Low carb 5 tháng + gym fitness !!!

LC ko hẳn là dứt bỏ đâu e. E vẫn ún coca light với đầu nành được màh nếu e thèm ngọt. Tập tdtt chỉ là 1 cách theo a cách nhanh nhất vẫn là diet. E có thể ăn rau với thịt ko mỡ để giảm cân cũng được. vào keto thì thật ra tới bây giờ vẫn chưa e à. Cân a giảm và tăng thất thường lằm do vừa phát triển cơ vừa giảm cân nên nó cừ bù trừ cho nhau thôi :D
tinh bột thì cắt giảm còn hoa quả thì những laoị như táo , bưởi, thơm mình vẫn có thể ăn được màh ko cần phải kiêng khem qá đâu. Nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì nên ưu tiên cá nhiều hơn nhé hoặc thịt nạc. Vấn đề mất nước thì m ko rõ lắm vì m chưa bị bao h :D
thế là uống sữa đậu nành ko đg ạ ??

Hjx, hâm mộ a wa. A bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở cali là ở tphcm hay hn? E cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở cali mà đợt rồi đi chơi hay nghỉ ắm, với lại ăn un linh tinh nữa. 15/9 này là đc 1 năm, mà tính ra so với trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e bị tăng 3kg hjxhjx chắc phải wyt tâm theo lc thoy
bạn ở cali quận mấy thế mình quận 1, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 tháng cũng gia3mg 2kg rùi. :p
Hâm mộ ông anh ghê, ráng lên mới được

quận 4 hả, sắp tới mình chuyển sang bên q4, nghe nói ở đó có mma không biết thế nào nữa, mình thix đánh võ lắm.
Hwa vô bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bodycombat tưởng là đánh nhau ai dè là nhảy hiphop, hixhix.
haha . combat là võ + nhạc màh. chắc bạn vào lộn badyjam hả. bữa nào qa Q4 thì hú m. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung cho vui :D

haha . combat là võ + nhạc màh. chắc bạn vào lộn badyjam hả. bữa nào qa Q4 thì hú m. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung cho vui :D
mình xem kĩ lắm rùi ag, hlv cũng kêu là bodycombat nên thấy kì kì. Công nhận bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ quá, chỉ có mí động tác nhảy trước giờ ko nhảy nên lúng túng.

bạn Khánh Hùng, mình không biết phải bắt đầu từ đâu, nhưng bạn có thể giúp json được không, mình nản với trọng lượng 73kg, eo 82cm mà chỉ cao 1m68 à

bác Khánh Hùng cho mình hỏi khi giảm xong rồi đến khí luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vẫn ăn theo LC nạp ít carb thì cơ bắp vẫn lên đc vậy hả bác :D, mà ăn vô có phải tính calo để k bị tăng cân k, chắc bác nạp thịt cá các loại nhiều lắm nhỉ :confused: Mình giảm LC xong rồi mà h nan giải vấn đề ăn uống luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này quá (n)

bạn Khánh Hùng, mình không biết phải bắt đầu từ đâu, nhưng bạn có thể giúp json được không, mình nản với trọng lượng 73kg, eo 82cm mà chỉ cao 1m68 à
Bạn bắt đầu bằng việc hình thành 1 động lực và ý chí cho mình trước đí :cool:
bác Khánh Hùng cho mình hỏi khi giảm xong rồi đến khí luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vẫn ăn theo LC nạp ít carb thì cơ bắp vẫn lên đc vậy hả bác :D, mà ăn vô có phải tính calo để k bị tăng cân k, chắc bác nạp thịt cá các loại nhiều lắm nhỉ :confused: Mình giảm LC xong rồi mà h nan giải vấn đề ăn uống luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này quá (n)
Có` thể cơ mình có cơ địa sẵn nên việc mình ăn kiệng carb nhưng vẫn có sức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào + ăn nhìu protein từ thịt cá nên giảm khá lẹ mà vẫn lên cơ được :D

mình thấy tối đi ngủ bạn chơi multivitamin hoặc vitamin c là sáng hum sau có sức lại.

