Phương pháp cải thiện vòng mông cho bạn nữ

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
@voikcoi : em cũng thik séc xy thế nên em rất nà thikkkkkkkk đùi ... toaaaaaaaa:D:D:D
Đại ka xoay ra đằng trc em ngắm phát, bị nghiện ngắm đùi con gái mới lạ! :D:D:D
t thì lúc nào cũng ngó theo bọn chân thẳng, chân thon mà ao ước
chắc b bị chê vì còi nh quá nên là "uất" thôi. chứ cứ béo dài ngày xem
ng ta hay thik những j mình k có đc mà

t thì lúc nào cũng ngó theo bọn chân thẳng, chân thon mà ao ước
chắc b bị chê vì còi nh quá nên là "uất" thôi. chứ cứ béo dài ngày xem
ng ta hay thik những j mình k có đc mà
Chị cũng luôn nhìn bọn chân thẳng như em mà ao ước chứ:)) Nhiều lúc tự AQ là thôi dù chân ngắn ngắn cong cong nhưng trắng bù lại vậy:D

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Chị cũng luôn nhìn bọn chân thẳng như em mà ao ước chứ:)) Nhiều lúc tự AQ là thôi dù chân ngắn ngắn cong cong nhưng trắng bù lại vậy:D
c ơi. có nhầm lẫn j k thế. chân e k hề thẳng. đầu gối thô. xong cẳng chân nó cong. thế nên e mới p mặc quần short ngắn. vì mặc short ngắn ng ta nhìn đùi chả ai nhìn cẳng chân cả :LOL:
e thì lại đang phơi cho chân nó đen đi. k biết có p do tập hay thế nào mà e k thik nhìn gân xanh nổi lên ở chân

c ơi. có nhầm lẫn j k thế. chân e k hề thẳng. đầu gối thô. xong cẳng chân nó cong. thế nên e mới p mặc quần short ngắn. vì mặc short ngắn ng ta nhìn đùi chả ai nhìn cẳng chân cả :LOL:
e thì lại đang phơi cho chân nó đen đi. k biết có p do tập hay thế nào mà e k thik nhìn gân xanh nổi lên ở chân
chả nhầm giề, em cứ hỏi Ngọc Phan và mấy tên nữa mà xem. Chân dài vậy mà còn ao ước thì chỉ có nước chị tự kỷ mà thui:D

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
chả nhầm giề, em cứ hỏi Ngọc Phan và mấy tên nữa mà xem. Chân dài vậy mà còn ao ước thì chỉ có nước chị tự kỷ mà thui:D
e lại show hình chân cong cho xem bi h. đã bẩu mà. e 1 là mặc thể loại qua đầu gối, 2 là shorter short chứ k bao giờ thấy e mặc quần nửa đùi hay là trên đầu gối/ ngang đầu gối luôn. chân cong mồn một

e lại show hình chân cong cho xem bi h. đã bẩu mà. e 1 là mặc thể loại qua đầu gối, 2 là shorter short chứ k bao giờ thấy e mặc quần nửa đùi hay là trên đầu gối/ ngang đầu gối luôn. chân cong mồn một
Thì chị cũng thích mặc vậy mà.Hoặc mặc là phải cắm thùng .Mặc vậy chân dài ngon hơn:)). Mà thui có sao chấp nhận vậy:D

chân đẹp đã khó, nhưng có thể luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được
đầu gối là thứ trời ban, ít ai có đc đầu gối đẹp, đừng bi quan :whistle:

chân đẹp đã khó, nhưng có thể luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được
đầu gối là thứ trời ban, ít ai có đc đầu gối đẹp, đừng bi quan :whistle:
ề , hơi tự hào tẹo. Đầu gói mình tuy củ lạc thật nhưng làm giề đến nỗi thế kia chớ :)

Lần sửa cuối:

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
vâng. từ chủ đề mông đã chuyển sang chủ đề cái củ lạc :v
e than chân e k p vì to hay là cong. e thoải mái mặc quần short lắm. cơ mà vì chân e đúng là đẹp quá. k hiểu có p chân con gái k nữa. sẹo tùm lum, 2 cái đầu gối thì thâm bầm. đẹp k bít nào tả xiết

k hiểu có nên dìm hàng chính mình k nữa. mình thật là dũng cảm mà. sau khi tập chân thì chân giờ uốn lượn luôn, cơ có cả tảng, mỡ cũng k ít. đừng hỏi vì sao đầu gối lại đẹp thế v chân lại cong thế

