Mình đã giảm cân thành công trong 1,5 tháng [có hình tham khảo]

Khoảng hơn tháng trước mình nhậu nhẹt nhiều quá nên bụng phì ra. Mặc đồ rất xấu, do đó tìm kiếm mọi cách để giảm cân. Và đây là kết quả (còn hơn mập nên mình vẫn đang tiếp tục bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện. )

Nếu bạn nào muốn thì mình chia sẽ.

Thực đơn:

Thực đơn rất đơn giản, hạn chế tối đa đường bột, mỡ. Với nguyên tắc dùng để cơ thể chuyển hóa mỡ thành năng lượng, ăn chỉ mang tính chất bổ sung vitamin và đạm, béo có lợi. Cơ bản như sau:

ĂN SÁNG NHƯ ÔNG HOÀNG - ĂN TRƯA NHƯ CÔNG CHÚA - ĂN TỐI NHƯ ĂN MÀY

Sáng: Chọn 1 trong 3 thôi, đừng chọn hết cả 3 nhé
  • 1 đĩa salad bự, mình dùng dĩa to (trứng, cải, bắp, bơ, lòng trắng luộc, đậu phộng) + sữa đậu nành ko đường.
  • 3 bánh mỳ lát( sandwich loại ngũ cốc) kèm bơ đậu phộng không đường, ít muối. + sữa đậu nành không đường
  • Lòng trắng trứng + bắp 1 trái nhỏ+ viên vitamin tổng hợp, hoặc viên bổ sung các vitamin B + uống nhiều nước lọc

Trưa: Chén cơm nhỏ với thịt nạc ( không dùng dầu mỡ) hoặc cá + canh rau. Thực đơn thay đổi: Ăn cá thu, ngừ, hồi, tuna, hồi, canh chua có lóc, thị nạc gà, bò, ếch.

Ăn các loại thực phẩm nhiều xơ (mướp ngọt) để tiêu hóa tốt và giúp giảm cân nhanh.

Tổi: ăn trái cây (táo, chuối, cà chua...) cho có ăn, lâu lâu vui thì nhịn uống nước thôi cũng đc.

Lưu ý: uống nhiều nước >2 lit mỗi ngày. Mẹo: lấy 4 chai nước khoáng (500ml), sáng 2 chai, chiều 2 chai là ok.

Để thực đơn phong phú thì thịt nạc bữa thì heo, bữa bò nhưng ăn nạc gà là tốt nhất. Cá cũng vậy, ăn cá rất tốt vì giúp bổ sung các acid béo có lợi cho cơ thể, không như béo của heo bò (gọi là béo bão hòa-saturated fat, rất có hại)

Kết hợp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục:

Mình thấy trên mạng đăng bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này rất chuẩn:

Các bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo, dành chỉ 20min mỗi ngày. Mình đi làm về là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, cỡ 6h chiều

KHÔNG NGỒI NHIỀU - KHÔNG TẬP THỂ DỤC BUỔI SÁNG RỒI NGỦ "BÙ" - KHÔNG ĂN VẶT BÁNH KẸO, NƯỚC NGỌT...

Lúc đầu mình cũng như các bạn, không nghĩ là giảm nhanh đến như vậy, mình còn cảm thấy cơ thể khỏe hơn lúc trước.

Hy vọng các bạn sẽ thành công!

==========

nên gắn vào TV coi cho dễ

Khoảng 3/4 quãng đường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện

DVD bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nè

Đi ăn đám cưới

Last edited by a moderator:
Hồi cách đây hơn 1 tháng thì đo được 77kg. Mình chưa cân lại, chắc giảm dc khá nhiều. Có gì mình sẽ đo và cho biết kết quả sau. Mấy cái quần hồi trước mặc tuột hết rồi :LOL:

Just_Laugh: Thank bác :D

hihihi. thanks, mình đang cố bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho có vài múi rồi khoe tiếp. chắc qua lễ là có múi

em xem thử qua cái clip anh vừa đăng rồi, thấy những động tác đó đốt cháy năng lượng lắm, nhất là hít đất :D cảm ơn vì đã post clip nhé :D

Đúng rồi, lúc đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mệt lắm, thấy phụ nữ người ta bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được mà mình thua à, cố bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho quen rồi thấy khỏe re à, nói chung bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khoảng 1 tuần là thấy sức mình cường tráng.

Đúng rồi, lúc đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mệt lắm, thấy phụ nữ người ta bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được mà mình thua à, cố bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho quen rồi thấy khỏe re à, nói chung bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khoảng 1 tuần là thấy sức mình cường tráng.
em sẽ bổ sung phần đó vào bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào buổi sáng :D em định sẽ đi bộ nhanh 30p nhưng chắc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái này hiệu quả hơn, lại còn săn chắc nữa chứ hí hí :)

anh ơi, cho em hỏi cái này.. liệu con gái bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái đó có cơ bụng không nhỉ? em không thích vùng eo có cơ lắm, chỉ cần giảm eo thon như những người con gái khác thôi.. chứ không muốn giống như những vận động viên :(

anh ơi, cho em hỏi cái này.. liệu con gái bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái đó có cơ bụng không nhỉ? em không thích vùng eo có cơ lắm, chỉ cần giảm eo thon như những người con gái khác thôi.. chứ không muốn giống như những vận động viên :(
Cái video thuộc dạng thể dục thẩm mỹ (fitness workout), không phải bodybuilding nên chủ yếu cho thon gọn người thôi. Muốn có múi cơ ở bụng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng phải dữ lắm à :D

hì ^^ vậy thì tốt rồi..^^ em sẽ cố gắng theo bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này.. :D chứ có múi cơ bụng chắc em không dám.. :D

cả nhà ơi, sáng nay em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử rồi, tốt lắm, đổ mồ hôi nhiều như đi tắm ấy, mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 nửa mà đã đổ hết bao nhiêu mồ hôi rồi..hehe cứ duy trì trong 1 tháng thì dáng đẹp miễn chê :))

Excel slim fat burner có dành cho người 17t kh ạ?
1.5 tháng mà a giảm hoành tráng thật(y)
up cân nang mới di ạ.

cả nhà ơi, sáng nay em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử rồi, tốt lắm, đổ mồ hôi nhiều như đi tắm ấy, mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 nửa mà đã đổ hết bao nhiêu mồ hôi rồi..hehe cứ duy trì trong 1 tháng thì dáng đẹp miễn chê :LOL:
phải uống >2l nước nha chiị.

:Dchúc mừng anh zai. nha'. :rolleyes: em lai thic có cơ bụng cơ. k cần múi như các anh đâu. nhìn nó săn chắc. cgai tập dư nào hả mọi người?