[Bình chọn] 10 VĐV Thể hình thế giới được yêu thích nhất

Ai là pro bạn yêu mến nhất

• Total voters
    220
coi từ giây 30 thằng này tập mới đẹp nè đều người ko to . chừng nào mới đc như thằng này đây @@
Marc Fitt mà bác bảo ng nó ko to,trông thế thôi nó không to ngang như bọn pro bb nhưng ng dày lắm đấy !!!
Xem clip có đoạn gần cuối nó mặc cái áo trắng bó sát ng,ôi thôi rồi :U thèm

thiệt tình toàn hàng khủng tự dưng đem ông fitness vô chả liên quan. Chán các bác quá :unsure:

SR 1 trong những người có cơ địa đẹp nhất TG. chỉ tại a lùn nên chưa vô địch đc thôi.

Marc Fitt mà bác bảo ng nó ko to,trông thế thôi nó không to ngang như bọn pro bb nhưng ng dày lắm đấy !!!
Xem clip có đoạn gần cuối nó mặc cái áo trắng bó sát ng,ôi thôi rồi :U thèm
ko biết các bác nghĩ sao chứ cá nhân em cũng hâm mộ marc fitt :3 .... chứ em ko thích như mấy ông pro BB ... nhìn to wá nó ớn ớn

thích body chuẩn như a này ( đẹp trai như ổng càng tốt :v ) ...follow FB ổng với Seid nhìn màh ghiền ...2 ổng mới đúng là động lực của em :3

Các bác nói gì thế nói nhưng e thích coleman ko phải vì ông ấy đạt dk nhiều danh hiệu vđ mr olympia mà là vì ông ấy là vđv nghèo ko phải giàu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong nhưng phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phải nói là rất cùi thứ 2 là ông ấy hay ném tạ e rất thích điều này nhưng rep cuối là rep ko thể cơ thể như kiệtque

Các bác nói gì thế nói nhưng e thích coleman ko phải vì ông ấy đạt dk nhiều danh hiệu vđ mr olympia mà là vì ông ấy là vđv nghèo ko phải giàu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong nhưng phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phải nói là rất cùi thứ 2 là ông ấy hay ném tạ e rất thích điều này nhưng rep cuối là rep ko thể cơ thể như kiệtque
vãi thanh niên mò cả vào đây =]].
Jay cutler là người giàu nhất trong giới này, tài sản 30m USD. Nhớ giàu nhì là lão coleman nhé, tài sản 10m USD (Đang tính mấy ông gần gần đây, còn giàu nhất là arnold tài sản 300m USD)

Lần sửa cuối:
em cũng chọn kevin levrone vì không thấy ai có vẻ đẹp toàn diện như anh ấy. 1 vote cho kevin!!!
à mà sao trong top không có quái vât Đức Makus ruhl hả anh?
Vì vai khủng nhưng thô , anh kevin nhìn vừa to vừa ngầu , bờ vai nhìn đẹp không chịu được . Sao lại to mà cân đối thế , điểm yếu của anh là chân , nhưng vẫn ngầu

ko biết các bác nghĩ sao chứ cá nhân em cũng hâm mộ marc fitt :3 .... chứ em ko thích như mấy ông pro BB ... nhìn to wá nó ớn ớn

thích body chuẩn như a này ( đẹp trai như ổng càng tốt :v ) ...follow FB ổng với Seid nhìn màh ghiền ...2 ổng mới đúng là động lực của em :3
Thích gọn nhẹ à , mách nhỏ " ulisse jr " :)) body chất , tóc chất