Bạn Khánh Hùng ơi, bạn có thể chia sẻ cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng không bạn ?
dc. Nhưng mình nói trước là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng ko có làm giảm vòng bụng của bạn đâu nha. :D
Muốn giảm vòng bụng nhanh thì chỉ có nước diet là nhanh và hiệu quả thôi đóa bạn :D
mình thấy tối đi ngủ bạn chơi multivitamin hoặc vitamin c là sáng hum sau có sức lại.
chề độ nhìu rau xanh cũng rất tốt đó nhen :p

bác hùng ơ cho hỏi ơ cali quận 4 thấy có sàn MMA là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế nào, bắt buộc có hlv hay sao. tại ở q4 chỉ mê mỗi leo núi và cái sàn đó thui

bác hùng ơ cho hỏi ơ cali quận 4 thấy có sàn MMA là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế nào, bắt buộc có hlv hay sao. tại ở q4 chỉ mê mỗi leo núi và cái sàn đó thui
cái đo nghe nói muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phải có HLV kickfit đóa bạn :D

eo vậy chán nhỉ, e tưởng được đánh nhau nếu mình thix, vd e vs anh 2 đứa lên sàn oánh, hóa ra bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vs PT. thế leo núi có cần hlv ko anh hay tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

eo vậy chán nhỉ, e tưởng được đánh nhau nếu mình thix, vd e vs anh 2 đứa lên sàn oánh, hóa ra bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vs PT. thế leo núi có cần hlv ko anh hay tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
cái đó a ko rõ lắm e cái sàn đó a thấy chứ chưa lân bao h chỉ nghe nói lại. Leo núi thì HLV chỉ e mún tự leo cũng dc free :D

Từ 84kg lúc đầu. Max-ot + ăn kiêng low carb . thì bây giờ các số đo : Cao 1m81 nặng 74kg ngực 107 tay 36,5 bụng 77 mông 94 fat 8,5% 4 múi
Tổng số đo máy inbody ở cali là 86/100.
P/s lcú chụp hơi nghiêng vai chứ ko phải lệch nha các bác :D

Lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của mình là như thế này . Mỗi bài đều từ 4 - 6 cái /1 hiệp . 4 hiệp 1 nhóm cơ
Bụng mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mỗi ngày
T2 : full ngực bao gồm ngực trên , ngực giữa , ngực dưới ( tạ đơn , tạ đòn) , ghế ép ngực , đánh cáp ngực , đẩy tạ gần tay, banh ngực trên và dưới.

T3 : tay trước :nâng tạ đơn trên ghế , nâng tạ đầu búa trên ghế , nâng tạ đòn
tay sau : nâng tạ qa đầu , đẩy ngược tạ đơn ,kéo cáp v-bar

T4 : vai : đẩy tạ đòn qa vai , đẩy tạ đôi qua vai , ngồi đẩy tạ dòn ,đứng 1 bên đẩy tạ đơn , đứng 2 tay dang tạ đơn ,
cầu vai : nhúng vai với máy smith , kéo thanh EZ bar
xô : kéo cáp v- bar trước và sau , chèo cáp cao , nắm gần kéo cáp
T5 : đẩy ngực dưới , hít xà , hít đất , banh ngực trên dưới
T6 : các bài tay sau ở trên , hít đất , hít xà kép
T7 : đẩy tạ đòn qa vai , đẩy tạ đôi qa vai , ngồi đẩy tạ đòn, và các bàixo6
CN nghỉ
một ngày mình thường chia làm 3 bữa 1 phụ và 2 bữa chính .
Bữa phụ có thế có hoặc ko (1 tuần chắc cao lắm là 2 ngày ) là bữa sáng : 1 là mình uống sữa của Nutritional Shake Mix - Formula 1
2 bữa chính gồm trưa : trước khi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 tiếng : mình ăn canh rau và thịt các loại có thể thêm chút cơm chừng vào muỗi cơm thôi
Bữa tối sua khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1h : mình nạo rất nhiều rau xanh và thêm vài quả trứng , ly đậu nành và cũng kha khá thịt :D
anh cho em hỏi vừa gym vừa giảm mỡ cũng được àh sao em nghe 1 số pro trong web nói phải giảm mỡ thi gym mới lên cơ được