Giúp em giảm vùng mông , đùi và bắp chân !!!

Chào mấy chị ! Em mới vô nên chưa biết nhiều , nhờ mấy chị giúp em giảm mỡ từ vùng mông trở xuống ạ . Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục thẩm mĩ được 2 tháng nay mà sao k thấy người em nó xuống cân tí nào hết , mỡ thì vẫn còn y như lúc đầu , có điều được cái là sức em nó bền hơn chút . Em có hỏi cô dạy trong đó là làm sao để xuống đùi và bắp chân thì được cô đó chỉ là đi bộ bước dài , ở nhà rảnh thì nằm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy động tác đá đùi , em cũng hay áp dụng mấy bài đó . Nhất là sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 tiếng ở phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì em lên đi bộ trên máy từ 30-45' , mấy ngày nào mà nghỉ ở nhà thì lôi sợi dây ra nhảy . Mà sau tự nhiên bây giờ em thấy hình như bắp chân em nó nở ra hay sao ấy , tới 40cm lận , đùi thì 58cm , còn mông em nó tới 97cm lận á :cry: , bùn quá trời luôn , mặc lại cái quần jean cũ sao mà chật nức à . Bởi vậy em lên đây xin mấy chị có thâm niên , kinh nghiệm nào thì chỉ cho em với , chứ gần đi học rồi mà 3 bộ phận trên nó to quá em ngại lắm , theo mấy chị thì em có nên nghỉ học TDTM k , em nghe nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái này thì phải theo hoài , nghỉ 1 cái là nó xổ ra còn to hơn trước nữa :cry:

thì ng` ta fải nói vậy để mình học hoài :rolleyes: nghỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục ở nhà bt, nếu ăn uống hợp lí thì vẫn giữ đc vóc dáng thôi mà. Giống như ae hay truyền nhau cái zụ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ fải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoài nghỉ nó nhão cơ ấy :))
àh quên mấy bài nhảy dây vs đá đùi nó tác động tới bắp chân vs đùi tốt đấy, có thể do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhìu + ăn nhìu wá nên làm nó to ra :D . Đi bộ bước dài là tốt nhất >> giảm mỡ toàn thân

thì ng` ta fải nói vậy để mình học hoài :rolleyes: nghỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục ở nhà bt, nếu ăn uống hợp lí thì vẫn giữ đc vóc dáng thôi mà. Giống như ae hay truyền nhau cái zụ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ fải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoài nghỉ nó nhão cơ ấy :))
àh quên mấy bài nhảy dây vs đá đùi nó tác động tới bắp chân vs đùi tốt đấy, có thể do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhìu + ăn nhìu wá nên làm nó to ra :D . Đi bộ bước dài là tốt nhất >> giảm mỡ toàn thân
oh vậy hã anh , mỗi lần thấy em đem sợi dây ra nhảy là nhà em ai cũng chửi :D , nói nhảy cho nhìu vào r` mốt nó hơn cầu thủ đá banh :)) , mà trong khi đi bộ bước dài mình có nên chạy k nhỉ , chạy chậm bước ngắn hay là sải chân hết cỡ

chạy thì chậm phải bước ngắn, giống chạy bền ấy, ko nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào wá 1 tiếng :D (nếu có máy đi bộ thì good). 1 ngày có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2-3 đợt, đói hay no j` bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng đc. Mấy bà cô tuổi băm gần nhà mình chạy đâu có nổi, toàn đi bộ kiểu này mà jảm cân ấy, hiệu wả ko kém j` chạy đâu.

chạy thì chậm phải bước ngắn, giống chạy bền ấy, ko nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào wá 1 tiếng :D (nếu có máy đi bộ thì good). 1 ngày có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2-3 đợt, đói hay no j` bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng đc. Mấy bà cô tuổi băm gần nhà mình chạy đâu có nổi, toàn đi bộ kiểu này mà jảm cân ấy, hiệu wả ko kém j` chạy đâu.
Ồh vậy à , mà chạy bộ trên máy thì mình k wen cho lắm , đi bước dài thì ok :) . Có mấy chị bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lâu năm trong đó nói với mình là ngày nào cũng nên đi bước dài như vậy khoảng 30-45' , sau 3-4 tháng thì có thể giảm chút ít , mình thì thuộc dạng ng` to xương , chắc thịt lắm nên hi vọng áp dụng pp đi bộ bước dài này sẽ xuống :((

mình là boy lại đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym ăn uống vô tội vạ nên ko rành cho lắm :D

"mông em nó tới 97cm lận á" đàn ông thích vòng này lắm đó bạn..
Bạn nói nghe ghê ghê quá :LOL: , mình thấy nó kì muốn chết , mặc đồ vừa mông , đùi thì rộng lưng . Muốn giảm hết cho r` Mấy sis cho em hỏi , em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy bài dành cho đùi có sử dụng thêm tạ chân khoảng 1kg thì đc k ạ, còn tay thì dùng tạ 2kg . Như vậy có ổn k hay là k nên sử dụng tạ ???