giảm cân cho người cực béo

Mình năm nay 20t ( học năm 2 đại học) . Chưa bao h cân nặng của mình lại lên như vầy:(:(:( . Bây giờ mình đang rất rất muốn giảm cân :sneaky: nhưng mình băn khoăn quá. Bây giờ mình nặng 90 kí cao 1m60 số đo 3 vòng lúc nào cũng trên 100 cm. hơn 1 tuần nay mình đã quyết tâm chạy 30' + 700 cái nhảy dây + 1 tiếng đi bộ ( mình đã thấy mỏi chân vô cùng mặc dù không thấy mệt lắm ). Mình có ăn kiêng nhưng chỉ 2,3 hôm không ăn cơm là mình thấy lả đi rồi ( mình ăn bí xanh cả ngày + thịt nạc ) . Mới ăn kiêng có 2 3 hôm mà tay chân đã nhẽo hết ko được săn chắc.
Mình đọc nhiều bài trên diễn đàn thấy các bạn giảm cân nhanh và hiệu quả quá nên quyết đăng bài mong các bạn cho ý kiến :D
Giúp mình vơi!!!!!!!!!!!! thank mọi người rất nhiều

ketosis rất hiệu quả,em theo hơn 1 tháng giảm dc 9 cân,chị vào mục giảm cân để xem.Chúc chị thành công.Quan trọng là nỗ lực tỉ lệ thuận với thành công.Chị có muốn thay đổi bản thân???:ROFLMAO:

Mình năm nay 20t ( học năm 2 đại học) . Chưa bao h cân nặng của mình lại lên như vầy:(:(:( . Bây giờ mình đang rất rất muốn giảm cân :sneaky: nhưng mình băn khoăn quá. Bây giờ mình nặng 90 kí cao 1m60 số đo 3 vòng lúc nào cũng trên 100 cm. hơn 1 tuần nay mình đã quyết tâm chạy 30' + 700 cái nhảy dây + 1 tiếng đi bộ ( mình đã thấy mỏi chân vô cùng mặc dù không thấy mệt lắm ). Mình có ăn kiêng nhưng chỉ 2,3 hôm không ăn cơm là mình thấy lả đi rồi ( mình ăn bí xanh cả ngày + thịt nạc ) . Mới ăn kiêng có 2 3 hôm mà tay chân đã nhẽo hết ko được săn chắc.
Mình đọc nhiều bài trên diễn đàn thấy các bạn giảm cân nhanh và hiệu quả quá nên quyết đăng bài mong các bạn cho ý kiến :D
Giúp mình vơi!!!!!!!!!!!! thank mọi người rất nhiều
kiên trì và kiên trì:)dần rồi sẽ quen bạn.tớ lập từ nhỏ đến năm lớp 10 là đinh điểm của sự béo cao 1m 54 nặng 65kg(n)quyết tâm ăn kiêng không tinh bột chỉ ăn mỗi dưa leo và uống nước 2 tháng sút 15kg về 50kg.sau đó tăng lên 63kg rồi lại 65kg.t ăn kiêng gần 4 tháng nay.giờ đang ở mức 54-55kg.mới đi được 1/2 chặng đường đã quá mệt mỏi.nhưng cố vì sự nghiệp làm đẹp,còn 10kg mỡ thừa cơ mà.cố găng lên bạn.

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
Bây giờ mình nặng 90 kí cao 1m60 số đo 3 vòng lúc nào cũng trên 100 cm.
ăn theo truyền thống ấy
LC đói ko chịu nổi đâu
hơn 1 tuần nay mình đã quyết tâm chạy 30' + 700 cái nhảy dây + 1 tiếng đi bộ ( mình đã thấy mỏi chân vô cùng mặc dù không thấy mệt lắm ).
mỏi chân là chân ko chịu đc tải trọng tác động lên và cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện , cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ từ , chân quen với cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyền rồi là mọi chuyện sẽ ổn
:)

thank mọi người. phải tích cực hơn vậy Mấy bạn không ăn cơm mà chịu nổi đc => quá giỏi. thế thì mình cũng phải quyết tâm cai cơm thôi .:):) ... quyết tâm, quyết tâm vì một tương lai tươi sáng

ketosis rất hiệu quả,em theo hơn 1 tháng giảm dc 9 cân,chị vào mục giảm cân để xem.Chúc chị thành công.Quan trọng là nỗ lực tỉ lệ thuận với thành công.Chị có muốn thay đổi bản thân???:ROFLMAO:
Bạn theo Lc à ?(n)
kiên trì và kiên trì:)dần rồi sẽ quen bạn.tớ lập từ nhỏ đến năm lớp 10 là đinh điểm của sự béo cao 1m 54 nặng 65kg(n)quyết tâm ăn kiêng không tinh bột chỉ ăn mỗi dưa leo và uống nước 2 tháng sút 15kg về 50kg.sau đó tăng lên 63kg rồi lại 65kg.t ăn kiêng gần 4 tháng nay.giờ đang ở mức 54-55kg.mới đi được 1/2 chặng đường đã quá mệt mỏi.nhưng cố vì sự nghiệp làm đẹp,còn 10kg mỡ thừa cơ mà.cố găng lên bạn.
Lớp 10 mà đã ăn kiêng như vậy thỳ sẽ thiếu chất dd đó bạn:( Sau này lớn cơ thể ko phát triển toàn diện dc đâu bạn à. Mình đã có kinh nghiệm thục tế từ 1 chị gần nhà. Chị đó cung an kieng từ năm lop 10. Nhịn ăn hết sáng, trưa, tối chỉ ăn 1 bát cơm rồi đi ngủ. trong 1 tháng xuống hẳn 12kg. Nhung bay giờ chị ấy đã 20t và cơ thể dường như ko phát triển vòng 1, vòng 3, nhìn người còi cọc lắm. Đi khám dd thì bs kiu do ngày xua an kieng nen bay gio co the ko đủ chất dd để phat trien toàn diện:censored:
Bạn góp ý thực đơn cho mình tham khảo với dc ko ?:giggle:

ketosis cũng tương tự LC mình ăn tùm lum tà la à,nói chung tuân thủ các nguyên tắc và kiểm soát lượng calo thôi:LOL:fighting(y)

mymy.com
hì.hồi đó làm gì có kinh nghiệm hả bạn.nhớ lại mà nhanh thật đã gần 7 năm rồi.giò tớ 23t rồi vẫn múp như ngày xưa nên mới giảm tiếp.:)

sau 8 tháng giảm theo low calo không được triệt để lắm mình đã giảm đc 18 kí lô . thak mọi người nhiều lắm. Mình mới đi đc 1 nửa quãng đường thôi và nửa còn lại gian khổ hơn nhưng m đã có động lực để giảm vì ngày mai tươi sáng :D

Bạn ở đâu thế, nếu gần mình cùng kết hợp. t cũng cao 1,6m và nặng 80kg nè. 10 ngày rồi t đã giảm 5kg và 5cm vòng bụng nè, Vẫn đang kiên trì và cố gắng <3

Bạn ở đâu thế, nếu gần mình cùng kết hợp. t cũng cao 1,6m và nặng 80kg nè. 10 ngày rồi t đã giảm 5kg và 5cm vòng bụng nè, Vẫn đang kiên trì và cố gắng <3
Tớ ở Hà Nội bạn ah. Bạn giỏi vậy 10 ngày đã giảm đc 5kg tớ giảm 1 tháng mới được 2kg. bạn giảm theo phương pháp nào vậy :D

Em thì năm nay lớp 9 ăn linh ta linh tinh thôi
Sáng thì uống nước
Trưa 2 bát cơm
Chiều ăn vã đồ ăn 1 tuần giảm được 2kg 67kg - 65 kg

theo mình thấy giảm cân truyền thống tốt hơn nhiều . ăn uống cũng ổn và đầy đủ nên không lo bị mệt mỏi, có sức để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục và làm việc nữa chứ. dù chậm nhưng nó săn chắc hơn LC . thấy đa số các bạn theo LC lúc nào cũng mệt mỏi dẫn đến làm việc sa sút, tâm trạng không tốt, lúc nào cũng lo lắng về việc ăn gì và calo ra sao, nhiều lúc có bạn ám ảnh đến mức đi đâu cũng phải tính toán, tuổi trẻ như thế khác gì ông già.Và theo mình thấy LC giảm nhanh thật nhưng cơ thể nhão nhoẹt, chưa kể có thể da thừa nữa ( vì giảm cân quá nhanh mà, da không thích nghi kịp) lúc đó rồi lại than thở .
đây là topic của mình. đã giảm từ 91kg > 75 trong 4 tháng
https://www.caubaquan.com/community/threads/58479/#post-791875

30min chạy bộ+700 cái nhảy dây+1 tiếng đi bộ mà chỉ thấy mỏi chân vô cùng chứ chưa thấy mệt lắm thì có khi bạn phải xem lại cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xem :-s
Bạn ở chỗ nào HN?

1m60 nặng 90kg mình có thể tưởng tượng ra là bạn lăn có khi nhanh hơn chạy đấy :whistle:

30min chạy bộ+700 cái nhảy dây+1 tiếng đi bộ mà chỉ thấy mỏi chân vô cùng chứ chưa thấy mệt lắm thì có khi bạn phải xem lại cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xem :-s
Bạn ở chỗ nào HN?
đây là bài tớ viết 8 tháng trước. Bây h tớ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều đặn rồi không thấy mỏi chân hay mệt nữa. :D