giảm cân cho người cực béo

quyết tâm cao quá (y)(y)(y)
t mới giảm được có mấy kg
nhưng tự dưng thấy lười, ăn uống lại thì phá LG , không hứng thú với giảm cân nữa
không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào td. lại lên cân mất thui
bắt đầu từ tuần này t lại về chế độ ăn như cũ, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện nữa
ko biết có giảm được kg nào nữa không :D:D:D
( 22h tròn đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào IS thoai, ngày nay mưa không chạy được )
tớ toàn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục ở nhà chưa ra ngoài bao h cả đc cái nhà tớ rộng. :D Mưa bạn ở nhà nhảy dây ý hiệu quả cực luôn. Tớ giảm đc nhờ LC và nhảy dây đấy

Chúc mừng bạn gái nhé :)

Mình 30 ngày giảm 6,7 ký đây, vòng bụng giảm 9cm rồi :). Cách đây 1 tháng mình nặng 70kg, vòng bụng 101, giờ còn 63,3 kg, vòng bụng 92 :)

Hai ta cố lên, diệt giặc béo :)
vậy ah bạn giảm nhanh thật đấy
tớ bây h là 60 kí rồi vòng bụng là 76- 78 :) bi h đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic cho bụng nhỏ bớt lại mà vẫn lèo phèo mỡ :))) cùng quyết tâm cho tương lai tươi sáng

tớ toàn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục ở nhà chưa ra ngoài bao h cả đc cái nhà tớ rộng. :D Mưa bạn ở nhà nhảy dây ý hiệu quả cực luôn. Tớ giảm đc nhờ LC và nhảy dây đấy
t không nhảy được, có thử rùi, chỉ cố được đến 60 cái là nghỉ 1 hiệp
t chỉ nhảy được 3 -4 hiệp là chịu chết không nhâc nổi chân nữa.
nhưng cũng đang suy nghĩ, nhờ đứa b đi mua cho cái dây nhảy mà chua mua được. :D:D

t không nhảy được, có thử rùi, chỉ cố được đến 60 cái là nghỉ 1 hiệp
t chỉ nhảy được 3 -4 hiệp là chịu chết không nhâc nổi chân nữa.
nhưng cũng đang suy nghĩ, nhờ đứa b đi mua cho cái dây nhảy mà chua mua được. :D:D
cố lên bạn :D tớ thấy bạn cũng ko béo lắm nên sắp thành chính quả rồi :)

cố lên bạn :D tớ thấy bạn cũng ko béo lắm nên sắp thành chính quả rồi :)
đường còn dài lắm.
t dạo này tự dưng lười bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, chẳng có hứng thú gc nữa
lâu lắm rùi không chạy bộ. đi làm về toàn tầm 20h - 21h
nghỉ 1 lát hum nào đấu tranh tư tưởng lắm thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào IS. Chứ như giờ
đi giày vào để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, chán lại bỏ ra chả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành gì :D:D ngồi ol
hum nào cũng cố dậy sớm chạy nhưng chưa hum nào làm được :banghead::banghead:

đường còn dài lắm.
t dạo này tự dưng lười bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, chẳng có hứng thú gc nữa
lâu lắm rùi không chạy bộ. đi làm về toàn tầm 20h - 21h
nghỉ 1 lát hum nào đấu tranh tư tưởng lắm thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào IS. Chứ như giờ
đi giày vào để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, chán lại bỏ ra chả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành gì :D:D ngồi ol
hum nào cũng cố dậy sớm chạy nhưng chưa hum nào làm được :banghead::banghead:
tớ cũng thế nhiều khi mệt mỏi chả muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng vẫn cố lê lết để ko bỏ buổi nào :) bạn đi làm thì thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ít hơn đành cố ăn ít đi vậy (y) cố lên bạn sự nghiệp giảm cân còn dài dài

bạn cho tớ thực đơn được hem và thể dục nữa hihi
thực đơn thì tớ bừa phứa lắm giới hạn dưới 1500 calo / ngày
còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục thì 1 ngày 4000 cái nhảy dây và 30 phút bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhịp điệu :)

90 xuống 56, quá khủng và quá pro em ạ :)

