thuốc tăng cơ!! anh em nên cảnh giác

mà cái loại dành cho lợn siêu nạc ko fai steroid nhé.nó chỉ là thuốc hen suyễn làm giãn cơ trơn và có tác dụng đốt mỡ đồng thời giữ cơ nhé.tên của nó là clenbuterol.vđv việt nam bjo sài cái này ầm ầm rồi.còn steroid cũng có nhiều loại,có loại chuyên dùng để cutting,có loại chuyên dùng để bulking.đếm sơ sơ cũng gần 20loai.wan trọng là có biết cachs dùng hay ko thôi.nói chung là nói trên này ko tiện
là VĐV mà ko dùng thì hơn đc ai anh nhể......có khi còn bị coi là cỗ lỗ xĩ vs lạc hậu nữa chứ :LOL:

là VĐV mà ko dùng thì hơn đc ai anh nhể......có khi còn bị coi là cỗ lỗ xĩ vs lạc hậu nữa chứ :LOL:
chuẩn đấy e.a cũng ko khuyến khích mọi ng sài steroid.trừ khi thi đấu hoặc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào qua lâu rồi mà ko tiến bộ.hoặc có tuổi rồi mà vẫn muốn đú với thanh niên.chơi cái gì cũng có cái giá của nó e ạh

chuẩn đấy e.a cũng ko khuyến khích mọi ng sài steroid.trừ khi thi đấu hoặc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào qua lâu rồi mà ko tiến bộ.hoặc có tuổi rồi mà vẫn muốn đú với thanh niên.chơi cái gì cũng có cái giá của nó e ạh
haha :LOL: chắc mún cạnh tranh vs thanh niên mà tìm ''Gấu '' đâu mà :LOL::ROFLMAO:......hèn j` bữa nay thanh niên FA kêu Ế nhiều quá :LOL::hilarious:

Ưa Thích: Rin
đồng quan điểm hehe, nội thời gian tìm tòi, tìm nơi mua, giá cả, cách sử dụng là đã mệt rồi chưa kể hậu quả sau này. mà anh Tú ơi, cho e hỏi ngu phát, để nhận biết vđv xài steroid và vđv ko xài steroid ngoài test bác sĩ ra còn cách nào ko anh, theo e thấy hình như người xài steroid khi siết thì người họ cực khô và cực kì nhiều dây điện phải nói là nhìn hơi ghê ( vd anh Thái hn, MXT vt ... ), còn những người ko xài steoid thì khi siết cơ họ trông rất đẹp và thẩm mỹ, có dây điện nhưng ít ( vd các vđv fitness natural, các bodybuilder thời arnold những năm 50- 60 )

đồng quan điểm hehe, nội thời gian tìm tòi, tìm nơi mua, giá cả, cách sử dụng là đã mệt rồi chưa kể hậu quả sau này. mà anh Tú ơi, cho e hỏi ngu phát, để nhận biết vđv xài steroid và vđv ko xài steroid ngoài test bác sĩ ra còn cách nào ko anh, theo e thấy hình như người xài steroid khi siết thì người họ cực khô và cực kì nhiều dây điện phải nói là nhìn hơi ghê ( vd anh Thái hn, MXT vt ... ), còn những người ko xài steoid thì khi siết cơ họ trông rất đẹp và thẩm mỹ, có dây điện nhưng ít ( vd các vđv fitness natural, các bodybuilder thời arnold những năm 50- 60 )
ko ste hình như là các giãi natural
dự là chú nỳ FA do qwerty quả nhiều =))
sory đã làm bác thất vọng :p:playful: em đã có gấu :p:LOL::ROFLMAO:

dự là chú nỳ FA do qwerty quả nhiều =))
dz sô bên nc ngoai de
đồng quan điểm hehe, nội thời gian tìm tòi, tìm nơi mua, giá cả, cách sử dụng là đã mệt rồi chưa kể hậu quả sau này. mà anh Tú ơi, cho e hỏi ngu phát, để nhận biết vđv xài steroid và vđv ko xài steroid ngoài test bác sĩ ra còn cách nào ko anh, theo e thấy hình như người xài steroid khi siết thì người họ cực khô và cực kì nhiều dây điện phải nói là nhìn hơi ghê ( vd anh Thái hn, MXT vt ... ), còn những người ko xài steoid thì khi siết cơ họ trông rất đẹp và thẩm mỹ, có dây điện nhưng ít ( vd các vđv fitness natural, các bodybuilder thời arnold những năm 50- 60 )[/quobnhững ng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình bên nc ngaoif đa số đêu sài nhưng thực sụ ko mấy ai tự công nhận vì ai cũng muốn đc tiếng là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tự nhiên.thời arnol đã sài steroid rồi nhưng vì hồi đó chưa có nhưng loại steroid tiên tiến như bjo nên độ khủng và độ khô ko bằng.khi sài rôi trong wa trinh cutting thì ko những cơ khô và nhiều dây điiên thì cơ bắp ko những giảm mà còn tăng thêm đồng thời đốt mỡ cực nhanh

Ưa Thích: Rin
đa số nhưng ng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình bên nc ngoài đều sài steroid nhưng ko mấy ai tự thừa nhận vì muốn mình là natural.thời arnol đã có steroi rồi nhưng ko có những laoij tiên tiến như bjo nên độ to và độ khô ko bằng.khi sài steroid trong wa trình cutting ngoài lợi thế về độ khô còn giữ đc cơ bắp và sức mạnh thậm chí là tăng thêm.