Lời khuyên cho các bạn nữ lần đầu tiên đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

Em đang đinh tuần chạy 3 buổi còn 4 buổi em đạp xe trung bình 20km . Vậy đc ko chị nhỉ .?? Em bị tay to và đui thôi em lại nhỏ ạ :))

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Em đang đinh tuần chạy 3 buổi còn 4 buổi em đạp xe trung bình 20km . Vậy đc ko chị nhỉ .?? Em bị tay to và đui thôi em lại nhỏ ạ :))
Đây là ý kiến riêng của chị, chạy nhiều ngực dãn dây chằng do vận động của cơ ngực dẫn đến xệ và nhỏ . đạp xe đạp hoặc elliptikus tốt hơn.

Chị Liên ơi, sau một thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, giờ em bị vấn đề là ngực nhỏ lại rất nhiều.
Em không giảm cân nhưng sao lại bị thế chị ơi. Em đã đổi size áo nhỏ đi 1 size rồi mà vẫn rộng.
Hiện tại là size nhỏ nhất rồi, em không biết làm sao.
Lúc đầu em mặc cỡ 34B, sau khi giảm cân là 34A, giờ là 32A luôn rồi chị ơi.
Chị cứu em với.

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Em có thể nói rõ em bao nhiêu ký? Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và chế độ dinh dưỡng của em rõ hơn kh?
Chị Liên ơi, sau một thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, giờ em bị vấn đề là ngực nhỏ lại rất nhiều.
Em không giảm cân nhưng sao lại bị thế chị ơi. Em đã đổi size áo nhỏ đi 1 size rồi mà vẫn rộng.
Hiện tại là size nhỏ nhất rồi, em không biết làm sao.
Lúc đầu em mặc cỡ 34B, sau khi giảm cân là 34A, giờ là 32A luôn rồi chị ơi.
Chị cứu em với.

E dang theo giáo án 4 b of c,mỗi ngày sau khi cardio xong e xoay eo trên tạ or máy xoay eo vậy có tác dung gì vs v2 k c?vì bụng vs eo e nhìu mỡ lắm,nhưng e sợ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhìu bị phản tác dụng ah....

Em có thể nói rõ em bao nhiêu ký? Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và chế độ dinh dưỡng của em rõ hơn kh?
Chị Liên Nhi ơi, mới đầu năm 2011 em giảm cân từ khoảng 53 ký rưỡi xuống còn 43 ký trong vòng 6 tháng.
Do em thấy size xuống dữ quá nên ăn uống lại cho trông đẹp, có đường cong hơn, sau quá trình vừa ăn, vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhẹ nhàng kèm Yoga, em lên được 50kg.
Sau đó em lại thấy béo, nên muốn gọn gàng lại nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm thể hình.
Tuần em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 buổi từ tháng 3 đến giờ, em có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các động tác tay, ngực, lưng, chân, mông ....
Ngoài ra em cũng chạy bộ mỗi ngày 20 phút
Từ 53kg xuống 43kg thì em giảm 1 size áo ngực.
Hiện giờ em giảm ngực đến nỗi thấy cả xương lồng ngực.

Sau hơn 2 tuần diet Lowcarb + Gym, em thấy ngực có hiện tượng nhỏ đi trông thấy, sệ và nhão, da ngực khô và nhăn dúm lại nên e đã ngừng LC nhưng vẫn gym bình thường. Chị cho em lời khuyên khắc phục và cải thiện ngực căng trở lại như xưa nha chị. Em cám ơn chị.

