Giúp đùi nhỏ lại - dành cho bạn nữ

Đùi tớ đang to kinh khủng khiếp, đag bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thửi bài của a Thachsanh đc 2 hôm xem có giúp ích đc gì ko? Các bộ phận đều giảm nhưng có chỗ giảm nhanh có chỗ giảm chậm đugs ko

tròn xinh :)

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
Đùi tớ đang to kinh khủng khiếp, đag bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thửi bài của a Thachsanh đc 2 hôm xem có giúp ích đc gì ko? Các bộ phận đều giảm nhưng có chỗ giảm nhanh có chỗ giảm chậm đugs ko
nơi nào béo, nhão, nhiều mỡ giảm nhanh, giảm trc
nơi nào săn chắc ít béo giảm sau

ăn kiêng đc 10 ngày, cái mặt thì hốc hác, mà cơ thể thì vẫn thế, có cách nào giảm đc 4kg trong 10 ngày k nhỉ :(

:)) đag nói thật mà có fai đùa đâu =.= Tại đag có việc quan trọng mà tự ti về ngoại hình quá

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
:LOL: đag nói thật mà có fai đùa đâu =.= Tại đag có việc quan trọng mà tự ti về ngoại hình quá
thì mình nói thật đó
bạn k phải ng béo quá nên giảm nhiều cân trong thời gian ngắn vậy thì k có đâu
mà muốn giảm cân bằng nhịn ăn trong 10 ngày thì cũng cần thời gian cả tháng từ khi bắt đầu nhịn cho đến khi hết đợt nhịn cơ
vì muốn nhịn phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn ít dần đến không ăn rồi ăn lại từ ít đến bình thường
mất cả tháng để nhịn 10 ngày chi bằng cứ giảm từ từ tí một thì 1 tháng bạn cũng giảm đc 4kg rồi

người vừa to, đùi lại to thì lấy đâu ra sức bền, chạy tý thở hồng hộc như trâu. Nhưng vẫn phải cố vậy. Hôm qua đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic về h đau hết cả chân

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
người vừa to, đùi lại to thì lấy đâu ra sức bền, chạy tý thở hồng hộc như trâu. Nhưng vẫn phải cố vậy. Hôm qua đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic về h đau hết cả chân
chạy tại chổ , nâng cao đùi + gót chạm mông :D

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
Thân hình ục ịch lắm, nhìn kinh dã man, đùi to vật vã hơn gốc chuối :LOL:
Người yêu về, muốn tạo ấn tượng tốt :|. Bà có bí quyết nào chỉ tôi đi
tôi chả có bí quyết gì
tôi ăn nhiều lắm, ăn nhiều bữa nữa, đói là ăn, chắc ăn chỉ thua mấy ông con trai ăn nhiều thôi
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành thể dục nhiều nhiều vào, vậy thôi
với lại đừng thức khuya nhiều
nếu không đến chừng 12h-1h thì đói kinh khủng, mà đói là phải ăn:p

:)) chạy kiểu này nhanh oải lắm, ăn kiêng theo LC k bít có giảm dc k nhỉ, h chỉ ước có con dao phay cắt béng đi là xong :cool:

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
:LOL: chạy kiểu này nhanh oải lắm, ăn kiêng theo LC k bít có giảm dc k nhỉ, h chỉ ước có con dao phay cắt béng đi là xong :cool:
ăn kiêng thì ko giảm mỡ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung đc
mang 2 cái gốc chuối đi gặp người yêu , coi chừng hắn bỏ chạy đấy , lúc đó nặng quá đuổi theo ko kịp bây giờ :p

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
:LOL: chạy kiểu này nhanh oải lắm, ăn kiêng theo LC k bít có giảm dc k nhỉ, h chỉ ước có con dao phay cắt béng đi là xong :cool:
chạy bền+nhảy dây+kiếm việc gì đó làm cho vui cho quên cái việc ăn vặt hay giảm bớt thèm ăn đi
ăn LC thì phải xem có chịu đc sức hấp dẫn của bát cơm thơm phưng phức trc mặt k đã

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
ăn kiêng thì ko giảm mỡ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung đc
mang 2 cái gốc chuối đi gặp người yêu , coi chừng hắn bỏ chạy đấy , lúc đó nặng quá đuổi theo ko kịp bây giờ :p
cứ đi dọa người
k chạy đc thì dùng tiệt chiu ra chí
lăn vòng vòng....;.........:p

à đag ăn theo kiểu LC được 10 hôm rồi, giảm đc 2 kg nước rồi :LOL:. Vấn đề đau khổ hơn là đi làm cả ngày chả có thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục ý. Lắm hôm ở côgn ty lừa lúc không có ai là ngồi nhảy ếch.
Làm thân con gái khổ thật, toàn bị các chàng đánh giá thôiiiiiiiiiiiii

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
à đag ăn theo kiểu LC được 10 hôm rồi, giảm đc 2 kg nước rồi :LOL:. Vấn đề đau khổ hơn là đi làm cả ngày chả có thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục ý. Lắm hôm ở côgn ty lừa lúc không có ai là ngồi nhảy ếch.
quan tâm làm gì, stress mệt
làm gì mà k có thời gian, buổi sáng mấy giờ bạn đi làm vậy
dậy sớm hơn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục là đc mà
dậy chừng 4h30 hay 5h gì đó là ổn rồi

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
:D tội nhỉ , thôi dao nè phây đi cho nó lẹ :p

7h đi làm cơ, nhưng mà dậy được tầm 6h là giỏi rồi, Vừa mới ăn cơm trưa xong, hình như hơi quá tay vì thấy ăn nhiều kinh khủng:
1 đầu cánh gà rán + 3 con tôm kho + 1 quả trứng đúc thịt. Từ h tới tối lại nhịn vậy :))

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
7h đi làm cơ, nhưng mà dậy được tầm 6h là giỏi rồi, Vừa mới ăn cơm trưa xong, hình như hơi quá tay vì thấy ăn nhiều kinh khủng:
1 đầu cánh gà rán + 3 con tôm kho + 1 quả trứng đúc thịt. Từ h tới tối lại nhịn vậy :LOL:
há há
chị ăn chưa bằng một nửa của em
em ăn hết 2 con vịt
thêm thịt gà
cơm
nửa cân vải rồi này
chiều nay chưa biết ăn gì vì chưa đi chợ:LOL: