in cambodia 250k

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
tình hình là sắp tới nóng k hiểu chống chọi kiểu j. vì vẫn 1 mình 1 chiến tuyến. mặc quần short với sport bra nằm ngửa ra nó hơi ...
trước h tập chỉ 3 lỗ. hôm trc buổi đầu tiên chỉ cardio toàn tập nên mặc sport bra với quần lửng thụng bo gấu (vì biết chắc mồ hôi nhiều, mặc áo 3 lỗ chỉ tập đc 1 lúc là ướt nhẹp, khó chịu lắm. với lại k p vào khu tạ) thế mà cũng bị soi. phớt đi đấy. nhưng mà cái ông chủ phòng tập vừa nhìn thấy đã thốt lên 1 câu nghe hơi ngứa tai.

Soi kệ chứ bạn, đứa nào soi cứ soi mặc cứ mặc, sport bra cũng như mặc bikini đi bơi thôi mà, còn to hơn. Trời này nói thật không mặc nổi 3 lỗ, vào phần chính được 1 lúc là muốn xì khói. Với tớ không quen mặc 3 lỗ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng, không tiện bằng sport bra. Còn quần thì tớ mặc lửng or dài luôn chứ ko mặc đùi.

Girl1986: Nếu mà chị định order thì ới em với nhé, nếu em ko mua được thêm bra của Jockey thì chắc em cũng order vì cái cũ của em cũng bđầu gião rồi.

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
vấn đề là cái phòng mình tập có mỗi 1 mình mình ;à nữ tập tạ. khu đó hơi tách biệt. 1 lũ XY đứng xung quanh. toàn phải nằm ngửa ra ghế đẩy tạ. trước mặt thì gương to đùng. riêng chuyện 1 mình mình xông pha vào khu đó thôi là cũng chuyện lạ lắm rồi. nhưng đúng là mình k thể chịu đc áo 3 lỗ khi nó ướt. chỉ muốn lột phăng ra thôi
sport bra dùng loại nylon pha spandex ok hơn nhiều loại cotton đấy. chắc lắm. khi nào mọi ng order hú mình nhé. biết đâu lại thích bon chen

Soi kệ chứ bạn, đứa nào soi cứ soi mặc cứ mặc, sport bra cũng như mặc bikini đi bơi thôi mà, còn to hơn. Trời này nói thật không mặc nổi 3 lỗ, vào phần chính được 1 lúc là muốn xì khói. Với tớ không quen mặc 3 lỗ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng, không tiện bằng sport bra. Còn quần thì tớ mặc lửng or dài luôn chứ ko mặc đùi.

Girl1986: Nếu mà chị định order thì ới em với nhé, nếu em ko mua được thêm bra của Jockey thì chắc em cũng order vì cái cũ của em cũng bđầu gião rồi.
hay mai chị cũng phải đi ngó bra của Jockey xem sao!!

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị

ai thích quần này thì tới 52 quán sứ mua nhé. vừa múc xong. rẻ hơn kha khá so với bt. k có áo. quần 120k. múc đc thêm 1 short của old navy và 1 áo 100% polyester của 1 hãng brand nội địa nữa. k có sport bra nhưng có nhiều áo tập size to của fila

ai thích quần này thì tới 52 quán sứ mua nhé. vừa múc xong. rẻ hơn kha khá so với bt. k có áo. quần 120k. múc đc thêm 1 short của old navy và 1 áo 100% polyester của 1 hãng brand nội địa nữa. k có sport bra nhưng có nhiều áo tập size to của fila
ngon đấy, nhưng giờ tui nhìu đồ phết rồi, quan trọng giờ là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hăng say thui :)
anh em mua thoai, ngon bổ rẻ :D

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
ngon đấy, nhưng giờ tui nhìu đồ phết rồi, quan trọng giờ là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hăng say thui :)
anh em mua thoai, ngon bổ rẻ :D
t vô tình thấy nên múc luôn í mà. chứ giầy ở đây thì đắt hơn chỗ tú sport đấy. t vẫn chưa kiếm đc giầy chạy. haiz. giầy chạy t p đi 39 40 mất. thử 38.5 mà vừa chân thôi. b biết ở đâu còn size mà ngon bổ rẻ thì bảo t mí.
cái áo 3 lỗ mua ở vietbrother hơn 100 thấy ok, mà qua đây vừa nhiều maàu lại còn rẻ hơn 50k nữa chứ. nhưng thực ra t mua ở chỗ này mấy năm r.cũng nhiều lần bị đắt, có lần thì rẻ

t vô tình thấy nên múc luôn í mà. chứ giầy ở đây thì đắt hơn chỗ tú sport đấy. t vẫn chưa kiếm đc giầy chạy. haiz. giầy chạy t p đi 39 40 mất. thử 38.5 mà vừa chân thôi. b biết ở đâu còn size mà ngon bổ rẻ thì bảo t mí.
cái áo 3 lỗ mua ở vietbrother hơn 100 thấy ok, mà qua đây vừa nhiều maàu lại còn rẻ hơn 50k nữa chứ. nhưng thực ra t mua ở chỗ này mấy năm r.cũng nhiều lần bị đắt, có lần thì rẻ
;D đồ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giờ ngon rồi giờ tính sao bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho người ngon thôi
moa, chưn gì mà toa rứa !! tôi đi 37 nike