GIẢM CÂN THẬT DỄ VS THỰC ĐƠN ĂN KIÊNG ĐƠN GIẢN VẪN ĐỦ CHẤT DINH DƯỠNG.

Ngày 1:
Sáng (S) : 1 tách cafe và 1 muỗng đường.
Trưa (T) : 2 trái trứng luộc, 1 bó rau muống luộc, 1 trái cà chua.
Tối (t) : 1 miếng thịt bò (200g) không mỡ, 1 bắp cải xalach với dầu ăn và chanh.

Ngày 2:
S : như ngày 1
T : nửa hộp thịt hầm, 1 hũ yaourt
t : như ngày 1, thêm 1 trái lê.

Ngày 3:
S : như ngày 1, thêm 1 miếng bánh mì nướng.
T : 2 trái trứng luộc, 1 miếng jambon hun khói hoặc thịt ướp muối, 1 bắp cải xalach vs dầu ăn va chanh.
t : 1 trai ca chua, 1 trái lê.

Ngày 4:
S : như ngày 3
T: 2 ly cam nhỏ ko đá hoặc nước táo, 1 hu yaourt.
t :1 trái trứng luộc, 1 củ carrot sống nhai kĩ.

Ngày 5:
S : 1 củ carrot sống nhai kĩ vs chanh.
T: 200g cá chẽm vs chanh, 1 muỗng bơ
t: 200g thịt bò ko mỡ, 1 bắp xalach vs cần tây.

Ngày 6:
S : như ngày 4
T: 2trai trứng luộc, 1 cà corrot sống nhai kĩ.
t: 250 thịt gà, 1 bắp cải xalach vs dầu ăn và chanh.

Ngày 7:
S: 1tach trà ko đường
T: ko ăn ji chỉ uống nước
t:200g thịt cừu, 1 trái táo.

Ngày 8:
Như ngày 1

Ngày 9:
S : như ngày 1
T : Jambon hun khói hoặc thịt ướp muối, 1 hu yaourt
t :thit bò 200g ko mỡ, xalach, dau ăn, chanh.

Ngày 10: như ngày 3

Ngày 11:
S: như ngày 3
T: như ngày 4
t: như ngày 1 và 1 muỗng bơ.

Ngày 12 và 13 : như ngày 5 và ngày 6

Ngoài ra bạn chăm ăn những loại thực phẩm này nữa nhé!

1.Bưởi : Loại quả này chứa 1 hàm lượng rất hỏ calo nhưng chứa lượng lớn vitaminC, giúp trung hòa lượng protit, chất đạm, chất béo có trong loại thức ăn, tăng cường tiêu hóa và ngăn ngừa quá trình tích tụ mỡ gây hiện tượng béo phì.
Ngoài ra thường xuyên ăn bưởi còn ngăn ngừa các bệnh về tim mạch.

2. Bí ngô: bí ngô chứa hàm lượng calo rất thấp. Trung bình 1kg ngô tươi chỉ chứa 40 kilo calo. Loại quả này cũng giàu hàm lượng đường tự nhiên và chất xơ nên ko gây béo phì và rất có lợi cho hệ tiêu hóa.

3. Thịt bò: Khac vs thịt heo, thịt bò hiệu quả trong việc giảm cân. ít béo, giàu protein cho cảm giác no lâu. Nên chế biến thoe phương pháp hấp, luôc. tránh chiên, xào.

4. Chè xanh: Có chất chống oxy hóa, tốt cho hệ tiêu hóa, giảm căng thẳng, mệt mỏi, tăng cường trao đổi chất trong cơ thể. TRà xanh giúp đốt cháy chất béo và lượng mỡ thừa torng cơ thể. Uống trà xanh trước bữa ăn để giảm cảm giác đói bụng, ăn nhìu.

5. Sữa chua: thần dược cho vòng 2. Rất giàu canxi, giup bạn bảo vệ vòng 2 lý tưởng. để phát huy tác dụng bạn nên ăn sữa chua không đường và ăn hàng ngày.

6. Dưa hấu giúp vòng 2 "phẳng" : Chứa rất nhiều các loại chất khoáng như (caroten, photpho, sắt, đồng, kẽm, canxi) thúc đẩy quá trình chuyển hóa, tránh dự trữ năng lượng, tăng cân.

Thực đơn này cho người ăn kiêng cấp tốc (quá béo) nhưng hiệu quả sau 13 ngày, tuy ăn ít nhưng đầy đủ chất trong 1 ngày, chỉ giảm kalo hấp thu. nếu những lúc bản quá đói có thể ăn thêm sữa chua.Giữ tinh thần thoải mái, đừng để giai đoạn giảm cân trở nên bi kịch, lo nghĩ se làm bạn tăng cân và thèm ăn.
Sau 13 ngày, bạn hãy kiểm tra lại cân nặng , tận hưởng thành quả nhé.
Chúc bạn vui và thành công ^^

https://www.caubaquan.com/community/threads/40034/

làm theo chục ngày thì đc chứ cả tháng thì thua :rolleyes: mà nghe nói jảm vậy 1 fần là do cơ thể mất nước ếy :whistle:

Ăn như thực đơn này thì khỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành luôn nhỉ.

ừm, thực đơn đầu cấp tốc mà. giam dc 1 phần co thể tahy đồi thực đơn dảm bảo sức khỏe. giảm cân xong thì ăn uống dung'' cách, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành để duy trì voc dang. cảm nhận cơ thể mỗi ng để thay đổi, cân bằng. đây là khởi đầu, cam go 1chut' .

giam can nen uong nhieu nuoc. nhung an theo cach do tai sao lai mat nuoc ?
Thường thì mấy ngày đầu có nhẹ đi chỉ là giảm lượng nước thôi, nhưng nó lại khá nhanh :))
Cơ thể làm sao mà huy động để dùng mỡ thay thế lượng calo thiếu hụt ngay dk
Dù sao vẫn cần thời gian,
.
Tớ nghĩ thế thôi :) , cũng hok chắc

Dùng phương pháp này có hiệu quả, giảm mỡ, trước đây khi mới đi làm, mình 47kg, cần giảm 5kg, mình theo pp này, phải nói là rất kiên trì, sau 13 ngày giảm 4kg, những cục thịt thừa ở lưng, bụng, đùi bay hết, v1 cũng nhỏ bớt đi, các mem nữ dùng có hiệu quả hơn, nhưng phải có độ quyết tâm và kiên trì cao. Mình bg muốn theo pp này thì k có ý chí nữa, công việc và con nhỏ, hic. Nhìn chung với các bạn thanh niên khi sd pp này k đến mức nằm bẹp dí đâu, các bạn vẫn đi chơi, thể dục dc (m đã thí điểm).
Bạn nào muốn thử, cứ yên tâm!

Bài này thực hiện trg vòng 13 ngày, 6 tháng sau mới dc quay lại, k phải ăn liền tù tì 1 tháng dc đâu

ngày 1 bắp cải xà lác dầu ăn vs chanh là làm xa lát à..vs cả bắp cải ăn xào hay ăn sống đây:))

Dùng phương pháp này có hiệu quả, giảm mỡ, trước đây khi mới đi làm, mình 47kg, cần giảm 5kg, mình theo pp này, phải nói là rất kiên trì, sau 13 ngày giảm 4kg, những cục thịt thừa ở lưng, bụng, đùi bay hết, v1 cũng nhỏ bớt đi, các mem nữ dùng có hiệu quả hơn, nhưng phải có độ quyết tâm và kiên trì cao. Mình bg muốn theo pp này thì k có ý chí nữa, công việc và con nhỏ, hic. Nhìn chung với các bạn thanh niên khi sd pp này k đến mức nằm bẹp dí đâu, các bạn vẫn đi chơi, thể dục dc (m đã thí điểm).
Bạn nào muốn thử, cứ yên tâm!
Nhiều mỡ thừa thỳ giảm nhanh ko bạn ?

ah, tùy tạng người thôi, cơ địa mỗi người, ko chính xac, giai doan dau co the chua thay han sut 1 hay 2 can (sau 13) nhung nguoi` se nhe di, de chiu. nêu' cố gắng từ nửa tháng den' 1 thang' chac chac co ket qua kha quan :) rang van dong thêm ^^ gấp gap se mau nản và de tăng cân lai day' :D
mới sang sớm mà làm một ly cà phê đen thì chịu thôi ! xay lăn quay ra liền

mymy.com : những người mỡ thừa dễ giảm hơn nguoi` thit chac', co gang van dong ra mo hoi, se co ket qua mong muon.

mymy.com : những người mỡ thừa dễ giảm hơn nguoi` thit chac', co gang van dong ra mo hoi, se co ket qua mong muon.
Có thể thay thế thịt cừu bằng thịt gì khôg ạ ?
mới sang sớm mà làm một ly cà phê đen thì chịu thôi ! xay lăn quay ra liền
bạn em có rất nhiều mỡ lỏng ở toàn thân và nó bị dư hẳn 30kg thỳ áp dụg phươg pháp này khôg biết giảm nhah khôg nữa. Haizz Cho em hỏi áp dụng xog 13ngày thỳ phải ngưng trog 6tháng mới đc áp dụng lại ạ ?

Bài này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sau 13 ngày rồi ngưng, 6 tháng sau thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại, nếu làm đúng lượng mỡ thừa quanh hông đùi giảm, bụng ngực cũng giảm, tuy nhiên vùng bụng xuống k dc hết mỡ đâu, xuống khoảng 6 - 10cm thôi. Uống cafe sáng k ngại bằng ngày thứ 7 nhịn k ăn gì, nói túm lại là kiên trì Thịt cừu có thể thay bằng thịt bò, thịt cừu hôi rình, cá chèm thay = cá hồi cũng dc, mình thấy trg BigC có cả cá chèm và thịt cừu đấy! Ai có nhu cầu và kiên trì thì theo, còn k quyết tâm thì k nên theo! Thêm nữa, chỉ dùng đúng theo thực đơn chứ k ăn thêm bưởi, bí ngô gì đâu đấy, bác chủ thớt ghi thêm bên dưới các thức ăn nên ăn để giảm cân phía dưới thực đơn dễ gây hiểu lầm cho bà con lắm!

thực đơn của mình cũng gần giồng như bạn nhưng chỉ dc 1/2 thôi hehehe.mình thấy k giảm cân mấy mà thấy săn chắc người xíu thôi :D..

dc bạn ạ, thay thế bằng dầu dừa ( chuẩn cho giảm cân rồi ), minh ko theo che do ăn nữa nhung van thuong xuyen dùng dầu dừa 4 muong 1 ngày . chi sợ nhìu người ko thích mùi béo của dầu dừa (nguyên chất). nhưng neu dung duoc thi tuyệt vời đấy :)

Bài này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sau 13 ngày rồi ngưng, 6 tháng sau thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại, nếu làm đúng lượng mỡ thừa quanh hông đùi giảm, bụng ngực cũng giảm, tuy nhiên vùng bụng xuống k dc hết mỡ đâu, xuống khoảng 6 - 10cm thôi. Uống cafe sáng k ngại bằng ngày thứ 7 nhịn k ăn gì, nói túm lại là kiên trì Thịt cừu có thể thay bằng thịt bò, thịt cừu hôi rình, cá chèm thay = cá hồi cũng dc, mình thấy trg BigC có cả cá chèm và thịt cừu đấy! Ai có nhu cầu và kiên trì thì theo, còn k quyết tâm thì k nên theo! Thêm nữa, chỉ dùng đúng theo thực đơn chứ k ăn thêm bưởi, bí ngô gì đâu đấy, bác chủ thớt ghi thêm bên dưới các thức ăn nên ăn để giảm cân phía dưới thực đơn dễ gây hiểu lầm cho bà con lắm!
Mình vẫn ăn từng đó nhưng thay đỏi lại là sáng ăn nhiều còn tối ăn ít đk k nhỉ

Mình cần 800kalo/ngày để giảm cân. Thực đơn này tính sơ sơ thì hơn lượng kalo mình cần rồi. không bít sao đây?