Phương pháp cải thiện vòng mông cho bạn nữ

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
bai Lunge ay chi da co cau tra loi chua ah dung luc chan tru hay la dung luc chan truoc thi dung ah? e dang tap nhung bap chuoi to roi so to them thi nguy.chi noi e kai
tập tẹt đi e ạ
k to đc
chỉ là căng cơ thôi. đừng nói căng cơ vài ngày nhé. cả tháng cảm giác nó to ra thì cũng chỉ là căng cơ thôi

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
e bị hõm lắm đây c ơi. đứng thẳng đặt 2 tay vào cạnh mông mà nó trống hoác 1 khoảng :D
nhưng phòng e tập k có máy tập mông nào cả mới khổ chứ.thế là e toàn tập với tạ. cũng có cải thiện đấy ạ. nhìn nghiêng chưa rõ lắm nhưng mà đảm bảo là có lên :p
thành quả 2 tháng tập mông của e đây ạ
Xem đính kèm 53467
4 tháng. so với trong hình số 1 thì tăng thêm 4kg :v
số đo vẫn thế. cao v chắc hơn 1 tẹo. căn bản chăm tập quá. "những" 1 buổi/ tuần cơ mà

Xem đính kèm 59562
số đo vẫn thế. cao v chắc hơn 1 tẹo. căn bản chăm tập quá. "những" 1 buổi/ tuần cơ mà
hihi, có đường cong ngon phết rồi đấy nhé:). Công nhận bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nè chị thích nhất V3 nó gọn và đẹp hơn hắn ý. Còn V1 tuy có bị teo teo đi chút đỉnh nhưng cực kỳ hài lòng nhé:))

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
khung xương chậu của e to v thô nên là cũng chưa ok đâu. có cải thiện so với lúc chưa tập nhưng so với ng khác thì vẫn k đẹp. mặc váy thì đỡ hơn chứ mặc quần vẫn nguyên cái lồng bàn. đỡ bẹp hơn lúc trc tí thôi

khung xương chậu của e to v thô nên là cũng chưa ok đâu. có cải thiện so với lúc chưa tập nhưng so với ng khác thì vẫn k đẹp. mặc váy thì đỡ hơn chứ mặc quần vẫn nguyên cái lồng bàn. đỡ bẹp hơn lúc trc tí thôi
Chị thì thấy mặc quần bó hoặc váy bó nó mới cảm thấy sự khác biệt:).Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là chỉ so với mình trước kia thôi mà em ui, chứ sao so với các bạn dáng chuẩn được;)). NHưng công nhận sao mình không biết sớm mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym nhỉ? Hài lòng ghê. Không bõ công mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, hihi

Chị thì thấy mặc quần bó hoặc váy bó nó mới cảm thấy sự khác biệt:).Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là chỉ so với mình trước kia thôi mà em ui, chứ sao so với các bạn dáng chuẩn được;)). NHưng công nhận sao mình không biết sớm mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym nhỉ? Hài lòng ghê. Không bõ công mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, hihi
hài lòng chưa ? hài lòng rùi thì nghỉ xả vài tháng ăn mừng đi rùi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại chị Hoa ơi :ROFLMAO:

hài lòng chưa ? hài lòng rùi thì nghỉ xả vài tháng ăn mừng đi rùi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại chị Hoa ơi :ROFLMAO:
ơ, ăn thua gì. Chị mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được có hơn 2 tháng mà. Xả là xả thế nào. GIờ mà không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào buổi nào thấy cứ làm sao ý, hazzz

nhân có chị Duong Hoa đang nói về đầm bó váy bó. em hỏi cái này xí ko phải.
thắc mắc nên hỏi thôi chứ ko có offensive gì chụy nhóe.
em muốn hỏi là phụ nữ mặc đầm ôm đầm bó làm gì ạ ? có phải để lộ ra cái gì nó cần lộ, khoe cái gì nó cần khoe ko ạ ?
thế thì tại sao khi nam giới chúng em ngắm những cái đường cong vòng eo đó lại bị lườm bị nguýt, đôi khi bị coi là thiếu đứng đắn ạ ? :hilarious:
phụ nữ mặc đẹp ra đường cho ai ngắm, ko cho đờn ông ngắm chẳng lẽ cho phụ nữ ngắm nhau ?
phụ nữ đến chốn đông người lúc nào cũng muốn mình sáng lòa, mọi anh chàng đều phải ngước nhìn, nhưng lại ko cho anh chồng của mình nhìn ai khác. vậy đặt trường hợp mỗi bà vợ đều cấm thành công ông chồng của mình ko đc nhìn ai khác, thì trong trường hợp đó các chụy ra đường ko ai ngắm có buồn ko ạ ? :hilarious:

hay za, 30t đầu rồi vẫn chưa trả lời được đấy chụy ọa. mà theo các "sư phụ" em bảo thì "mày chả bao giờ hiểu nỗi phụ nữ đâu" - nên lâu rồi em cũng ko tìm hiểu về tính cách và si nghĩ của phụ nữ nữa :hilarious:

Xem đính kèm 59562
như 3 đứa khác nhau :D
em muốn hỏi là phụ nữ mặc đầm ôm đầm bó làm gì ạ ? có phải để lộ ra cái gì nó cần lộ, khoe cái gì nó cần khoe ko ạ ?
thế thì tại sao khi nam giới chúng em ngắm những cái đường cong vòng eo đó lại bị lườm bị nguýt, đôi khi bị coi là thiếu đứng đắn ạ ? :hilarious:
phụ nữ mặc đẹp ra đường cho ai ngắm, ko cho đờn ông ngắm chẳng lẽ cho phụ nữ ngắm nhau ?
phụ nữ đến chốn đông người lúc nào cũng muốn mình sáng lòa, mọi anh chàng đều phải ngước nhìn, nhưng lại ko cho anh chồng của mình nhìn ai khác. vậy đặt trường hợp mỗi bà vợ đều cấm thành công ông chồng của mình ko đc nhìn ai khác, thì trong trường hợp đó các chụy ra đường ko ai ngắm có buồn ko ạ ? :hilarious:

hay za, 30t đầu rồi vẫn chưa trả lời được đấy chụy ọa. mà theo các "sư phụ" em bảo thì "mày chả bao giờ hiểu nỗi phụ nữ đâu" - nên lâu rồi em cũng ko tìm hiểu về tính cách và si nghĩ của phụ nữ nữa :hilarious:
hỏi hay nhể :D

ơ, ăn thua gì. Chị mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được có hơn 2 tháng mà. Xả là xả thế nào. GIờ mà không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào buổi nào thấy cứ làm sao ý, hazzz
sao là sao ? bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đẹp rùi thì phải đi (khoe )cho thiên hạ xì máu mũi ra chứ chị :LOL:

có thế mà cũng hỏi ! thích thì phải nói nhỏ zô tai 1 tiếng rùi ngắm tui nghĩ chắc cũng chẳng phản ứng theo chiều hướng sấu đâu , đường này ông cứ mắt la mày lém người ta chẳng ....:LOL:

có thế mà cũng hỏi ! thích thì phải nói nhỏ zô tai 1 tiếng rùi ngắm tui nghĩ chắc cũng chẳng phản ứng theo chiều hướng sấu đâu , đường này ông cứ mắt la mày lém người ta chẳng ....:LOL:
nói gì bây giờ, mặt tui khi nhìn thấy gái đẹp là như vầy nè

cũng đâu có gì ghê gớm, mà bị nguýt hoài.
:hilarious:

xúi dại hả :D
làm theo là như vầy luôn nè
ông chăng bít gì cả :D đã vậy còn nhát nữa chứ . nói nhỏ trước người ta đồng ý thì mới..... còn ko đồng ý thì xoắn đi chỗ khác :banghead: nhưng tui nghĩ thì ai lỡ lòng nào nhìn ông nước lôi từa lưa như thế mà lại từ chối :hilarious:

thực ra cũng là do góc chụp nữa ku ạ. cái hình cuối anh ăn gian, đi giầy cao gót kkkkk
chả cần p 3 thời điểm khác nhau mà trong 1 ngày cũng đủ khác rồi ấy chứ. công nghệ ăn mặc mà lại. chẹp
hình 3 thấy là khác hẳn cái hình đầu òi cuồn giề, nhưng mà cái váy đóa ngắn quá, híc, em ứ chịu đc, anh cũng sexy bỏ mệ!:X3::banghead::ROFLMAO:

hình 3 thấy là khác hẳn cái hình đầu òi cuồn giề, nhưng mà cái váy đóa ngắn quá, híc, em ứ chịu đc, anh cũng sexy bỏ mệ!:X3::banghead::ROFLMAO:
Hihi, k hiểu sao chị cũng muốn mặc váy ngắn ngắn thui, tại vì chân nó còn dài dài ra một tẹo mà. NHưng mà nhiều khi cũng ngại vì sợ chúng nó kêu già rùi mà còn thế này thế kia:D

Hihi, k hiểu sao chị cũng muốn mặc váy ngắn ngắn thui, tại vì chân nó còn dài dài ra một tẹo mà. NHưng mà nhiều khi cũng ngại vì sợ chúng nó kêu già rùi mà còn thế này thế kia:D
chị Hoa nhát thiệt đó :LOL: chơi xả láng đi chị , giờ ko chanh thủ chơi mốt ... có muốn chơi cũng chẳng được nữa đâu (y) chị cứ nghe em coi thiên hạ là nghĩa địa hết đi đừng để ý làm gì (y)

tự tin thì ok muh, ý em bảo Voi cũng nữ tính, ko đàn ông lắm đâu kaka..
Mông mổng mồng mông. :hungry::hungry::hungry: hơn trước rồi đó. Hôm nào anh qua kiểm trứng nhá.
chỉ thế nà nhanh:D:D:D

chị Hoa nhát thiệt đó :LOL: chơi xả láng đi chị , giờ ko chanh thủ chơi mốt ... có muốn chơi cũng chẳng được nữa đâu (y) chị cứ nghe em coi thiên hạ là nghĩa địa hết đi đừng để ý làm gì (y)
Hihi, chị có ngại đâu:LOL:, vẫn mặc ầm ầm. Đi đường bịt mặt chỉ thò chân ra mà ối tên duổi theo:D:D:D

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
cứ mặc tẹt đi c. có p ai cũng mặc đc đâu. dáng c ngon. cứ thế mà triển thôi

@kiến: anh đã bảo là nh khi anh hơi đa nhân cách mà lại. a có bảo bao giờ là a k thik sexy tí đâu. ngoài lúc mặc như thằng đàn ông ra thì a thik đồ hở hở hay ôm sát mà. cơ mà a nh lúc mâu thuẫn bỏ xừ. nỏ thích xôi thịt. gặp mấy thể loại manh động thì khốn nạn kkkkkkkkkkkkkk

@phưn: lừa tình tí thôi. chứ thật ra thì vẫn chửa phân biệt đc mặt nào trước mặt nào sau :ROFLMAO: