Mình đã giảm cân thành công trong 1,5 tháng [có hình tham khảo]

hì, thực đơn hàng ngày của em là: sáng: 5h30: bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vinatamin đến 6h30, trước 7h sáng em ăn 1 bát nhỏ thôi bánh đa của em tự nấu, 1 nửa muỗng nhỏ dầu thực vật. ^^ và 2 cốc nước lọc.
Trưa: ăn 1 bát cơm và 1 chút thức ăn ( cá, thịt gà, thịt lợn thì chỉ 1 chút thôi, với rau, em ăn củ cải trắng rất nhiều ạ ^^ ) 2 cốc nước lọc nữa là 4 :) ==> e ăn trước 12h. sau đó e dành 15p vận động để tiêu cơm :D vì nghe nói ăn xong mà nằm hoặc ngồi luôn là sẽ béo bụng.. em chỉ yếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng để có vòng eo đẹp :").
và 1 cốc nước nữa là 5 cốc :D
Chiều khoảng 4h: em uống thêm 2 cốc nước nữa là 7 ^^
khoảng 7h em đi bộ nhanh 1h hơn 1h đồng hồ, theo như chỗ đường nhà em là được 10 đến 13 vòng vì đường nhà em nó rộng lắm ^^ đi nhanh cũng phải mất 5-6p 1 vòng :D. À, trước 7h em uống 1 cốc nước nữa trước khi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ^^ thế là 1 ngày em uống 8 cốc nước. Tập thể dục khoảng 2h đồng hồ và ăn khoảng 700kcal ^^
Thực đơn này theo mình cũng tốt tuy nhiên thiếu vitamin. Mình mới update lại cái thực đơn, bạn xem lại ăn được thêm cái nào không, nhất là cần bổ sung rau sống (salad).

Thực đơn này theo mình cũng tốt tuy nhiên thiếu vitamin. Mình mới update lại cái thực đơn, bạn xem lại ăn được thêm cái nào không, nhất là cần bổ sung rau sống (salad).
ăn thêm rau sống nữa ạ :) vâng, thế thì e sẽ duy trì thực đơn này kèm theo rau nữa.. :D ^^ cảm ơn anh ạ :D em sẽ cố gắng 1 tháng nữa.. ^^

Kinh nghiệm của anh dave hay quá, em cũng đang thừa cân, gặp được bài viết của anh đúng là như vớ được thuốc tiên :D
À nhân tiện mọi người cho em hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong clip đấy thì liệu dùng loại tạ nặng bao nhiêu thì hợp nhỉ? Em là nam ạ :rolleyes:. Nhà em thì chưa có tạ, chắc mai hoặc ngày kia rảnh phi ra ngoài làm 1 đôi luôn :)

Kinh nghiệm của anh dave hay quá, em cũng đang thừa cân, gặp được bài viết của anh đúng là như vớ được thuốc tiên :D
À nhân tiện mọi người cho em hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong clip đấy thì liệu dùng loại tạ nặng bao nhiêu thì hợp nhỉ? Em là nam ạ :rolleyes:. Nhà em thì chưa có tạ, chắc mai hoặc ngày kia rảnh phi ra ngoài làm 1 đôi luôn :)
Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ 4kg. Trong clip chắc <2kg (dành cho nữ)

ôi bác giảm thế này là nhất rồi đấy. dân thể hình mà giảm thế này em chỉ sợ xuống cơ thôi :))

bác chủ thớt cho hỏi xem video = cách nào? vì toàn thấy **** thôi. Cảm ơn bác trước

Cảm ơn bác,mình đã google được rồi. Nhưng trong băng là 30 phút nhưng em (chắc là em vì mình đầu 4 rồi :) chỉ cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 20 phút có nghĩa là sao?

