Giúp đùi nhỏ lại - dành cho bạn nữ

Chủ thớt cho em hỏi là nếu con gái tập Squat thì bắp chân có to ra không ạ?

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Chủ thớt cho em hỏi là nếu con gái tập Squat thì bắp chân có to ra không ạ?
câu này c mới hỏi. và nhận đc câu trả lời là trừ khi gánh nặng thì mới to. còn cỡ chị e mình chỉ 20kg đổ lại thì muốn to cũng k được. đi tập về nếu e thấy số đo thay đổi là do bị căng cơ thôi. massage 1 hồi là ok
vả lại squat thì c thấy nó ăn vào đùi nhiều, chứ bắp chân thì k sao e nhé. mấy hôm tập c đau hết 2 đùi sau

câu này c mới hỏi. và nhận đc câu trả lời là trừ khi gánh nặng thì mới to. còn cỡ chị e mình chỉ 20kg đổ lại thì muốn to cũng k được. đi tập về nếu e thấy số đo thay đổi là do bị căng cơ thôi. massage 1 hồi là ok
vả lại squat thì c thấy nó ăn vào đùi nhiều, chứ bắp chân thì k sao e nhé. mấy hôm tập c đau hết 2 đùi sau
đùi sau hay đùi trước hay cả 2 bà ơi?? tôi dính đùi trước nhiều hơn đùi sau nhiều

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
tùy vào khoảng cách giữa 2 chân nhé. t thì thích nó ăn vào đùi sau. vì tập đùi trước có khá nhiều bài. nhưng đến khi squat mới được đau phần này

tùy vào khoảng cách giữa 2 chân nhé. t thì thích nó ăn vào đùi sau. vì tập đùi trước có khá nhiều bài. nhưng đến khi squat mới được đau phần này
uhm để về thử lại xem nó ăn vào chỗ nào hihihihihi :D okie pà. Đang mơ ước cái bụng của bà :D :D

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
b đọc cái bài thở bụng đi r k hiểu chỗ nào bảo t. tối t rảnh t viết cặn kẽ lại cho. mới đầu chưa quen thì thấy hơi ngược ngược tí thôi

b đọc cái bài thở bụng đi r k hiểu chỗ nào bảo t. tối t rảnh t viết cặn kẽ lại cho. mới đầu chưa quen thì thấy hơi ngược ngược tí thôi
uhm đang đọc đây, thực ra ông kụ nhà tôi có chỉ cho tôi kiểu thở bụng yoga từ lớp 5 nhưng tôi ko để í hí hí... bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc ít lại quên, quay sang thở ngực, thở nông nên bụng cứ phưỡn ra, cộng với ăn uống quá đà và làmvăn phòng ít vận động, lâu dần mỡ tích tụ và làm tổ... Giơ tôi sẽ cốgắng lúcnào nhớ ra phải thở bụng ngay :D :D tks bà, chắc tôi thơ đúng nhưng vấn đề phải nhớ mà thở......;)

bụng ngày xưa (avâtar) của tui cũng đâu đến nỗi, bi giờ gấp đôi :D :D vãi, phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thui...

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
ôi, ngưỡng mộ tóa cơ.người t thô lắm. những cái thô mà có tập cũng chả cải tạo đc. giờ đang tính nắn chỉnh v3 tí với lại chủ yếu là tăng sức khỏe, độ bền lên thôi

ôi, ngưỡng mộ tóa cơ.người t thô lắm. những cái thô mà có tập cũng chả cải tạo đc. giờ đang tính nắn chỉnh v3 tí với lại chủ yếu là tăng sức khỏe, độ bền lên thôi
ng tôi tạm đc, có điều nhiều mỡ thôi, nên giờ phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, ăn nhìu béo ú giờ lại tiếc :D : D
Ăn thì chả nghĩ hí hí hí..... giờ giảm 5 cân nữa thì về như cũ, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cẩn thận thì ra nét, thế thui, cũng ko căng thẳng quá nhưng ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì chả bao giờ đẹp !!!

yô yô, cố gắng giảm chân nào, XD
Ngoại trừ 2 cánh tay nhỏ nhắn thon thả :))) ra thì chân, bụng, mặt mình đều trữ mỡ, mà vòng 3 thì chả to, đời nó oái ăm, chỗ cần béo thì lại k béo -so sad- :(((((

Các anh chị thachsanh, liennhi, và các anh chị xa gần... ới ời, đây là ảnh quả vòng 3 và vòng đùi vĩ đại của e và làm e khốn khổ bấy lâu nay (e là nữ trongv ảnh ạ). Nó đặc biệt to (vong dùi là 56). E cũng cố gắng giảm cân nhưng không giảm đùi. Còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành cũng cố gắng nhưng không có kết quả. có cơ hội nào cho e không??? E mong có 1 bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào thật đơn giản (như chạy bộ).... đỡ phải nghĩ ngợi. Thời gian e thu xếp được là 20 phút bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung (hoặc 15 phút buổi sáng, 15 phút buổi tối ạ). Có cơ hội nào cho e để giảm vòng đùi không, mong mỏi các anh chị tư vấn nhiệt tình ạ!!!!

Attachments

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
đùi 56 thì cũng chỉ hơn đùi mình 1cm nhưng trông hình thì đúng là to thật. nhưng b còn đầy đặn nên giảm mỡ còn đc chứ mình trên hẻo, dưới mới to. đành p sống chung với lũ chứ giảm cân thì tong teo lắm

Muốn ăn vào đùi sau thì khoảng cách giữa 2 chân như thế nào hả chi? E hàng ngày vẫn squat kiểu 2 chân rộng bằng vai ý!