collageleg.jpg 531867_10200664365427976_662430102_n.jpg

Đứng thê nè thì khó thể hiện đầu gối đẹp hay xấu lắm nhé:D, giống chị đứng vậy thì ai dám nói đầu gối củ lac chớ ( lôi cái ảnh cũ ra nhé)
nhìn vào đây zùi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi :D
bạn nào có đầu gối như này mặc váy.
nhìn là êu ngay :love:
Xem đính kèm 59801
êu ơi gato:D
vâng. từ chủ đề mông đã chuyển sang chủ đề cái củ lạc :v
e than chân e k p vì to hay là cong. e thoải mái mặc quần short lắm. cơ mà vì chân e đúng là đẹp quá. k hiểu có p chân con gái k nữa. sẹo tùm lum, 2 cái đầu gối thì thâm bầm. đẹp k bít nào tả xiết

k hiểu có nên dìm hàng chính mình k nữa. mình thật là dũng cảm mà. sau khi tập chân thì chân giờ uốn lượn luôn, cơ có cả tảng, mỡ cũng k ít. đừng hỏi vì sao đầu gối lại đẹp thế v chân lại cong thế

Xem đính kèm 59803 Xem đính kèm 59804
lắm sẹo =)))

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
đấy là lên hình còn chưa thấy hết đc sẹo ở chân mình đấy, đã bẩu là hiện thực rất phũ phàng mà lại. tuy nhiên khi mình mặc quần ngắn thì mọi ng cũng thường k để ý lắm. chân vẫn nguyên thế này mà c Hoa gặp mấy lần rồi cũng có thấy đâu nhể.kkkkkkkkk
tự an ủi tí :cry:

đấy là lên hình còn chưa thấy hết đc sẹo ở chân mình đấy, đã bẩu là hiện thực rất phũ phàng mà lại. tuy nhiên khi mình mặc quần ngắn thì mọi ng cũng thường k để ý lắm. chân vẫn nguyên thế này mà c Hoa gặp mấy lần rồi cũng có thấy đâu nhể.kkkkkkkkk
tự an ủi tí :cry:
Công nhận vẫn ngon mà,kkkkkk

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
da độc. đi đứng lại quá cẩn thận nên hay ngã. sẹo mấy chục năm sau vẫn còn nguyên dấu vết. đợt mấy tháng trước vừa ngã xe 3 4 lần, chưa kể va quẹt đụng chạm chỗ này chỗ kia trầy chân. thế nên chân mới đẹp kinh khủng khiếp thế :oops:

da độc. đi đứng lại quá cẩn thận nên hay ngã. sẹo mấy chục năm sau vẫn còn nguyên dấu vết. đợt mấy tháng trước vừa ngã xe 3 4 lần, chưa kể va quẹt đụng chạm chỗ này chỗ kia trầy chân. thế nên chân mới đẹp kinh khủng khiếp thế :oops:
mắt cận nặng hả? đi đứng cẩn thận chứ, nhưng tớ đoán cậu ngã do nhìn zai :cautious::nailbiting::nailbiting::yuck::ROFLMAO:
á cán bộ:eek: :cool::D

lên cán bộ hồi nào đó :D

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
mắt cận nặng hả? đi đứng cẩn thận chứ, nhưng tớ đoán cậu ngã do nhìn zai :cautious::nailbiting::nailbiting::yuck::ROFLMAO:
á cán bộ:eek: :cool::D
lên cán bộ hồi nào đó :D
hay ngã từ bé. bàn chân quá nhỏ so với thân hình bồ tượng :v
vụ này e cũng k biết cả nhà ạ. hu hu. 1 đứa chuyên ăn, giỏi nhất là ăn, thế quái nào mà lại tư vấn giảm cân đc nhể

hay ngã từ bé. bàn chân quá nhỏ so với thân hình bồ tượng :v
vụ này e cũng k biết cả nhà ạ. hu hu. 1 đứa chuyên ăn, giỏi nhất là ăn, thế quái nào mà lại tư vấn giảm cân đc nhể
Thế nà thế nào? :eek:
Chúc mừng đại ka:D Mệt đới, em cố gắng lên 50 đơi cho đại ka tự vẫn:ROFLMAO:

nhợn kyn
t mà p tự vẫn hở. 60kg mà vẫn yêu đời đây. sao tôi lại nặng thế hả giời. heo siêu nạc mà :cry:
Em sẽ vì anh mà tăng nhìu nữa....:ROFLMAO:
Quyết định cuối cùng của em nà... 51kg, anh yên tâm đi, 60 nặng nhưng ko bèo nhèo, em tăng cùng anh, đừng sợ, có em đây! Anh có lên đến 70 em cũng hi sinh lên 60 cùng anh, ok nhá:ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO: