^^ NHật kí giảm cân, sau khi tìm hiểu LC một tháng

Đói thì ko đói anh ạ. Nhịn quen rồi :| nếu đạt số kg như í rồi, thì ăn ntn hả anh để giữ kg, em sợ đạt đc rồi, tăng khẩu phần thì lại lên kg mất

Em này ng đẹp thế mà còn giảm,1m62 nặng 52kg chuẩn quá rồi em ơi.Chị cao có 1m6 cũng 52kg đã thấy mãn nguyện rồi,con gái có da có thịt mới đẹp chứ.

:| Em chỉ ước đc như Kate moss anh ạ :((Thời gian trước thì có 45-46kg mà bị phá giới um sùm lên veo vèo chán ơi là chán í. Vậy giờ em cutting đến tối đa, rùi relax 1 ngày :( Thèm pizza quá

ha_misi nói:
Em ý thích kiểu Kate Moss cơ. Khổ quá đàn ông nó thích phải "đầy tay" em ạ. Anh là đàn ông anh nói chỉ có chuẩn thôi
:confused::confused::confused::unsure::unsure:
có gì làm bằng chứng !??
:lol::lol::lol::lol:

:| Em chỉ ước đc như Kate moss anh ạ :((Thời gian trước thì có 45-46kg mà bị phá giới um sùm lên veo vèo chán ơi là chán í. Vậy giờ em cutting đến tối đa, rùi relax 1 ngày :( Thèm pizza quá
cứ nhịn ăn thế thì ko phải ước đâu ^_^ !
ít nữa chém từ trán xuống thì rụng mỗi mấy cái đầu móng chân^_^ !:lol::lol::lol:

a Hà ơi cho em hỏi trang nào tính calo với carb của các loại sò ốc hả anh. Nó có carb hay ko ạ ? Theo nutri thì carb của ốc bươu rất cao? ko nên ăn hả anh

Và trên trang web counter thì hải sản như ốc sò carb toàn 2,0 với 1,7 là sao hả anh

Theo trang này thì hải sản hoàn toàn no carb anh ạ, vậy tại sao bọn nutri lại ghi carb của ốc bươu cao thế nhỉ.
Cho em hỏi, cafe trung nguyên ko phải loại hòa tan đâu thì 1 ngày 2 ly ko đường đc ko anh? E ko biết tính calo của nó ra sao.
:) Thực đơn cutting hnay:
7h sáng : cafe ko đường
9h: Trà atiso + đường
12h: 200g măng tươi luộc
=)) Chiều về ăn măng tươi luộc tiếp. Ko có cảm giác đói nhưng dạ dày đau muốn ngất

Theo trang này thì hải sản hoàn toàn no carb anh ạ, vậy tại sao bọn nutri lại ghi carb của ốc bươu cao thế nhỉ.
Cho em hỏi, cafe trung nguyên ko phải loại hòa tan đâu thì 1 ngày 2 ly ko đường đc ko anh? E ko biết tính calo của nó ra sao.
:) Thực đơn cutting hnay:
7h sáng : cafe ko đường
9h: Trà atiso + đường
12h: 200g măng tươi luộc
=)) Chiều về ăn măng tươi luộc tiếp. Ko có cảm giác đói nhưng dạ dày đau muốn ngất
lại chơi bài tráng dạ dày của mấy cha tiên tửu xem:
1 vài thìa dầu ăn
1 vài miếng bơ ^_^ !

:-< Thoai em ngán bơ lắm, còn 3 hộp phomai chưa ăn này. Đang cutting ko dám ăn, hum nào, relax =)) em xử gọn chúng nó

Vậy giờ ăn gì cũng phải tính theo trang anh gửi mới đc. Để em ngheien cứu mấy cái thực đơn cho VLCD

Yes anh. Đây là thông tin nè :
Ingre: nutrive Dextrose, Soluble Sacccharin, Cream ò Tartar, Calcium Sillicate ( an anti0 caking agent)
Nutrion Facts: Calories:0
Total Carb: Less than 1 ( %DV)
Protein : 0
Transfat: 0
Fat: 0

Lưu ý loại này có 2 loại 1. là diet sugar
2. 0 calories -> dùng loại này
Tên là Sweet N' Low : e mua tại Co-op mart 42nghin 100 gói. :) Siêu ngọt

Nói chung là ăn ngọt ngọt, em thì dễ tính nên thấy ok . :) Ăn ngon hơn aspatarm nhiều . Loại em nói là loại trong hộp giấy 0 calo đó anh

:D Em cutting mà anh
Ngày 600kcal toàn măng luộc ăn với 100g thịt- 200g thịt thôi hoặc ăn hải sản

Vậy mốt off ở nhà Đô đi... tăng 3 tăng 4 okie hết ...nhà cũng chật nhưng sức chứ cũng 20 người say xỉn đều có chỗ ngũ ko sao hết,nấu ăn cây nhà lá vườn đi ... Bông biết nấu nướng hem ??? nếu đc Đô về wên bắt vài ký thịt chuột đồng lên nướng đặc sản Đồng Tháp, bảo đảm LC ... hô hô

28 Tết mới ra hả Bông? Cin thì mồng 1 Tết vào Nha Trang rồi, dành 2 ngày mồng 2,3 relax ăn chơi trác táng bia rượu mệt nghỉ trong đó =))

hix , mọi năm chưa có em bé tết chị cũng hay mò ra HN dịp tết lắm, nhớ mùa đông ngoài đó lắm, mà có em bé chả dám tha nó đi vì khí hậu ngoài đó độc lắm
cái gì ngon của Hn đều dính đến gạo,nếp Low carb hơi bị khó!

- cho tớ off với nghe chuột đồng tháp thèm quá! đợt trước hay mua được chuột mía ở củ chi giờ bãi mía dẹp rồi nhắc chuột thèm quá!!!

:x Tết ra thì sms em nha chị Ngọc, tết HN thiếu gì món LC chị.
Trước tết off cái nữa có hát hò nha bà kon
Thực đơn VLCD ngày 3 hôm qua nè
7h snag: 1 cafe đen + đường
9h: trà tam diệp + đường
Rỉ rách từ 9h đến 6h chiều: 3 coca light
6h30: 700g măng tươi nấu với 100g thịt hơi mỡ xay =.=
8h: 2 coca light tiếp
2h đêm ngủ :|
Hum nay cũng tương tự, 5h30 đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Aerobic + belly dance + xông hơi =))