[Hỏi đáp] về Chiều cao

nhưng mà em thấy chiều cao nó tăng chậm lắm ạ. đầu năm lớp 9 em đo được 1m64. đến đầu năm lớp 10 vừa rồi em đo cao được 1m67.từ đó đến bây giờ là đc hơn 4 tháng rồi em cao lên đc 1m68.5 :(

cứ từ từ bác:Dăn,ngủ,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục: như bơi lội,đu xà..để phát triển nhah;)chứ ko hết tuổi là chít

E đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xà đơn để tăng chiều cao nhưng khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e lai bị đau ở tai sau và xô, e khoog pít nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà bị như vậy có đúng không......Xin máy bác cho e ý kiến......nếu như vậy là sai thỳ xin máy bác chỉ giúp em cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao cho đúng.......:D

chấn thương đó bạn @@ lấy đá cục ( nước đá) chà zo, hôm sau xoa dầu nóng vào :D bớt tạ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ra nữa :D

Lang thang các trang web chơi thấy hay hay post cho mọi người xem thôi, chứ có ý gì đâu tỷ :D

Cái gì mà ghê dữ vậy bạn :LOL:

chỉ cuongfcc và mình mới hiểu thế nào là bùa ngãi thôi mà lừa gạt ai vậy chú
bớt giỡn mấy thứ đó đi không tốt đâu
thuốc đắng giã tật sự thật mích lòng
để mình kể cho bạn 1 câu chuyện về cuộc đời mình nhé
mình có quen 1 ông bạn của ba mình ông ấy làm nghề chạy xe ôm cũng 50 5 mấy rồi
nếu theo sự hiểu biết của mình về thần quyền và những câu chuyện của ba mình chắp nối lại thì ông ấy là chưởng môn vì đã có 1 cái ấn và cây kiếm gỗ ( kiếm rất đẹp có hình rồng) nhưng người ấy lúc tỉnh lúc điên nửa thân người làm = inox do bị té ngã trong vụ cháy thương xá cách đây mấy năm về trước
dc cái gì hả bạn dc cái hơn người rằng không ai dám đánh mình vì người ta đánh mình người ta đánh = sức mình đánh người mình đánh = bùa chơi bùa là chơi = công đức tu hành của mình đó chú trả nghiệp trả không nổi đâu
TU trăm năm 1 kiếp làm người
Vui trong giây phút khổ hoài ngàn năm

HA HA HA hãy suy nghĩ lại đi bạn ơi

chỉ cuongfcc và mình mới hiểu thế nào là bùa ngãi thôi mà lừa gạt ai vậy chú
bớt giỡn mấy thứ đó đi không tốt đâu
thuốc đắng giã tật sự thật mích lòng
để mình kể cho bạn 1 câu chuyện về cuộc đời mình nhé
mình có quen 1 ông bạn của ba mình ông ấy làm nghề chạy xe ôm cũng 50 5 mấy rồi
nếu theo sự hiểu biết của mình về thần quyền và những câu chuyện của ba mình chắp nối lại thì ông ấy là chưởng môn vì đã có 1 cái ấn và cây kiếm gỗ ( kiếm rất đẹp có hình rồng) nhưng người ấy lúc tỉnh lúc điên nửa thân người làm = inox do bị té ngã trong vụ cháy thương xá cách đây mấy năm về trước
dc cái gì hả bạn dc cái hơn người rằng không ai dám đánh mình vì người ta đánh mình người ta đánh = sức mình đánh người mình đánh = bùa chơi bùa là chơi = công đức tu hành của mình đó chú trả nghiệp trả không nổi đâu
TU trăm năm 1 kiếp làm người
Vui trong giây phút khổ hoài ngàn năm

HA HA HA hãy suy nghĩ lại đi bạn ơi

Đây là đoạn trích câu hỏi về tăng chiều cao bằng bùa ngãi
(vui lòng vào link http://thegioivohinh.com/diendan/showthread.php?p=575101#post575101 để xem chi tiết)
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hiện chiều cao của mình khá khiêm tốn dù đã thể thao uống sữa khá nhiều song vẫn dậm chân tại chỗ, nay mình muốn cải thiện chiều cao 1 ít, ko biết có ACE nào biết bùa ngãi có giúp chúng ta cao hơn đc ko? và Thầy nào ở đâu làm đc.

Mình có coi clip thấy thầy Năm Hậu gì đó làm dài tay đc thì chắc chân cũng dài đc có phải ko ạk

Trả lời http://thegioivohinh.com/diendan/showthread.php?p=575101#post575101
tay dài đc rồi, có lẽ chân cũng dài đc, vậy muốn cái khác dài có đc ko đại ca? :D

em đang ở quảng châu ,TQ ,~ 1m70.Đi ra chỗ đông người như ga tàu điện ngầm là đúng tự kỉ luôn,con trai trên 1m75 không thiếu còn con gái ~ 1m65-1m70 đi cao gót là cao hơn em luôn :(