Những nguy cơ của việc ăn quá nhiều chuối

tks a thạch sanh nha! em thấy chuẩn vì e đã trải nghiệm, trước tưởng hay vs lại hồi đó chuối rẻ cứ 1 ngày táng 1 nải (gần 20 quả) 1 thời gian sau cứ thấy đau bụng buồn nôn phân lỏng vs nát lại đi nhiều lần 1 ngày, ăn đc khoảng 2 tháng thì sau cứ nhìn thấy chuối là sợ. Mà cái tình trạng puồn nôn đau vùng thượng vị thì đến h là 6 tháng rùi vẫn k khỏi, thỉnh thoảng lại bị. Mong ae cẩn thận vs chuối. H e sợ cái loại này lun.

:eek: ko mà lạ lắm nhé ạ, ngày xưa em chỉ cardio ko squat ko gym thì ko thèm chuối, thực ra từ bé tới lớn em rất ghét chuối, mà dạo này kết hợp cả 3 cardio+ gym+ squat thì tự nhiên em thèm chuối như bà bầu ốm nghén ấy ạ, đêm ngủ cũng mơ về chuối, sáng nào đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào về mà ko đớp ngay 2 quả cho bữa sáng là em chết, cả càphê cũng chung tình trạng ạ, ngày xưa em ghét nhất là caphe và chuối

[QU. E="Nhimxu1993, post: 1188024, member: 76132"]:eek: ko mà lạ lắm nhé ạ, ngày xưa em chỉ cardio ko squat ko gym thì ko thèm chuối, thực ra từ bé tới lớn em rất ghét chuối, mà dạo này kết hợp cả 3 cardio+ gym+ squat thì tự nhiên em thèm chuối như bà bầu ốm nghén ấy ạ, đêm ngủ cũng mơ về chuối, sáng nào đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào về mà ko đớp ngay 2 quả cho bữa sáng là em chết, cả càphê cũng chung tình trạng ạ, ngày xưa em ghét nhất là caphe và chuối[/QUOTE]
Hay là em thiếu potassium? với cả cà phê thúc đẩy fat burn đấy em