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
c k rành lắm đâu. cũng mới squat có vài buổi mà. e có thể qua box hỏi đáp kỹ thuật hỏi nhé.
c thì hay để chân rộng hơn vai, 2 bàn chân hơi chĩa ra ngoài 1 chút (chân chữ V), xuống thì ít nhất là đùi song song với sàn. lần nào tập về cũng đau dọc phần sau nhất là đoạn chỗ 2 cái dùng để ngồi e ạ. (vì 1 tuần c tập chuyên nhóm cơ này có 1 buổi thôi nên tập xong về nghỉ mới đau. còn nếu như đau trong lúc tập thì khả năng là tập sai nhiều)

c k rành lắm đâu. cũng mới squat có vài buổi mà. e có thể qua box hỏi đáp kỹ thuật hỏi nhé.
c thì hay để chân rộng hơn vai, 2 bàn chân hơi chĩa ra ngoài 1 chút (chân chữ V), xuống thì ít nhất là đùi song song với sàn. lần nào tập về cũng đau dọc phần sau nhất là đoạn chỗ 2 cái dùng để ngồi e ạ. (vì 1 tuần c tập chuyên nhóm cơ này có 1 buổi thôi nên tập xong về nghỉ mới đau. còn nếu như đau trong lúc tập thì khả năng là tập sai nhiều)
Tôi cũng thế, chân rộng hơn vai, 2 bàn chân chếch chữ V, ăn vào mông và đùi sau nhều.

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
đang k hiểu có p vì tập nặng phần chân hay k mà sau khi tăng cân về lại cân nặng bt thì chân nó to ra b ạ. tăng bao nhiêu vào hết cái chân

đang k hiểu có p vì tập nặng phần chân hay k mà sau khi tăng cân về lại cân nặng bt thì chân nó to ra b ạ. tăng bao nhiêu vào hết cái chân
uh tôi cũng gồng gánh 1 thời gian, eo giảm, nhưng mặc wần lại kích, hóa ra mông và đùi có lên 1 tí nên căng hơn. mặc váy lại rộng ngoác vì eo nhỏ đi mà!!

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
nan giải nhỉ. eo t thì gần như chả giảm đc tí nào (căn bản cũng ở mức min sẵn r). mông cũng săn hơn trước 1 chút. có chân là to ra rõ nhất. đang tá hỏa tính đoạn k khéo p giảm cân cho size chân về mức bt

Các anh chị thachsanh, liennhi, và các anh chị xa gần... ới ời, đây là ảnh quả vòng 3 và vòng đùi vĩ đại của e và làm e khốn khổ bấy lâu nay (e là nữ trongv ảnh ạ). Nó đặc biệt to (vong dùi là 56). E cũng cố gắng giảm cân nhưng không giảm đùi. Còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành cũng cố gắng nhưng không có kết quả. có cơ hội nào cho e không??? E mong có 1 bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào thật đơn giản (như chạy bộ).... đỡ phải nghĩ ngợi. Thời gian e thu xếp được là 20 phút bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung (hoặc 15 phút buổi sáng, 15 phút buổi tối ạ). Có cơ hội nào cho e để giảm vòng đùi không, mong mỏi các anh chị tư vấn nhiệt tình ạ!!!!
Chẳng ai trả lời m cả(khóc nè), nhưng m tự thiết kế và đã bắt đầu như sau: 2,4,6: hitt 10p, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào squatt 4 hiệp, mỗi hiệp 15 cái, forward lungch (viet có đúng ko nhỉ) 2 hiệp, mỗi hiệp 15 cái môi bên. Vậy là đủ 25p. Còn thứ 3,5,7: chạy tại chỗ 10p, chống đẩy , ke bụng, lưng: 25 p tổng cộng. Liệu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ít thế có tác dụng ko nhỉ các bà con????

Mọi người Ơi. Mình muốn giảm béo đặc biệt là đùi và 2 bắp tay. Nếu mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic (15-20p) saubđó tâup pilates or bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ nhẹ cho đùi vs tay. Thì có giảm đc k. Hay nó sẽ bị lên bắp? ?????

tròn xinh :)

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
Mọi người Ơi. Mình muốn giảm béo đặc biệt là đùi và 2 bắp tay. Nếu mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic (15-20p) saubđó tâup pilates or bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ nhẹ cho đùi vs tay. Thì có giảm đc k. Hay nó sẽ bị lên bắp? ?????
nhảy dây
chạy nâng cao gối
đạp xe
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với tạ

mình cũng muốn giảm size đùi quá mn ơi......... 1m70 nặng 55 kg. từ eo trở lên rất bình thường nhưng mông và đùi to lắm mn ạ huhu có cách nào hiệu quả chỉ em vs............. tính e là phàm ăn lắm lại hay ăn vặt hự hự

mình cũng muốn giảm size đùi quá mn ơi......... 1m70 nặng 55 kg. từ eo trở lên rất bình thường nhưng mông và đùi to lắm mn ạ huhu có cách nào hiệu quả chỉ em vs............. tính e là phàm ăn lắm lại hay ăn vặt hự hự
hicccc b này nữ mà thông số y hệt mình ngại quá đi,m.n toàn bảo mình suy dinh dưỡng ,nữ 1m70 quá zữ:confused: