Kai Greene - Sheru Classic 2012

Đối với mình ( và 1 cơ số người hâm mộ), Kai là người chiến thắng trong lần này ;). Còn về kết quả chính thức mình xin phép không đc bàn tới vì có quá nhiều thứ ảnh hưởng đến kết quả trong cái thế giới IFBB hiện nay mà mình thì thấp cổ bé họng và k có quyền gì bàn tới chuyện đó,riêng mình thì không đồng tình với kết quả vì những tấm hình này quá rõ ràng đối với mình ai là người chiến thắng !

sao trong giải này thì thấy Kai to hơn Phil nhỉ .....
hay là do góc độ chụp và ánh sáng thì phải ...trứ làm sao mà chênh lệch kinh như vậy đc ....(n)

sao trong giải này thì thấy Kai to hơn Phil nhỉ .....
hay là do góc độ chụp và ánh sáng thì phải ...trứ làm sao mà chênh lệch kinh như vậy đc ....(n)
ở Mr Olympia Phil luôn bước một bước lên phía trước Kai tạo ảo giác to hơn

lần này Kai trả đũa,Phil 1 bước,Kai 1 bước..thằng nào rớt đài trước thì thôi..

nếu Kai mà khắc phục đc phần cẳng tay và phần vai thì em nghĩ Phil ko thể nào ăn đc Kai ......
hình như thi ở giải ngoại hạng thì người ta xét đến độ cân đối nhiều hơn thì phải.........(n)

cái thằng sheru này năm nào cũng theo hốt thơm sau Mr O là thế nào nhỉ ????? 1 giải đấu vô nghĩa cho người hâm mộ.

cha phil khôn vãi ...lúc nào cũng bước lên trước ông kai :joyful:
coi clip thấy cha Phil bị nhắc mấy lần vì bước trước vạch @@

mình vẫn thich đùi bắp chuối bụng kai... noi chung là kai đẹp
lưng của kai chỉ rộng thôi chứ ko dày bằng phil đc
làm ơn đi...bác nhìn kỹ lại dùm,lưng Kai dày hơn Phil hơi bị nhiều đấy,như 2 tảng thịt bò đắp lên đó...cái mà bác thấy không bằng là cầu vai và phần cơ nối với cầu vai xuống..

nhìn chênh lệch rõ ràng quá @@
Xem đính kèm 37873 Xem đính kèm 37872
làm ơn đi...bác nhìn kỹ lại dùm,lưng Kai dày hơn Phil hơi bị nhiều đấy,như 2 tảng thịt bò đắp lên đó...cái mà bác thấy không bằng là cầu vai và phần cơ nối với cầu vai xuống..
build body đến đâu rồi phiphi , từ lúc mở phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thấy ít lên forum thế ' , ông với gau_ronron và anh Nhân show pic đê

hjx e lại thích body của Phil hơn nhưg cực kì ghét cái kiểu Posing.... như chửi vào mặt khán giả ý... còn Kai thì phải nói năm nay quá đẹp => thích Kai hơn.. =))))))

cá nhân thấy Kai xứng đáng giải này và cả Mr.O...tiếc cho Kai, tiếc cho những nỗ lực không thể lóe sáng vì cuộc sống còn chứa đựng quá nhiều thứ ko mong muốn

kai hơn hẳng phil từ cái lưng tới cái giò
thậm chí cặp súng niềm tự hào của phil kai cũng hơn hẳn :D

Xem đính kèm 37873 Xem đính kèm 37872
mình thì cũng ko am hiểu lắm nhưng theo cách nghỉ của minh ko biết phải ko ... cái mà cua kai dày hơn theo mình là xô dày còn cầu vai nối xuống lưng dưới gọi là lưng thì phil dày hơn. nhưng tóm lại mình vẫn thich kai hơn vừa rong vừa khủng.(y)

Mr Kim Nhan da nghi viec va hinh nhu tro ve Da Nang thi dau va tap luyen tro lai roi...
A ron bữa nào up hình khẳng định đẳg cấp dj a hehe... ^^
thấy ko súng của phil tuổi gì so với kai :D
Nhưg mà e thấy nhìn gần thì súng của Phil đẹp hơn chứ... súng Kai chỉ khủg hơn thôi... ^^... kết nhất cặp lốp của Phil có 2 cái lúm 2 bên hehe... Kai thì đùi vs lưg đẹp vãi... Giải này sao ko rầm rộ ta...