JEFF SEID 18 tuổi

Nhìn cái nutrition với supplement của nó thì thân hình thế này là đúng rồi. Tập luyện + nghỉ ngơi + dinh dưỡng + sản phẩm hỗ trợ thuộc dạng tốt nhất thế giới thế này thì ko đẹp mới lạ :D

18 tuổi mà nó cao bằng mình (20) nhưng mà to thì chắc gấp rưỡi :D
ko đc như nó thì natural thôi bác:hilarious: phấn đấu chục năm không đẹp đc như nó nhưng cũng được cái vỏ ối đứa ghen hê hê:hilarious:

ko đc như nó thì natural thôi bác:hilarious: phấn đấu chục năm không đẹp đc như nó nhưng cũng được cái vỏ ối đứa ghen hê hê:hilarious:
uh thì nhìn ảnh nó tất nhiên là cũng phải thấy thầm mơ ước rồi :D, nhưng mà vẫn biết khả năng mình đứng ở đâu là được rồi, chứ mơ xa với quá cũng hỏng :D

uh thì nhìn ảnh nó tất nhiên là cũng phải thấy thầm mơ ước rồi :D, nhưng mà vẫn biết khả năng mình đứng ở đâu là được rồi, chứ mơ xa với quá cũng hỏng :D
đặt ước mơ thật cao, phấn đấu dến đc đâu đến, miễn là ko hổ thẹn với mục tiêu :ROFLMAO:

everybody2003

Moderator
Ban Quản Trị
tụi Tây nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym từ rất sớm, thằng nào cũng cao to, có thằng nào lùn đâu
trong khi Vn thì lùn sẵn lại sợ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym, pó tay

hễ có cậu nào 14 tuổi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym thì chắn chắn sẽ bị can ngăn, nào là hệ cơ xương chưa phát triển toàn diện, nào là về nhà đá cầu nhảy dây khi nào đủ 18 hãy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, vớ vẩn

Tập Gym chính là cơ hội để hệ cơ xương phát triển toàn diện, nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng kĩ thuật với số reps mỗi set là >10 thì người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoàn toàn có thể làm chủ động tác, giảm thiểu tối đa chấn thương, và thậm chí nó còn an toàn gấp nhiều lần so với đá bóng, cầu lông

thân hình chú này quá lý tưởng, đi thi fitness là lụm vàng, đúng là có công mài sắc có ngày nên kim, ngoài chế độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện thì chế độ ăn kỹ và thuốc men cũng ko thể bỏ qa để có được thân hình sắc nét như thế này. cố gắng phấn đấu tiếp thôi :)

tụi Tây nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym từ rất sớm, thằng nào cũng cao to, có thằng nào lùn đâu
trong khi Vn thì lùn sẵn lại sợ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym, pó tay

hễ có cậu nào 14 tuổi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym thì chắn chắn sẽ bị can ngăn, nào là hệ cơ xương chưa phát triển toàn diện, nào là về nhà đá cầu nhảy dây khi nào đủ 18 hãy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, vớ vẩn

Tập Gym chính là cơ hội để hệ cơ xương phát triển toàn diện, nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng kĩ thuật với số reps mỗi set là >10 thì người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoàn toàn có thể làm chủ động tác, giảm thiểu tối đa chấn thương, và thậm chí nó còn an toàn gấp nhiều lần so với đá bóng, cầu lông
mình cũng ủng hộ đi gym sớm, mình cũng sờ vào tạ từ 15 tuổi
xong bác nói có cái vẫn chưa đúng lắm.
1 tây có hệ gen để phát triển về cơ xương hơn vn.
2 tây nó dậy thì sớm hơn vn 2-3 tuổi.
3. ở cái tuổi 14 thì kiến thức về các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, dinh dưỡng còn khá yếu ( thậm chí k có ).
4. tâm lý lại non kém dễ lung lanh bởi cái yếu tố bên ngoài. ( tâm lý tuổi mới lớn), không có mục tiêu, kế hoạch rõ rãng, dễ bỏ cuộc.
...
nếu có người hướng dẫn, kiến thức, dinh dưỡng ngon tí thì 16 tuổi bắt đầu, còn không cứ 18 tuổi rùi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào... môn này không vội được ;)
còn muốn làm siêu nhân thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sớm hơn. 5 tuổi còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được cơ mà :ROFLMAO:

