Phương pháp cải thiện vòng mông cho bạn nữ

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Đại ka:arghh::arghh::arghh:
Hem bik mènh 50kg cóa đẹp hok nữa, thôi thì cứ tăng đại đi, ra sao cũng ok, ck bỏ bồ chê cũng mặc kệ:ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
tăng đi. bà tăng đc. giờ bnhiu kg rồi. chân sao. đã đi tập lại đc chưa. nhưng mà đừng tăng nhiều mỡ quá. tăng cơ í. bụng t mà nó toa lên vài phân là kiểu j t cũng p làm cho nó nhỏ xuống. cái bụng thể hiện rõ là mình có nh mỡ hay không mà. tăng cân ok. nhưng tăng mỡ nhiều là not ok

tăng đi. bà tăng đc. giờ bnhiu kg rồi. chân sao. đã đi tập lại đc chưa. nhưng mà đừng tăng nhiều mỡ quá. tăng cơ í. bụng t mà nó toa lên vài phân là kiểu j t cũng p làm cho nó nhỏ xuống. cái bụng thể hiện rõ là mình có nh mỡ hay không mà. tăng cân ok. nhưng tăng mỡ nhiều là not ok
chân sắp ok, tuần sau khả năng sẽ cày gym lại:D
hiện còn 43kg, eo giảm, bụng giảm, đặc biệt đùi trái nhỏ hơn p 2 cm :( mất 3,5kg nhưng vẫn tự tin lắm, em nghe đại ka mà, hiii...

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
hiện còn 43kg, eo giảm, bụng giảm, đặc biệt đùi trái nhỏ hơn p 2 cm :( mất 3,5kg nhưng vẫn tự tin lắm, em nghe đại ka mà, hiii...
bị lâu nhỉ. 43 thì bé quá. thôi cố mà lên lại. hay uống whey đi cho mấu :LOL:
a tăng cân tự thấy mình xôi thịt quá (tuy v1 vẫn lép) nhưng mà ai cũng bảo ok hơn. với lại mặc quần áo bt thì vẫn ra skinny nên thôi. mình sẽ sống chung với con sồ 60 này dù vẫn thik về 57 hơn :banghead:

He he, 43 kg chuẩn rồi mà, tăng làm gì chứ. Chị muốn còn không được đây nè:D

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
hnay đi thử quần size 36 cũng k vừa. mẹ ơi. quả lồng bàn bẹp + đùi to của mình. đến chết mất. mặc quần thun đi tập thì ai cũng bảo ok. chả nhẽ suốt đời mặc quần thun :sour:

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Có buk gì thì buk cũng từ từ thôi móa, tăng ầm ầm thì mỡ nhiều hơn cơ rồi chết luôn đới.
e vẫn bị bảo là heo siêu nạc c ạ. nhưng mà chắc là e bị tự kỷ ám thị mịa nó rồi. hay tại dạo này hay ngắm bọn fitness girl nên bị ngộ. suốt ngày cào cấu vặt thịt kéo da xem bao nhiêu da, mỡ :hilarious:
chân giờ săn. mà k giảm đc size. căn bản hông e to quá, e thì lại toàn thik kiểu skinny. tham dã man. vừa thik "cong" vừa thik thanh mảnh nhỏ nhỏ thôi :alien:

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
e vẫn bị bảo là heo siêu nạc c ạ. nhưng mà chắc là e bị tự kỷ ám thị mịa nó rồi. hay tại dạo này hay ngắm bọn fitness girl nên bị ngộ. suốt ngày cào cấu vặt thịt kéo da xem bao nhiêu da, mỡ :hilarious:
chân giờ săn. mà k giảm đc size. căn bản hông e to quá, e thì lại toàn thik kiểu skinny. tham dã man. vừa thik "cong" vừa thik thanh mảnh nhỏ nhỏ thôi :alien:
CHỉ có 1 mà thôi nhá, vừa xôi vừa thịt có mà nứt.

Em đang học 11, và em thấy đường cong mông của em rõ rệt quá ạ :( Ko biết mng như thế nào chứ em thấy ngại quá >"<

Lunge, side lunge, squat, hip thrust, butt lift, kick back, dirry dog, ... Là những bài e có thể tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà nhé
mik tìm những bài này ở đâu v chi?e len google k tìm đc link,còn bài tập mông of a thach sanh hình như k tập vs tạ ah?

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
mik tìm những bài này ở đâu v chi?e len google k tìm đc link,còn bài tập mông of a thach sanh hình như k tập vs tạ ah?
trên mạng cực kỳ nhiều thông tin. c k hiểu sao e k search đc. k thì search ngay trên wth này này. trong danh mục các bài tập cho nhóm cơ chân, mông
những bài a thachsanh post trong topic này có thể tập k tạ hoặc có tạ
với các bài lunge, side lunge,squat e có thể cầm tạ đơn
butt lift thì có thể quẳng 1 cục tạ lên bụng rồi lift
kick back và dirty dog thì nếu k có tạ chân thì bỏ, k tạ cũng đc (c tập k ta)

trên mạng cực kỳ nhiều thông tin. c k hiểu sao e k search đc. k thì search ngay trên wth này này. trong danh mục các bài tập cho nhóm cơ chân, mông
những bài a thachsanh post trong topic này có thể tập k tạ hoặc có tạ
với các bài lunge, side lunge,squat e có thể cầm tạ đơn
butt lift thì có thể quẳng 1 cục tạ lên bụng rồi lift
kick back và dirty dog thì nếu k có tạ chân thì bỏ, k tạ cũng đc (c tập k ta)
dạ,thanx c ạh

mình thì ko cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mông vẫn to lên ... hem phải do ăn nhiều đâu nghe .... mà là chơi đá cầu 10 năm từ nhỏ

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
mình thì ko cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mông vẫn to lên ... hem phải do ăn nhiều đâu nghe .... mà là chơi đá cầu 10 năm từ nhỏ
không phải đâu. chắc là bạn có mông sẵn. chứ thể loại lép bẩm sinh như mình thì k có tạ nặng thì quên đi nhé.
nhiều c e cũng nói tập yoga hay pilates to mông. với mình k hề có tác dụng.
mọi người thường nhầm giữa toned và thay đổi cả hình dạng v3. nếu đã có mông sẵn. thì chỉ cần tập nhẹ nhàng cho giảm mỡ thừa, là ok. còn nếu bẩm sinh là lép. thì k có tạ k kích thích cơ phát triển được

không phải đâu. chắc là bạn có mông sẵn. chứ thể loại lép bẩm sinh như mình thì k có tạ nặng thì quên đi nhé.
nhiều c e cũng nói tập yoga hay pilates to mông. với mình k hề có tác dụng.
mọi người thường nhầm giữa toned và thay đổi cả hình dạng v3. nếu đã có mông sẵn. thì chỉ cần tập nhẹ nhàng cho giảm mỡ thừa, là ok. còn nếu bẩm sinh là lép. thì k có tạ k kích thích cơ phát triển được
hí hí ... có vụ lép bẩm sinh nữa hả chị !!!!