Cách tăng chiều cao khủng

Lúc trước còn đi học mình chỉ cao 1m57 , vì ức chế chiều cao nên lên lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình , bắt đầu năm 20 tuổi mình lên xà 1 ngày tầm 10phút , nhyả cao tầm 200 cái ,,,,sau 4 năm h mình cao 1m75 . nếu ai ước mơ cao lớn thì cứ mà chăm luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chứ đừng chờ đợi gì nữa càng sớm càng tốt

trong độ tuổi dậy thì thì việc tăng chiều cao đột ngột cũng bt mà bạn, nhưng bạn kết hợp vs hít xà, nhảy cao thì cũng tác động tốt tới các sụn trên cơ thể đấy. Còn sau độ tuổi này mà bạn tăng đc vài cm nữa thì cả là vấn đề đấy :))

lên 1 phát 18cm. Ngưỡng mộ. Bạn cho mình hỏi nhảy cao của bạn là nhảy ntn? có phải ngồi xổm bật nhảy cóc k vậy?

ông Đào Minh Trí nguy hiểm vãi, ông a trên kia đã kiu là mình lùn từ hồi đi học nên ' NĂM 20 TUỔI' mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, 20 mà còn ' BƯỚC VÀO DẬY THÌ' j nữa, haiizz ông A Sibent cho hỏi xíu, ông a nhảy 200 cái, là nhảy cóc hay là nhảy ntn zậy? cảm ơn ông a nhìu :)

mình tên Đào Văn Trí bạn, ừa nhầm ko đọc kĩ thanks bạn nhắc nhở, thì ra là từ năm 20 tuổi mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
1 là do bạn ấy dậy thì muộn (rất hiếm)
2 là bạn ấy chém jó :). Đăng cái ảnh năm 20 tuổi vs bây giờ đề so sánh thì mình xin lỗi ngay, ok ko chủ thớt? :rolleyes:

hajzz, ông a trên kia post bài lên chỉ để động viên những ai vẫn đang cô gắng kiên trì vì mục tiêu cao hơn, zậy chém gió để làm j? hajzz

hajzz, ông a trên kia post bài lên chỉ để động viên những ai vẫn đang cô gắng kiên trì vì mục tiêu cao hơn, zậy chém gió để làm j? hajzz
đây ko fải chém jó bạn. Nhưng thành quả của chủ thớt nếu là thật thì quả thực kì diệu :love: , có thể làm rung động ngành y khắp cả nước đấy bạn :rolleyes: Còn bạn chủ thớt post về sự thay đổi chiều cao từ năm 20 tuổi như thế thì đối với thực tế là gần như rất khó khả thi :(

cũng bt, kì diệu rrj, 1 huấn luyện viên người Liên Xô trước đây cũng nhờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện cường độ cao nên đã cải thiện đk chiều cao khá đáng kể đó, hajzz Cái j gọi là " LÀM RUNG ĐỘNG NGÀNH Y CẢ NƯỚC' CHỨ, hAJZZ

cũng bt, kì diệu rrj, 1 huấn luyện viên người Liên Xô trước đây cũng nhờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện cường độ cao nên đã cải thiện đk chiều cao khá đáng kể đó, hajzz Cái j gọi là " LÀM RUNG ĐỘNG NGÀNH Y CẢ NƯỚC' CHỨ, hAJZZ
người ta nói chuyện đàng hoàng,bạn này nói chuyện chẳng có chủ ngữ vị ngữ gì cả.Cứ haizzz haizzz nge bực mình sao ấy

đúng rồi bác ơi, làm gì mà rung động ghê thế :)) thằng vận động viên bóng rổ Jeremy Lin của Đài Loan luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 1m61 lên 1m9 kìa bác, tivi nói đó nhé, chắc tivi cũng chém gió! 1m61 là lúc sắp kết thúc dậy thì đó, ko phải 1m61 lúc còn 10 tuổi đâu! có ai dậy thì muộn mà cao thêm 30cm ko :)))

chủ thớt ơi cho hỏi cái. t giờ 20t cao m 78 thì max đc bn hở bạn, t cũng chỉ mún lên tầm 81-82 thôi. ngày ngày vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chế độ kinh khủng lắm

Mọi người vào đây trao đổi, ngôn ngữ nói thân mật ko cần trang trọng, mà câu nào cũng cần chủ ngữ, vị ngữ, trạng từ.... thì tiếng Việt thật là vô vị, bạn hungvo95 nói có lý do mà, người ta đang nâng cao tinh thần mà vào đây chém gió, ko xem thì bay thôi! bạn chubedeptrai cứ thử pp trên đi! ngày 10ph xà + 200 cú nhảy! ko cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng mới đạt đc chiều cao đâu, chỉ cần đảm bảo 3 yếu tố: bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện thường xuyên, dinh dưỡng, ngủ nghĩ (à mà quên, tinh thần cũng rất quan trọng nhé) Chúc bạn thành công :)

okey. thực ra t vẫn tự tin vs những ji mình đang phấn đấu mà. cơ bản t ở thành phố bây giờ về quê gặp mấy thằng ku em 94 96 cao = với hơn nó cứ đo đo thấy ức :)). rồi bọn mi sẽ biết tay anh