everybody2003

Moderator
Ban Quản Trị
mình cũng ủng hộ đi gym sớm, mình cũng sờ vào tạ từ 15 tuổi
xong bác nói có cái vẫn chưa đúng lắm.
1 tây có hệ gen để phát triển về cơ xương hơn vn.
2 tây nó dậy thì sớm hơn vn 2-3 tuổi.
3. ở cái tuổi 14 thì kiến thức về các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, dinh dưỡng còn khá yếu ( thậm chí k có ).
4. tâm lý lại non kém dễ lung lanh bởi cái yếu tố bên ngoài. ( tâm lý tuổi mới lớn), không có mục tiêu, kế hoạch rõ rãng, dễ bỏ cuộc.
...
nếu có người hướng dẫn, kiến thức, dinh dưỡng ngon tí thì 16 tuổi bắt đầu, còn không cứ 18 tuổi rùi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào... môn này không vội được ;)
còn muốn làm siêu nhân thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sớm hơn. 5 tuổi còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được cơ mà :ROFLMAO:
lại nói ngược nữa rồi, chính vì nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym sớm nên hệ cơ xương nó mới phát triển sớm và toàn diện hơn,
nếu có người hướng dẫn thì 14 tuổi là bắt đầu đc rồi, để tới 18 tuổi thì cánh cửa bắt đầu hẹp lại rồi
lý do tại sao phải để tới 18 tuổi mới bắt đầu, tôi ko hiểu, cái này sao giống kiểu truyền miệng của Vn quá
dậy thì chính là cánh cửa cơ hội để hệ cơ xương phát triển toàn diện, phải biết tận dụng nó thì mới mong to cao bằng tây đc

nói ngược rồi, chính vì nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym sớm nên hệ cơ xương nó mới phát triển sớm và toàn diện hơn,
nếu có người hướng dẫn thì 14 tuổi là bắt đầu đc rồi, để tới 18 tuổi thì cánh cửa bắt đầu hẹp lại rồi
lý do tại sao phải để tới 18 tuổi mới bắt đầu, tôi ko hiểu, cái này sao giống kiểu truyền miệng của Vn quá
dậy thì chính là cánh cửa cơ hội để hệ cơ xương phát triển toàn diện, phải bết tận dụng nó thì mới mong to cao bằng tây đc
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưg vs đìu kiện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vừa phải ko quá nặng... theo e 15 tuổi dj bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là chuẩn nhất 18 tuổi ra vũng tàu kua gái là vừa hehe... =))))))

mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ năm học lớp 8 . . còn từ hồi lớp 5 bé đã chạy rồi . chạy theo ông nội . bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tất cả các môn . hihi

everybody2003

Moderator
Ban Quản Trị
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưg vs đìu kiện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vừa phải ko quá nặng... theo e 15 tuổi dj bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là chuẩn nhất 18 tuổi ra vũng tàu kua gái là vừa hehe... =))))))
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với mức tạ sao cho số reps/hiệp >10 là mức tạ vừa phải và rất an toàn, người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoàn toàn có thể làm chủ động tác

võ thuật là một trong nhưng môn rất nguy hiểm, rất dễ bị chấn thương, ấy vậy mà dân mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ nhỏ có sao đâu, trong khi nhắc tới tạ thì lại sợ ko dám bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, bó tay

Em ủng hộ ý kiến đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sớm.
Thế nhưng thằng kia 13t đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì 13 ở đây vẫn còn bán vé số ...
Hoặc khá hơn, tình cảnh thế này : nhà giàu, nhưng .. : " Mày lo mà học, lớn lên rồi ai cho mày tiền mà kiếm ăn, ko học lo mà cạp đất à, gym cái khỉ gì, học ngu như bò bày đặt ... "
Em thấy nhìu lắm rùi :))

18 tuổi đẹp trai người lại đẹp thế này thì gái theo nhiều vãi lái, ui thích vãi ! :D

chủ yếu là bị tư tưởng của những người không hiểu biết chi phối quá nhiều thôi nên những em 14,15 tuổi chưa dám đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

năm ngoái 13 nhưng chưa dám bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhìu , còn lo lắng , năm nay 14 nhìn clip thấy dc động lực :cat:

vì nếu lùn thì cảm giác thiệt thòi lắm bạn à! :(
=='... bộ kao là dễ kua dc girl àk... >"<... nói thế tui có chị 2 bố nó rồi... ông anh tui kao 1m78 khá là "đập chai" đây màk kòn chưa kó vì kái tội nghèo... T.T.... h tiền là tất kả bạn àk... còn gái hiền nó iu mìh thật lòng nó vào sách đỏ hết rồi híhí... =)))) (nhưg vẫn còn chứ ko phải hết.. =)))

Lậy bố trẻ ngực như thế mà kêu à, ngon hơn cả mấy bác muscle cuả việt nam r đó,nhìn lại đùi nó đi. Ngồi đó mà bảo k cân:))
mình nói gì sai hả pro, mình nhìn kỹ rồi không vuông thì bảo không vuông mình có chê xấu đâu, sao pro phải cạnh khóe.