Kế hoạch giảm 3kg/tuần thành công.

ừm. thường thì mình đi bộ khoảng 2-3 buổi/tuần. mình cũng tham gia nhóm nhảy break dance í, hi vọng giảm cân thành công :)

ừm. thường thì mình đi bộ khoảng 2-3 buổi/tuần. mình cũng tham gia nhóm nhảy break dance í, hi vọng giảm cân thành công :)
có người đi bộ 7/7 luôn còn chưa ăn thua, bạn đi có 2-3 buổi thì ít quá :confused: còn nhảy cái kia nó cũng ko giúp được bao nhiêu đâu, bạn nên tăng cường bơi lội- chạy bộ - đạp xe gì gì đấy thêm nhiều nữa đi :chicken:

:( cuối tháng mình mới tham gia clb thể hình đc mình chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong clb thể hình lần nào. ko bít có ổn ko nữa

chốt lại thế ngày nhé
thực đơn hàng ngày là ok
tuần 4 ngày chạy bộ tăng dần đều 1.6km -> 2.6 km -> 4km -> 4.6 km -> 1.6km ....5.6 km -> ......
uống nhiều nước trc khi chạy 30p -> 1h khoảng 500ml đến gần 1 lít
nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình được càng tốt
pp chạy bộ để củng cố lại sức khỏe
sau đó có đk sẽ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình
pp với tâp thể hình mình sẽ trao đổi sau
chúc bạn thành ........dây

chốt lại thế ngày nhé
thực đơn hàng ngày là ok
tuần 4 ngày chạy bộ tăng dần đều 1.6km -> 2.6 km -> 4km -> 4.6 km -> 1.6km ....5.6 km -> ......
uống nhiều nước trc khi chạy 30p -> 1h khoảng 500ml đến gần 1 lít
nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình được càng tốt
pp chạy bộ để củng cố lại sức khỏe
sau đó có đk sẽ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình
pp với tâp thể hình mình sẽ trao đổi sau
chúc bạn thành ........dây
Cám ơn nhìu nhá!
Àh này, có phải khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì thực đơn hằng ngày sẽ thay đổi ko? Vậy tớ có cần chạy bộ 4 ngày/tuần ko?

uh khi do ban can phai thay doi thuc don cho phu hop
trc mat cu chay bo cho the luc len cai da
ok khoang 2 tuan up lai cho minh coi nhe
chuc ban sớm thành ...... dây

mình đang cố gắng bỏ nà..đã ăn kiêng từ đầu tháng mười..hix mà hôm qua đi cân vẫn ko giảm đc kí nào..chị thấy ng nhẹ nhỏm ra thui...huhu...