hôm nay !! sau 1 tuần lỗ lực !! và thất bại của ngày chủ nhật !! híc híc !!

1 tuần mình ăn kiêng !!
hôm thứ 7 cân con 75.5kg !!
chủ nhật ăn xả láng !! úi trời hôm nay nó lên 77kg !! :(( !!
nên mình zô dây tao topic để có thể dưa bữa ăn hằng ngày của mình lên đây cho moi ng giúp !! xem bỏ phần nào !! công toi 1 tuần ràu ~.~
sáng thứ 2: 30/7
1 bịch sữa Fami có đường ~.~
1 cái bánh cam có đường :(
1 tô nuôi ( hu hu )

buổi trưa:
5 cái cả giò chiên @@ !!
1 miếng sườn nướng!!
1 miếng thịt gà nướng !!
hu hu !! chết tôi !!
lịch là buổi tối sẽ phải nhịn bù !! hu hu !!

1 tuần mình ăn kiêng !!
nên mình zô dây tao topic để có thể dưa bữa ăn hằng ngày của mình lên đây cho moi ng giúp !! xem bỏ phần nào !! công toi 1 tuần ràu ~.~
1 tô nuôi ( hu hu )

buổi trưa:
5 cái cả giò chiên @@ !!
1 miếng sườn nướng!!
1 miếng thịt gà nướng !!
hu hu !! chết tôi !!
đừng buồn quá,bạn nên biết cân nặng cơ thể trong ngày sẽ chênh lệch khoảng 1-2kg tùy vào thời điểm cân,ví dụ như buổi sáng cân dc 75 kg,sau khi ăn sáng sẽ là 76,buổi chiều sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào td rã rời thì cân lại còn 75,5,mình nói chung chung nhé,nhưng cũng đừng buồn quá,vì cân nặng hiện tại của you là mong ước của tui,há há

đừng buồn quá,bạn nên biết cân nặng cơ thể trong ngày sẽ chênh lệch khoảng 1-2kg tùy vào thời điểm cân,ví dụ như buổi sáng cân dc 75 kg,sau khi ăn sáng sẽ là 76,buổi chiều sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào td rã rời thì cân lại còn 75,5,mình nói chung chung nhé,nhưng cũng đừng buồn quá,vì cân nặng hiện tại của you là mong ước của tui,há há
mình nặng 80kg !! mới thực hiện dc 1 tuần !! nó xuống 75,5 là mình cân khi minh vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong !! ngày nào mình cũng cân cùng giờ hết !! hu hu !!
nãy bùn miệng quá zức thêm 1 trái táo (bơm ) với 1 trái lê @@ !! k biết hôm nay ăn có quá mõ k nhỉ @@ !!

1 tuần mình ăn kiêng !!
1 tô nuôi ( hu hu )

buổi trưa:
5 cái cả giò chiên @@ !!
1 miếng sườn nướng!!
1 miếng thịt gà nướng !!
hu hu !! chết tôi !!
sao m2 giống mình vậy n2.tr thống 1 tuần.chủ nhật cả nhà đông đủ ăn wa chừng còn sau 7h tối ăn 1 cái bánh pia soc trăng nữa chứ.đi cân từ 50kg lên 51kg.nản

mình là nam !! mình chỉ cần xuống 10kg thôi tức là khoảng tầm 65-67kg !! mà hoài k dc !! ôi chết tui !! mới giật xong 1 đĩa giá xào thịt nạc !! ăn xong hối hận quá ! hu hu
ai là chuyên gia zìa kcal tính dùm mình cái này với nhé !!
sáng :
1 Fami (có đường)
1 bánh cam (có nhiều đường)
1 tô nuôi !!

trưa :
5 cái chả giò chiên
1 miếng sườn nướng (nạc)
tối :
bị ăn sau 7h
1 trái táo (bơm)
1 trái lê
1 dĩa giá sao thịt nạc !!
hu hu hình như hơi nhiều @@

mình là nam !! mình chỉ cần xuống 10kg thôi tức là khoảng tầm 65-67kg !! mà hoài k dc !! ôi chết tui !! mới giật xong 1 đĩa giá xào thịt nạc !! ăn xong hối hận quá ! hu hu
ai là chuyên gia zìa kcal tính dùm mình cái này với nhé !!
sáng :
1 Fami (có đường)
1 bánh cam (có nhiều đường)
1 tô nuôi !!

trưa :
5 cái chả giò chiên
1 miếng sườn nướng (nạc)
tối :
bị ăn sau 7h
1 trái táo (bơm)
1 trái lê
1 dĩa giá sao thịt nạc !!
hu hu hình như hơi nhiều @@
wa nhiu chứ k pai nhìu nữa bạn ah.len kg la chac nhá

chắc ngày may mình phải kê khai lại thực dơn thôi !! chứ bừa phứa kiểu này !! lại thất bại thêm 1 lần nữa !!

~.~ híc híc !! lúc dầu tính thì thấy ít !! an xong thấy nhiều quá !! 100g thịt nạc có 260 kcal thoi và carb là 0 !! an xong thấy hơi hối hận tình hình là sáng nay mình ăn như sau !!
sáng : 4h30' 1 trái lê @@
6h30' 1 tô nuôi
7h dy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym tới 8h mới zìa nà !!

~.~ híc híc !! lúc dầu tính thì thấy ít !! an xong thấy nhiều quá !! 100g thịt nạc có 260 kcal thoi và carb là 0 !! an xong thấy hơi hối hận tình hình là sáng nay mình ăn như sau !!
sáng : 4h30' 1 trái lê @@
6h30' 1 tô nuôi
7h dy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym tới 8h mới zìa nà !!
http://vansu.vn/?part=dinhduong&opt=phuongphaptinh&act=list&mainmenu=kienthuc cho b link này để tiện cho việc tính lượng kcal. chúc b thành công ;)

http://vansu.vn/?part=dinhduong&opt=phuongphaptinh&act=list&mainmenu=kienthuc cho b link này để tiện cho việc tính lượng kcal. chúc b thành công ;)
cảm ơn nhé bạn hiền !!
tình hình là trưa nay !!
ăn 1 lạng thịt nạc !!
1 tô canh đu đủ loại nhỏ !!
nửa chén cơm bữa tối !! ăn lúc 5h !!
1 cái bánh trung thu nhân dừa 100g ( cái này chắc k sao:confused:)
1 kg dưa leo :D bá cá phát cho ngày thứ 4 xem nào ( 1/8)
sáng này 4h30 2 troái dưa leo 1 cái bánh cam (lai ăn đường rồi:confused:)
7h 1 tô bùn thịt nướng loại nhỏ !! báo cáo tối nay !!
nửa chén cơm !! 1 đĩa giá xào thịt nạc
nửa trái bưới và 2 trái dưa leo !!
còn nửa !! hôm nay nhảy lên cân còn 75 chòn :D sáng nay 2/8
1 cái bánh cam
1 trai dưa leo
1 tô bún thịt nướng :D

sáng nay 1 tô bún thit nướng !!
1 cái bánh cam @@ lại ăn nhiều rồi @@ !!!