Z - Dự thi "Thể hình, niềm tin thay đổi cuộc sống"

Chúc mừng Z to quá he he, thay đổi nhiều đó, thấy gân hơn rồi, mà Z ngồi chụp hay đứng vậy có gồng không?

maianhminh nói:
Bạn sắp thi thể hình??? Tôi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 rưỡi rồi nhưng béo và cơ không hoàn thiện...sức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng có hạn nên không dám thi thố...bạn đăng toàn bộ thân đi cả đùi nữa tôi nhân xét cho
á..thi thố gì đâu ..mấy ae trên 4rum chiến với nhau mà, mục đích là sau 4 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện xem ai thay đổi tích cực nhất !
Sẽ có ảnh toàn thân,tự sướng chỉ chụp được thế thui !
thank You !

Z đã trở lại và còn lợi hại hơn xưa !:):):):)

úp tạm 1 tấm chụp = mobi, hum nào có người chụp hộ thì mới úp ảnh bán nude được !:lol::lol:
:w00t: wa wa wa, bắp tay, vai, cẳng tay của bác to lên, săn hơn trước nhiều luôn. Bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao hay thế? Cho chỉ số khi gồng đi bác ơi, để mình phấn đấu :D
Bác chụp tấm này gồng nên nhìn ngực hơi lõm vào nhỉ. À, bác Z chỉ cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phần cẳng + cổ tay đi bác, bắp tay của mình nhìn tàm tạm, nhưng 2 cái kia nhỏ quá nên nhìn hơi yếu :(

Bác Z bắp tay to là nhờ mỗi lần gồng tay đều có mấy em đứng cạnh xoa bóp chuột nên nó mới thế :lol::lol::lol::lol::lol:

:w00t: wa wa wa, bắp tay, vai, cẳng tay của bác to lên, săn hơn trước nhiều luôn. Bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao hay thế? Cho chỉ số khi gồng đi bác ơi, để mình phấn đấu :D
Bác chụp tấm này gồng nên nhìn ngực hơi lõm vào nhỉ. À, bác Z chỉ cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phần cẳng + cổ tay đi bác, bắp tay của mình nhìn tàm tạm, nhưng 2 cái kia nhỏ quá nên nhìn hơi yếu :(
thanks !!
Tay to là do trước khi Gym có mấy tháng chơi xà liên tục !
Ngực thì mới được train nên kém mỹ quan hơn tay là đúng rồi !
cẳng tay thì hầu như là ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ^_^ !
để tý nữa úp bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cả tuần lên vậy !
Bác Z bắp tay to là nhờ mỗi lần gồng tay đều có mấy em đứng cạnh xoa bóp chuột nên nó mới thế :lol::lol::lol::lol::lol:
Tập thể hình mà được thế thì chẳng bao lâu Lý Đức trở thành Phạm Văn Mách !:):):)

bac cho chi so vong tay voi vong nguc dum em caj:D:D:D ma bac tap bung bang ghe doc hay bai 8p vay:wub::wub:
hem tự đo được.để mấy hum nữa pố káo thiên hạ luôn,
chắc là V1=105
bắp tay 38/40
bụng 74
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng=ghế dốc, xà đơn, kéo cảble..
8' chỉ để thư giãn trước khi ngủ ^_^ !

hem tự đo được.để mấy hum nữa pố káo thiên hạ luôn,
chắc là V1=105
bắp tay 38/40
bụng 74
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng=ghế dốc, xà đơn, kéo cảble..
8' chỉ để thư giãn trước khi ngủ ^_^ !
Hehe, quá khủng, chỉ số bắp tay đúng như mình mơ ước :D Hiện tại mình mới được 36/37 (mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong + gồng) còn nguội + gồng thì chỉ 35,5/36,5. Vậy là phải hít xà nhiều mới được, đây chính là bí kíp tay to đây :p

anh Z đăng hình thi chưa đó, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện gấp rút lấy giải đi, em bưng dùm cho =))

hell967452

Global Smod
không khác trước kia là mấy nhỉ
hồi trước thả lỏng nhưng giờ gồng nên nó thế ấy mà
ke ke ke

hell967452

Global Smod
à
mới nghe bên webtretho mấy mẹ tính mua cái cân điện tử của nhật có chức năng đo bodyfat + nước trong nội tạng , bác zz đi tiên phong bỏ 1~2 triệu ra tậu một cái về cho anh em chiêm ngưỡng đi :lol:

không khác trước kia là mấy nhỉ
hồi trước thả lỏng nhưng giờ gồng nên nó thế ấy mà
ke ke ke
chém chết giờ !:devil:

à
mới nghe bên webtretho mấy mẹ tính mua cái cân điện tử của nhật có chức năng đo bodyfat + nước trong nội tạng , bác zz đi tiên phong bỏ 1~2 triệu ra tậu một cái về cho anh em chiêm ngưỡng đi :lol:
Tìm mua cái fat amliper có 10$ mà lòi kèn ko thấy ở VN bán !:)
cái đó thì khỏi mua luôn đi !

hell967452

Global Smod
thì cân điện tử nó chính xác hơn mà
với lại cái cân này lên mạng search thì có chỗ bán ở việt nam + tiếng việt nên mới nói bác mua làm mẫu cho anh em đó chứ

Ngày xưa ơi
1

2

3

Show Time :barefoot::barefoot::barefoot:
1.Thả lỏng

2.Gồng 1

3.Gồng 2

4.Lưng

Yeah !!!!
V1-ngang ngực 102 -Thả lỏng
V2-72 Sáng sớm ^_^
Bắp tay 40 gồng !

.............Kết thúc 4 tháng gian khổ ,anh em ơi đến giờ diễn rồi !
:D

daica

Out of service
Ban Quản Trị
Nhìn mặt sao căng thẳng thế :D

Chúc mừng thí sinh đầu tiên...

Các vòng của a ổn hết r, V1 thì to rồi nhưng ngực hơi nhỏ so với các phần còn lại, V1 to do xô nhiều quá.

nhìn anh Z lạ quá, cái bàn anh Z bày đủ đồ ăn, nước uống trông thèm nhỉ. Em chuẩn bị bao cầm hộ quà cho anh rùi nè =))