Có cái hình hiện tại ko, show coi để lấy động lực nào :)

em cũng muốn up lên mà ko biết đăng ảnh như thế nào :)) làm thử mấy lần rồi mà ko đc
Chị giỏi vậy, phục chị quá, bữa ăn 1 ngày của chị có thật là 1500k k vậy, thể dục thì chị có chạy bộ k, nếu chạy thì chị chạy mấy tiếng 1 ngày?,6 tháng đầu chị giảm đc nhiêu cân vậy???, e trc 65kg, tháng đầu giảm đc 5 kg, đến tháng thứ 2 do chủ quan ăn bừa phứa nên tăng 1 kgT_T, buồn kinh khủng
Chị có ăn phá giới khi nào k???? e thích ăn ngọt nên lúc nào nhìn thấy bánh là lại k kiểm soát đc>_<

Chị giỏi vậy, phục chị quá, bữa ăn 1 ngày của chị có thật là 1500k k vậy, thể dục thì chị có chạy bộ k, nếu chạy thì chị chạy mấy tiếng 1 ngày?,6 tháng đầu chị giảm đc nhiêu cân vậy???, e trc 65kg, tháng đầu giảm đc 5 kg, đến tháng thứ 2 do chủ quan ăn bừa phứa nên tăng 1 kgT_T, buồn kinh khủng
Chị có ăn phá giới khi nào k???? e thích ăn ngọt nên lúc nào nhìn thấy bánh là lại k kiểm soát đc>_<
vì mức vận động của chị là trung bình nên phải hấp thụ 1800 - 2000 calo để giữ cân nên chị thấy chỉ cần nạp 1200 - 1500 calo mỗi ngày là ok rồi.
chị chỉ nhảy dây với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic thôi nhảy dây 4000 cái tầm 50' và 30' bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic chị ko chạy
chị cũng thích ăn đồ ngọt lắm có lúc ăn bánh kẹo trừ cơm luôn. Nhưng thấy ko ổn thế là cai luôn cai mất mấy tuần đấy :))) bản chất thích ăn mà

vì mức vận động của chị là trung bình nên phải hấp thụ 1800 - 2000 calo để giữ cân nên chị thấy chỉ cần nạp 1200 - 1500 calo mỗi ngày là ok rồi.
chị chỉ nhảy dây với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic thôi nhảy dây 4000 cái tầm 50' và 30' bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic chị ko chạy
chị cũng thích ăn đồ ngọt lắm có lúc ăn bánh kẹo trừ cơm luôn. Nhưng thấy ko ổn thế là cai luôn cai mất mấy tuần đấy :))) bản chất thích ăn mà
Chị ăn nt thì 6 tháng đầu chị giảm đc nhiêu kg vậy, h e đang ở mức 61kg nếu ăn kiêng nghiêm ngặt kết hợp vs 1000 cái nhảy dây ( tại e có tính mau chán, tập cái j̀ chỉ (.) 1-2 ngày đầu là hăng hái, còn sau thì lười thúi ra) :D liệu 4 tháng nữa có về đến 53 kg k nhỉ.

Giữ được tính kỷ luật thì hơi khó nhé.CHỉ sợ các bạn đc 1 thời gian rồi lại béo thôi.Cố lên.

Chị ăn nt thì 6 tháng đầu chị giảm đc nhiêu kg vậy, h e đang ở mức 61kg nếu ăn kiêng nghiêm ngặt kết hợp vs 1000 cái nhảy dây ( tại e có tính mau chán, tập cái j̀ chỉ (.) 1-2 ngày đầu là hăng hái, còn sau thì lười thúi ra) :D liệu 4 tháng nữa có về đến 53 kg k nhỉ.
chị nghĩ em nên tăng nhảy dây lên đi tăng từ từ vì chị 6 tháng đầu nhảy phải 2000 cái
ăn kiêng nghiêm ngặt thì chị chịu thôi chị ăn khỏe lắm chắc giảm do tăng lượng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nên.
trung bình 1 tháng chị giảm 2 cân vậy em cứ giảm từ từ đi chắc chắn sẽ được
cố lên

chị nghĩ em nên tăng nhảy dây lên đi tăng từ từ vì chị 6 tháng đầu nhảy phải 2000 cái
ăn kiêng nghiêm ngặt thì chị chịu thôi chị ăn khỏe lắm chắc giảm do tăng lượng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nên.
trung bình 1 tháng chị giảm 2 cân vậy em cứ giảm từ từ đi chắc chắn sẽ được
cố lên
Chắc chị là ng̀ dễ gc, chứ e thấy mấy ng̀ gc tập TD ác hơn chị mà k ăn thua, có khi chả giảm đc kg nào ý
Thôi thì cố gắng vậy, e thì khác j̀ chị đâu, ăn khoẻ lắm, may mà năm trc e0có tập TD nên k tăng cân, k thì h e phải 70kg là ít, nghĩ đến là thấy sợ, đợt tết vừa rồi e từ 58 lên 65 đấ[email protected]@

Chắc chị là ng̀ dễ gc, chứ e thấy mấy ng̀ gc tập TD ác hơn chị mà k ăn thua, có khi chả giảm đc kg nào ý
Thôi thì cố gắng vậy, e thì khác j̀ chị đâu, ăn khoẻ lắm, may mà năm trc e0có tập TD nên k tăng cân, k thì h e phải 70kg là ít, nghĩ đến là thấy sợ, đợt tết vừa rồi e từ 58 lên 65 đấ[email protected]@
ko phải chị dễ giảm cân đâu. mỗi người có một cách riêng mà :))
càng béo lại càng thích ăn :)) quy luật rồi ko ăn ko được phải hưởng thụ em ah. Nhưng hưởng vừa vừa thôi ko công toi đấy :LOL:
tết năm rồi do giảm cân nên chị ko ăn một miếng bánh trưng, đồ ngọt nào :( kết quả cân ko tăng thêm nhưng lại thèm đến tận bây h :ROFLMAO:
chả hiểu tết năm nay có thành chính quả để hưởng thụ ko :))

ko phải chị dễ giảm cân đâu. mỗi người có một cách riêng mà :))
càng béo lại càng thích ăn :)) quy luật rồi ko ăn ko được phải hưởng thụ em ah. Nhưng hưởng vừa vừa thôi ko công toi đấy :LOL:
tết năm rồi do giảm cân nên chị ko ăn một miếng bánh trưng, đồ ngọt nào :( kết quả cân ko tăng thêm nhưng lại thèm đến tận bây h :ROFLMAO:
chả hiểu tết năm nay có thành chính quả để hưởng thụ ko :))
Anh cũng béo nhưng ko thèm ăn lắm, đôi khi đi ngoài đường thấy mấy cái cút nướng, phá lấu, nem nướng nghĩ cũng muốn ăn, nhưng lại thôi vì... hết tiền :love:

Tết thì bia rượu nốc thay cơm nên cũng chẳng lên nhiều mấy. Có mấy mùng đi chúc Tết, qua nhà này nhà kia làm vài lon, sáng tới chiều thì ngoắc ngoải nằm một đống, chẳng ăn uống gì được. Say ngủ dậy mà nhìn cái bánh chưng thì muốn ọe rồi, cúp hột dưa chiều nhậu tiếp :). Trước và sau Tết đúng 75 kg :)

Anh cũng béo nhưng ko thèm ăn lắm, đôi khi đi ngoài đường thấy mấy cái cút nướng, phá lấu, nem nướng nghĩ cũng muốn ăn, nhưng lại thôi vì... hết tiền :love:

Tết thì bia rượu nốc thay cơm nên cũng chẳng lên nhiều mấy. Có mấy mùng đi chúc Tết, qua nhà này nhà kia làm vài lon, sáng tới chiều thì ngoắc ngoải nằm một đống, chẳng ăn uống gì được. Say ngủ dậy mà nhìn cái bánh chưng thì muốn ọe rồi, cúp hột dưa chiều nhậu tiếp :). Trước và sau Tết đúng 75 kg :)
tại sao chúng ta lại khổ thế nhỉ :LOL:
có niềm đam mê ăn uống mà ko thực hiện được
nhiều lúc muốn ăn lại nhớ đến cái cân
anh con trai còn đỡ chứ bọn em con gái béo lại chả ai thèm nhìn :LOL: bất công hết cái nọ đến cái chai :cautious: