sự thay đỏi của thời gian :D

em chơi đá banh với chút bổng rõ và đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì nó dài ra :LOL:
hồi 17t tui cao 1m64 nhá,mà bắt đầu bước vô làng tennis cao thêm đc mấy phân,sau bước vô bơi lội + bóng chuyền mà chả thấy lên feets nào,chán

Sặc. Chắc do sang Mỹ nên cao lên nhanh thế. Chứ như e lúc 17t 1m7, bi h 20 1m75 :(. Bác lên cả cân nặng lẫn chiều cao đều ác (y)

Ông sang Mỹ tiêm hoocmon tăng trưởng đó :lol:
ít tự sường và em uống mấy chài liền mội tuấn cho tăng tưởng hóc môn :LOL:

Bác lubu thay đổi nhanh quá. Body cao ráo, chuẩn. Mơ ước của nhiều người đó. Đúng là ở nước ngoài có khác. (y)

oái,rõ ràng bác chê tui :biggrin:
Bác có thấp đâu mà e chê :biggrin: Nếu có thiếu thì e cũng thiếu k riêng gì bác. VN mà :LOL: Bi h chỉ hối hận lúc trước e chẳng chơi môn thể thao nào không thì bi h có phải cao hơn không. Đến tận bi h mới chơi thể hình vài tháng. Hối hận wá :cry:

Bác có thấp đâu mà e chê :biggrin: Nếu có thiếu thì e cũng thiếu k riêng gì bác. VN mà :LOL: Bi h chỉ hối hận lúc trước e chẳng chơi môn thể thao nào không thì bi h có phải cao hơn không. Đến tận bi h mới chơi thể hình vài tháng. Hối hận wá :cry:
thế bác hiện tại cao bao nhiu,nặng bao nhiu,em thì 1 tuần tập có 3-4 buỗi,còn lại chơi thễ thao cho khỏe người,học hành nó sảng khoái hơn :LOL:

thế bác hiện tại cao bao nhiu,nặng bao nhiu,em thì 1 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có 3-4 buỗi,còn lại chơi thễ thao cho khỏe người,học hành nó sảng khoái hơn :LOL:
1 năm nay e vẫn dậm chân 1m75. Nản quá. Chắc chỉ thế thôi bác ạ. Từ hồi học cấp 2, 3 e chẳng bao h thể thao. Khoảng vài tháng nay mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình và cũng chỉ thể hình không chơi thêm môn nào. Đang tính học võ bác ạ :lol:

1 năm nay e vẫn dậm chân 1m75. Nản quá. Chắc chỉ thế thôi bác ạ. Từ hồi học cấp 2, 3 e chẳng bao h thể thao. Khoảng vài tháng nay mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình và cũng chỉ thể hình không chơi thêm môn nào. Đang tính học võ bác ạ :lol:
oái cao dữ,hơn tui 4 phân,tui thấp quá :cry:

học võ đi bác,em kín thời gian nên ko học đc nếu ko cũng học,đi oánh nhau :LOL:

bro cao bao nhiêu vậy :D trông ngon quá :( 8 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như vậy là quá khủng rồi

híc..chú lubu nhìn khủng bố quá đấy !
To = chú thì cố gắng được chứ cao= chú thì chỉ có đi đập ống đồng thu !
Híc !

hồi 17t tui cao 1m64 nhá,mà bắt đầu bước vô làng tennis cao thêm đc mấy phân,sau bước vô bơi lội + bóng chuyền mà chả thấy lên feets nào,chán
Hồi 17t mà cao 1m64, còn bây giờ thì sao Peter?

Mà phải nói Lubu tăng trưởng chiều cao gì mà nhanh dữ vậy. Chỉ 7.5 tháng mà cái body Lubu được cải thiện một cách rõ rệt, body đẹp. Ngưỡng mộ quá.

Từ hồi học cấp 3 (18t) tới giờ (25t) chiều cao vẫn không hề thay đổi, nó vẫn đứng ở nút 1m65:huh:. Thiệt tình. Mà trong đây thấy mình lạc loài, vô webthehinh thiệt tình là đụng ổ kiến lửa, người nào cũng bỏ công bỏ sức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện hằng ngày. Sao mà mỗi lần mình vô gym là như một cực hình vậy ta? siêng không nổi. Bởi vậy muốn chạy theo Lubu hay mấy huynh đệ khác thì còn lâu lắm kakaka.

Hồi 17t mà cao 1m64, còn bây giờ thì sao Peter?

Mà phải nói Lubu tăng trưởng chiều cao gì mà nhanh dữ vậy. Chỉ 7.5 tháng mà cái body Lubu được cải thiện một cách rõ rệt, body đẹp. Ngưỡng mộ quá.

Từ hồi học cấp 3 (18t) tới giờ (25t) chiều cao vẫn không hề thay đổi, nó vẫn đứng ở nút 1m65:huh:. Thiệt tình. Mà trong đây thấy mình lạc loài, vô webthehinh thiệt tình là đụng ổ kiến lửa, người nào cũng bỏ công bỏ sức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện hằng ngày. Sao mà mỗi lần mình vô gym là như một cực hình vậy ta? siêng không nổi. Bởi vậy muốn chạy theo Lubu hay mấy huynh đệ khác thì còn lâu lắm kakaka.
còn bây h thì 1m71,6 đó là chiều cao chính xác hiện tại

Bi giờ mới nghĩ ra tại sao bulu hay cười thế, đơn giản vì chú ta làm người mẫu quảng cái kem đánh răng !:biggrin::biggrin::biggrin:
Hèn chi cát xê cao tha hồ uống whey !