Cảm ơn bác,mình đã google được rồi. Nhưng trong băng là 30 phút nhưng em (chắc là em vì mình đầu 4 rồi :) chỉ cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 20 phút có nghĩa là sao?
Dạ 10 phút đầu là hâm nóng và nói tào lao :) Tập chính thức là 20 min

Bác chủ thớt cho hỏi là 20phút bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này thì tiêu tốn kho ảng bao nhiêu calo? Mình nghĩ riêng thực đơn của bác thì đã giảm cân nhiều rồi

a dave ơi. E cứ ăn 700cal thì kh tăng cân nh cũng kh giảm. Còn e mà sợ bị trạng thái chống đói do ít calo e tăng cỡ 1000 là bị tăng cân. E 17t, 1m65, 68kg. Nếú e đi bơi 1km + thể dục này thì có thể giảm 4kg/tháng kh ạ.:). Trong bài e kh bik hít -đất thì thay thế s ạ?

như vậy nhìn oki rùi đó bạn. mình nghĩ ko phải giảm nữa đâu. con trai ốm quá cũng ko đẹp. mà bạn giảm trong thời gian thế bao nhiu kg v?

Bác chủ thớt cho hỏi là 20phút bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này thì tiêu tốn kho ảng bao nhiêu calo? Mình nghĩ riêng thực đơn của bác thì đã giảm cân nhiều rồi
Theo mình tìm hiểu bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 20min tiêu thụ khoảng 250kcalo

a dave ơi. E cứ ăn 700cal thì kh tăng cân nh cũng kh giảm. Còn e mà sợ bị trạng thái chống đói do ít calo e tăng cỡ 1000 là bị tăng cân. E 17t, 1m65, 68kg. Nếú e đi bơi 1km + thể dục này thì có thể giảm 4kg/tháng kh ạ.:). Trong bài e kh bik hít -đất thì thay thế s ạ?
Mình sẽ bảo đảm giảm. Vì 1th5 mình ăn uống và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như vậy thì đã được 8kg rồi. Thực sự là 8kg! Mới cân hồi bữa. Không tin vào mắt mình.

Mình sẽ bảo đảm giảm. Vì 1th5 mình ăn uống và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như vậy thì đã được 8kg rồi. Thực sự là 8kg! Mới cân hồi bữa. Không tin vào mắt mình.[/
Chúc mừng a nhe. Anh phải ghi ra đầu topic để mọi người có động lực chớ. E cảm ơn a nhìu.
E bắt đầu đây. Mong có ngày qua khoe anh hehe

1,5 tháng bác giảm đc bao nhiêu kg thế. bác nhịn ăn giỏi thật đấy, khâm phục quá

Minh giam duoc 8 can ma bunb van con to lam. Ko biet co phai do tap bung ko ? Nhung van con mo ma mai chang xuong dc . Cac bro co cach nao giup voi

Theo mình bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như vậy là hơi ít. Cần tăng cường, ngày nào cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là tốt nhất.
Cái này chỉ áp dụng cho giảm cân thôi nhé, nếu bạn có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình (kết hợp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay, ngực...) thì có thể khác.

với 250 Kcalo/1 ngày thì 1 tháng bác mới giảm khoảng 1kg (để giảm 1kg cần tiêu thụ khoảng 7700 Kcalo). Mà kết quả là bác giảm được những 8kg trong vòng hơn 1 tháng như vậy mới biết muốn giảm cân hiệu quả thì ngoài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện ra thì chế độ ăn uống vô cùng quan trọng

Mình uống một ngày rất nhiều nước.....hơn 4l luôn?vậy thì có sao ko?
Salad mình không dùng trứng và lòng trắng trứng được ko?mình chỉ làm rau xà lách+băp cải+cà chua thôi đc ko?
Thực đơn mình nè:
Sáng:(như bác)
Trưa:(như bac)
Tối:1 trái bưởi
Chiều:bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục 20p....như thế được chưa?

Mình uống một ngày rất nhiều nước.....hơn 4l luôn?vậy thì có sao ko?
Salad mình không dùng trứng và lòng trắng trứng được ko?mình chỉ làm rau xà lách+băp cải+cà chua thôi đc ko?
Thực đơn mình nè:
Sáng:(như bác)
Trưa:(như bac)
Tối:1 trái bưởi
Chiều:bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục 20p....như thế được chưa?
uống nhiều nc quá cũng không tốt đâu