Giúp đùi nhỏ lại - dành cho bạn nữ

ĐÚNg đó.. tập to lên mới khó ..chứ tập nhỏ xuống thì đơn giản mà,,cứ ăn kiêng + TD đều đặn là OK

Chạy bền(sải chân rộng) , leo dốc nhanh đùi sẽ nhỏ dần từ phía dưới đầu gối lên đến giữa đùi (tức là thon dần lên phía trên ) + ăn kiêng hợp lý , cũng giúp bụng, mông săn luôn ..

đặc biệt là đùi sau khá mượt (leo dốc nhanh + bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đùi) những bác nào lớn tuổi có hiện tượng cellulite ( da sần vỏ cam phía sau đùi) thì đỡ hẳn .Cái này mình thí nghiệm ở đùi mình là nó thon hẳn lại và mách cho 1 chị bạn đã có 3 con đùi sau bị sần sùi vỏ cam bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo mình khoảng 4 tháng đã thấy rất khả quan, mấy bạn teen thì da chưa lão hóa nhưng ngoài 30 là da đùi sẽ có hiện tượng cellulite ấy mất tự tin khi mặc váy ngắn hay sooc lắm, mình để ý là kết hợp vs gym đùi rất thon và đẹp chứ mình mấy giáo viên dạy belly dance , earobic chỗ mình đùi sau vẫn bị sần sùi mới lạ ,chứ k thể căng như là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym đc

các bạn đọc qua hiện tượng cellulite để xem mình có bị k nhé, mình đọc thấy cơ thể nhiều mỡ hay bị lắm kể cả teen đấy
http://www.hervietnam.com/Lam-dep/B...lulite-Noi-lo-khong-cua-rieng-ai#.T9s_UitIaCU

tròn xinh :)

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
ừm chị.... em giờ 75kg ạ... tuần sau em triệt tiêu... ^^ có lẻ củng xuống đc 70 kg.. nếu em kô nản chí
em laij định làm gì mà đòi một tuần xuống 5kg
em lập kế hoạch cụ thể cho chế độ ăn uống và luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khoa học đi
như thế mỡ mới giảm mà không bị mệt mỏi, cơ thể săn chắc và thon gọn hơn
tháng 6 này chị bận thi cử nên không lo giảm cân hay gì như tháng trc, ăn uống thoải mái để lấy sức học, nhưg bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục đều giúp chị không tăng hay giảm cân nhưng cơ thể gọn hơn nhiều( bằng chứng llaf áo dài bị rộng ra)
đây mà một chút kinh nghiệm của chị
em đừng theo mấy cách cực đoan mà hại sức khỏe:D

em laij định làm gì mà đòi một tuần xuống 5kg
em lập kế hoạch cụ thể cho chế độ ăn uống và luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khoa học đi
như thế mỡ mới giảm mà không bị mệt mỏi, cơ thể săn chắc và thon gọn hơn
tháng 6 này chị bận thi cử nên không lo giảm cân hay gì như tháng trc, ăn uống thoải mái để lấy sức học, nhưg bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục đều giúp chị không tăng hay giảm cân nhưng cơ thể gọn hơn nhiều( bằng chứng llaf áo dài bị rộng ra)
đây mà một chút kinh nghiệm của chị
em đừng theo mấy cách cực đoan mà hại sức khỏe:D
à à ^^... kô chị ơi... em nói em giảm mở mà.. em kô giảm cân... nên chủ yếu là ở TẬP LUYỆN.. chứ ăn uống thì phải đủ chất chứ.. EM sợ em kô theo đc thôi..

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
à à ^^... kô chị ơi... em nói em giảm mở mà.. em kô giảm cân... nên chủ yếu là ở TẬP LUYỆN.. chứ ăn uống thì phải đủ chất chứ.. EM sợ em kô theo đc thôi..
thế em nghĩ giảm mỡ thì k giảm cân hả?
ăn uống đủ chất mà nhiều dầu mỡ vào đấy thì em có giảm mỡ đc không hya càng nhiều mỡ hơn
ăn uống đủ chất như m nói thì chị thấy khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục về ng rất mệt nên có nhu cầu ăn gấp đôi bình thường
như thế khéo em còn tăng mỡ+ tăng cân lên thôi

thế em nghĩ giảm mỡ thì k giảm cân hả?
ăn uống đủ chất mà nhiều dầu mỡ vào đấy thì em có giảm mỡ đc không hya càng nhiều mỡ hơn
ăn uống đủ chất như m nói thì chị thấy khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục về ng rất mệt nên có nhu cầu ăn gấp đôi bình thường
như thế khéo em còn tăng mỡ+ tăng cân lên thôi
^^... ập thể dục về ng rất mệt nên có nhu cầu ăn gấp đôi bình thường.. nhưng cố gắng qua 1 ngày.. ngày 2 là quen thôi... em đả nói là ở í chí bản thân.. chứ tập về mà ăn thì ns làm gì nửa... uầy chắc chắn em sẻ xuống 70 - 72kg

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
^^... ập thể dục về ng rất mệt nên có nhu cầu ăn gấp đôi bình thường.. nhưng cố gắng qua 1 ngày.. ngày 2 là quen thôi... em đả nói là ở í chí bản thân.. chứ tập về mà ăn thì ns làm gì nửa... uầy chắc chắn em sẻ xuống 70 - 72kg
uh
nhưng đừng ép trong 1 tuần
vì đó chỉ là mất nước, giai đoạn đầu thôi em

như nhau cả thôi
mà ăn trứng lộn thì nên ăn buổi sáng thôi
k nên ăn buổi tối vì dễ đầy bụng
là chị thấy như thế
uầy.. sáng em ăn 1 dỉa xôi nhỏ rồi... thôi tối 7h ăn trứng xong...8h làm bịch sửa kô đường...9h đi ngủ... sáng 5 h còn dậy...

leo cầu thang chị ơi :).. kí túc xá 4 tầng mà... dưới củng có cái sân điền kinh 400m đó nhưng em tính chiều HIIT rồi