Mọi người vào đây trao đổi, ngôn ngữ nói thân mật ko cần trang trọng, mà câu nào cũng cần chủ ngữ, vị ngữ, trạng từ.... thì tiếng Việt thật là vô vị, bạn hungvo95 nói có lý do mà, người ta đang nâng cao tinh thần mà vào đây chém gió, ko xem thì bay thôi!
Nâng cao tinh thần là tốt. Nhưng fải dựa trên thực tế chứ bạn, nếu chủ thớt post đc 2 tấm hình chứng minh thì quả là hợp lí hơn ko? Chứ trên 4rum trước h` vẫn có nhìu thành fần vào post bài giật tít, chém nổ banh trời mà ko có lấy tấm hình để ng` khác tâm fục...nên h` mới fải cảnh jác vậy đó mà :D Bạn post bài trong 4rum thì ng` khác có quyền nxét chứ, sao lại "ko xem thì bay" đc :rolleyes: Làm sáng tỏ đc thì tốt, còn ko thì để cũng làm chật chội thêm mà lại ko đc ích j` cho ae cả :cool:

p/s: mình vừa kiểm chứng thông tin về Jeremy Lin (1988): "vào tháng 7/2005, Bill Holden - trợ lý huấn luyện từ Harvard tiếp nhận hồ sơ của Jeremy và lập tức bị ấn tượng bởi ngoại hình hoàn hảo với chiều cao 1.91 mét" vậy đã rõ, tới năm 17 tuổi anh ấy đã cao 1.91, và bây giờ là 2012 hầu như ko thay đổi. Hơn nữa mình vừa hỏi thầy dạy Sinh của mình, VN mình chưa ghi nhận đc những trường hợp nào qua 20 tuổi mà vẫn cao vọt đc tới 18cm như bạn chủ thớt, vậy chẳng fải là 1 kết quả "rúng động VN" sao :LOL:

Mình đã bảo đây là 1 chương trình thể thao phát sóng trên tuyền hình mà, người ta nói như thế, nói rõ ràng là: "Mọi người nghĩ cậu ta chẳng làm đc gì với thể hình thấp bé như thế" tiếc là tìm trên youtube ko có, nếu có thì post link cho xem! Có phải thực sự khoa chỉ là tương đối ko? Nhất là những trường hợp ung thư giai đoạn cuối chắc chắn là ko thể chữa trị bằng thuốc, chỉ có tinh thần mới làm thay đổi mọi chuyện. Mình có quen 1 ông làm kinh doanh lương tháng 6000$ nhưng mà hỏi 1 vài thông tin về kinh tế cơ bản nhiều khi ổng cũng quên và không biết! Thế nên ko phải ai làm trong lĩnh vực nào cũng biết tất tần tật về nó đâu mà thầy của bạn bảo là chưa từng có! Vậy nên "Thuyết tương đối" của Albert Einstein mới nổi tiếng nhất mọi thời đại!

hồ sơ của WK chắc ko sai đâu :barefoot: còn bọn nhà đài thì chỉ thích giật tít cho chương trình thêm hay nhiều người coi thôi:sneaky:
làm gì cũng cần rõ ràng thì ai cũng nể bạn à(y)

Không thấy bác Trí nguy hiểm, nhưng thấy bác nguy hiểm thật đấy ;P

ông Đào Minh Trí nguy hiểm vãi, ông a trên kia đã kiu là mình lùn từ hồi đi học nên ' NĂM 20 TUỔI' mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, 20 mà còn ' BƯỚC VÀO DẬY THÌ' j nữa, haiizz ông A Sibent cho hỏi xíu, ông a nhảy 200 cái, là nhảy cóc hay là nhảy ntn zậy? cảm ơn ông a nhìu :)
hoi di hoc dai hoc co thang ban nam1 cao 1m4 may thui z ma nam 3 cao len 1m62 sao.z thi tre~ thi thuong cao lam

tui ko bos dc ảnh mấy bạn ak , tùy mấy bạn thui bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng sớm càng tốt , chứ đừng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vài bữa xong chán thì không có kết quả thì thui , bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sau 2 năm điều đặn mới có kết quả , nhớl là đầu óc thoải mái hạn chế ngồi máy tính nhen

Lúc trước còn đi học mình chỉ cao 1m57 , vì ức chế chiều cao nên lên lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình , bắt đầu năm 20 tuổi mình lên xà 1 ngày tầm 10phút , nhyả cao tầm 200 cái ,,,,sau 4 năm h mình cao 1m75 . nếu ai ước mơ cao lớn thì cứ mà chăm luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chứ đừng chờ đợi gì nữa càng sớm càng tốt
Cho mình hỏi bạn nhảy bằng cách nào? bật nhảy cóc huh?

uk , mình bậc cóc . Xin nói thêm với vài anh em chán nản vì chiều cao của mình , có bạn chia sẻ với mình cao 1m62 nhìu lúc muốn ra sống Hàn gì đó kết thúc :p , nên nhớ CÁC BẠN MAY MẮN sinh ra có sức khỏe bình thường , nhìu người bệnh tật nhưing họ vẫn yêu đời mà , coi lại mình đi nhé đừng chán nản (y) chủ yếu là kiên trì

ngày đếc nào chẳng xà 20p nhảy dây 200 cái, nhảy cao khoảng 50 phát mà lên chậm rì, dinh dưỡng thì có thừa =)) mỗi tội gene thì hơi lùn =)) anh em của bố mình toàn 1m8 mà trong khi bố mình 1m72 =)) ảo

gái trai gì cũng đc bạn ơi! mà nữ thì lên nắm xà thôi, đừng có hít, chân thì đá wa đá lại + đạp xe đẹp trên không trung. Về bật nhảy thì độ 100 cái thôi :) chúc bạn thành công!

gái trai gì cũng đc bạn ơi! mà nữ thì lên nắm xà thôi, đừng có hít, chân thì đá wa đá lại + đạp xe đẹp trên không trung. Về bật nhảy thì độ 100 cái thôi :) chúc bạn thành công!
Thanks am-f nhìu nhé! Nhất định sẽ cố gắng:p