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Chị Liên Nhi ơi, mới đầu năm 2011 em giảm cân từ khoảng 53 ký rưỡi xuống còn 43 ký trong vòng 6 tháng.
Do em thấy size xuống dữ quá nên ăn uống lại cho trông đẹp, có đường cong hơn, sau quá trình vừa ăn, vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhẹ nhàng kèm Yoga, em lên được 50kg.
Sau đó em lại thấy béo, nên muốn gọn gàng lại nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm thể hình.
Tuần em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 buổi từ tháng 3 đến giờ, em có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các động tác tay, ngực, lưng, chân, mông ....
Ngoài ra em cũng chạy bộ mỗi ngày 20 phút
Từ 53kg xuống 43kg thì em giảm 1 size áo ngực.
Hiện giờ em giảm ngực đến nỗi thấy cả xương lồng ngực.
Sau hơn 2 tuần diet Lowcarb + Gym, em thấy ngực có hiện tượng nhỏ đi trông thấy, sệ và nhão, da ngực khô và nhăn dúm lại nên e đã ngừng LC nhưng vẫn gym bình thường. Chị cho em lời khuyên khắc phục và cải thiện ngực căng trở lại như xưa nha chị. Em cám ơn chị.
Ngực cấu tạo do rất nhiều mô mỡ dây chằng và tuyến sữa , nếu gầy quá thì đương nhiên mất ngực là điều không thể tránh khỏi . Chạy bộ là bài ảnh hưởng đến bộ ngực của nữ rất nhiều, trong thực đơn các em nên bổ sung đủ . Đối với kinh nghiệm bản thân bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực trên tốt cho nữ ,nâng cao tránh xệ mà lượng mỡ không bị mất quá nhiều .
Em thiếu chất quá nhiều, trong quá trình ăn kiêng lượng nước trong cơ thể cũng tiêu hao nên có hiện tượng như vậy. Bản thân chị cũng sợ LC, nếu không quá béo thì TT có thể sẽ hay hơn bởi tinh bột cắt giảm bất ngờ cơ thể mất nước nhiều hơn. Những điều đấy ảnh hưởng trực tiếp nhanh đến bộ ngưc.

Cảm ơn chị Liên Nhi. Từ bữa post bài tới giờ em lo lắng quá nên không dám đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa.
Em chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhẹ nhàng tuần 1, 2 buổi vì sợ bị biến thành "LCD". Vậy em phải nghiên cứu thêm mấy bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực trên nữa vậy. Có lẽ cần phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bớt đi, và thôi chạy bộ đúng không ạ?

Chị ơi em đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym đc hơn 1 tháng rồi, nhưng e chỉ dám đi bộ thôi không dám chạy vì nghe nói chạy dễ tăng cơ. Người em trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đã chắc rồi, bây giờ thì chắc nình nịnh luôn bóp vào cứng đơ, nhìn mấy đứa bạn người mềm oặt còn mình như lực sĩ nên hơi ngại. Nếu em tiếp tục bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế liệu có bị thô như con trai không ạ ;_;

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
E dang theo giáo án 4 b of c,mỗi ngày sau khi cardio xong e xoay eo trên tạ or máy xoay eo vậy có tác dung gì vs v2 k c?vì bụng vs eo e nhìu mỡ lắm,nhưng e sợ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhìu bị phản tác dụng ah....
Tất cả các máy móc sản xuất người ta đều đề cập đến những tác dụng gì gì đó, nhưng tác dụng đến đâu là một phần do người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào - nếu không miêu tả những tác dụng tuyệt vời đó thì liệu có bán được mặt hàng đó hay không? Theo chị em nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bằng chính những bài gập bụng , cardio trên cầu thang hay đạp xe đạp và cái chính để ý đến thực đơn dinh dưỡng.
Cảm ơn chị Liên Nhi. Từ bữa post bài tới giờ em lo lắng quá nên không dám đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa.
Em chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhẹ nhàng tuần 1, 2 buổi vì sợ bị biến thành "LCD". Vậy em phải nghiên cứu thêm mấy bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực trên nữa vậy. Có lẽ cần phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bớt đi, và thôi chạy bộ đúng không ạ?
Tập luyện đúng cách , ăn uống dinh dưỡng lành mạnh bao giờ cũng tác dụng hơn những lo sợ đó, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ nhàng thì có thể nó cũng có tác dụng đôi chút hơn nguời không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì cả . Cái này là do tụi em quá lo lắng thôi.
Chị ơi em đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym đc hơn 1 tháng rồi, nhưng e chỉ dám đi bộ thôi không dám chạy vì nghe nói chạy dễ tăng cơ. Người em trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đã chắc rồi, bây giờ thì chắc nình nịnh luôn bóp vào cứng đơ, nhìn mấy đứa bạn người mềm oặt còn mình như lực sĩ nên hơi ngại. Nếu em tiếp tục bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế liệu có bị thô như con trai không ạ ;_;
Vấn đề ở chỗ cơ nó khác những người béo chắc - hai điều này mọi người hay nhầm lẫn, nếu chị không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình chắc chị cũng nhầm như tụi em vậy thôi:LOL:.

Chị ơi, ngực em nhỏ, eo to, đùi to, k có bụng mấy thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế nào ạ ^^

Chị Liennhi ơi. E hiện đang rất phân vân. E đang muốn giảm mỡ đùi trong. E thuộc dạng nặng xương, mỡ chủ yếu tích phần đùi trong. E đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào squat đc 1 tháng rồi, giờ định tăng sức vs tạ mà e mới xem bài trên web mình thấy bảo là nếu muốn đùi to thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vs tạ còn muốn săn thì k cần tạ. Phải vậy k chị? Đùi e khó giảm quá (đùi e k lỏng lẻo c à). H e sợ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vs tạ nó to phần đùi là e héo lun á c :)
Cardio có thể thay bằng erobic or belly dance k chị? Ví dụ như e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym xong bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào belly or erobic đc k chị ?

Lần sửa cuối:
chị ơi, e mem mới ạ. chị giúp e một chút với ạ
Em mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sáng nay là buổi đầu tiên, nhưng mà thực sự e vào phòng gym e k biết cái nào là nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để thực hiện đc nhu cầu của mình. Em cao 1m68, nặng 63kg, tay vs bắp chân e bị to vs thô lắm c ạ, do e bơi cũng đc gần 11 năm r. Phần đùi của e cũng k săn chắc nữa, có phần eo còn "tạm chấp nhận" được thôi ạ. Em có đọc được bài chị share trên diễn đàn mình Giáo án cho nữ mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. | webthehinh.com Em muốn c tư vấn giúp e 1 chút ạ. Nếu e muốn giảm sz bắp tay vs sz đùi + bắp chân thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án này có đc k ạ?. E vẫn bị ám ảnh cái định kiến bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym sẽ to những phần mà e đã to sẵn r, ví dụ chạy bộ có làm to chân thêm k.
Mog chị tư vấn giúp em ạ, để sáng mai e có tinh thần chiến đấu tiếp:(, chứ cứ vào phòng gym xong lơ ngơ chả biết nên làm gì :(:(:(

Lần sửa cuối:
Chị Liên Nhi ơi, em hâm mộ chị quá!!! Hehe... em cũng mới mon men đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, sau 1 tuần em giảm được 2kg, nhưng chưa thấy dấu hiệu body gọn gàng hơn gì cả. Nhưng thấy dấu hiệu của sự giảm cân nên mừng quá!! Nên em mua 1 phát 6 tháng luôn. Mong muốn của em là bụng giảm và chân giảm nên sáng em dậy từ 5h bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đến 6h, 10 phút vận động toàn thân, sau đó là đạp xe đạp theo kiểu HIIT, nhưng chưa thực sự hết sức, mồ hôi thì rất nhiều, được tầm 15 phút em đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy bài tạ như đạp tạ, xoay eo, gập bụng, sau đó là đứng máy giãn cơ mấy phút rồi đi về. Chị cho em xin thêm chút kinh nghiệm để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiệu quả hơn được ko ạ!!! Phương châm của em là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng hệt sức có thể.

Quan niệm sai lầm quá, nói chung thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym không thành LCD đâu. Muốn múp lên tí thì chỉ cần bỏ cardio là xong.
Như em hot girl này có thấy LCD đâu, VĐV thể hình nhỏ vì dùng hormone nam và nhịn ăn cắt cơ thôi.
Tập gym cũng không làm cơ bắp cuồn cuộn, như tôi đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ tay 12kg mà tay bằng nửa con bé này thôi, muốn to không dễ đâu.

Không muốn trở thành LCD thì có thể chuyển cardio sang đạp xe được không bạn?? Mình đang đạp xe kiểu HIIT, lúc nặng lúc nhẹ!! Thấy ra nhiều mồ hôi nên thích thôi, chứ ko có định hướng hay chủ định gì cả!! Mình muốn giảm cân và giảm mỡ bụng, bụng mình chắc phải vài kg mỡ. và giảm mỡ toàn thân nhưng ko muốn giảm ngực. Cho mình lời khuyên với nhé!!

Đã luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao thì chẳng có gì là sướng cả, mà đó là cả một quá trình gian khổ cực kì, vượt qua chính mình, ý chí sắc đá để luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
mới đầu mình cũng nghĩ như bạn. Nhưng dần dần nó lại trở thành đam mê, ngày k đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cảm giác như bị thiếu ăn, buồn buồn v đó :D

Không biết có phải mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chưa hết sức hay không?? Vì mỗi ngày chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được có 1h thôi, sau đó còn phải đi làm, nên không thấy gian khổ gì cả!! Vì ít thời gian nên ưu tiên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng. Không biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy có đúng ko nữa???

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Chị Liên Nhi ơi, em hâm mộ chị quá!!! Hehe... em cũng mới mon men đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, sau 1 tuần em giảm được 2kg, nhưng chưa thấy dấu hiệu body gọn gàng hơn gì cả. Nhưng thấy dấu hiệu của sự giảm cân nên mừng quá!! Nên em mua 1 phát 6 tháng luôn. Mong muốn của em là bụng giảm và chân giảm nên sáng em dậy từ 5h bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đến 6h, 10 phút vận động toàn thân, sau đó là đạp xe đạp theo kiểu HIIT, nhưng chưa thực sự hết sức, mồ hôi thì rất nhiều, được tầm 15 phút em đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy bài tạ như đạp tạ, xoay eo, gập bụng, sau đó là đứng máy giãn cơ mấy phút rồi đi về. Chị cho em xin thêm chút kinh nghiệm để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiệu quả hơn được ko ạ!!! Phương châm của em là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng hệt sức có thể.
Bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án của c Liennhi ấy.
Tập với cường độ cao và khối lượng ta hợp lý. Tập nên chia theo nhóm cơ. Xoay eo, gập bụng k tính là nặng được mà chỉ là bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bổ sung.
Mỗi buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của mình cũng chỉ khoảng 45p thôi. Nhưng nhiều hôm k đủ sức lam hết bài :D

Thanks bạn voikcoi, mình có đọc qua mấy giáo án rồi, nhưng mình vẫn chưa phân biệt được máy nào với máy nào, tác dụng của các máy ra sao? Lần đầu đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nên vẫn còn ngại ý. Chỉ dám lướt qua mấy cái máy đạp tạ, xoay eo, gập bung, đạp xe và chay thôi. Ý mình là khi đạp xe mình để ở mức nặng nhất có thể, được vài phút lại chuyển sang chế độ nhẹ hơn, cứ như vậy cho đến khi mồ hôi chảy tòng tòng...... Sau đó thì chuyển sang đạp tạ, cũng để ở mức nặng nhất có thể, và các máy khác cũng thế!!

Mình là người chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym lần nào, mới mua gói gym này trong có 1 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử nhưng muốn tận dụng hết 1 tháng đó để giảm mỡ bụng và tăng cơ, không cần giảm cân gì cả. Thế nên mình nhắm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với tạ nhiều hơn là với máy (cardio)
Vậy cho mình hỏi mình nên theo 1 chế độ luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như thế nào? Mình đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hằng ngày có được không? Trong thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tăng cơ giảm mỡ thì lúc nào thích hợp để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio.

Cám ơn các bạn nhiều.

Có 1 tháng thì chưa thấy được gì nhiều đâu bạn ạ. Khoảng tầm 5-6 tháng may ra mới thấy được chút cải thiện. Sau 1 tháng mình chỉ thấy là lúc đầu mình chạy được tầm 15 phút là mệt nhoải, nhưng sau 1 tháng mình chạy được 35 phút vẫn dư sức. Muốn giảm bụng mình nghĩ nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gập bụng, xoay eo nhiều vào vì tháng đầu mình thích đạp tạ nên cứ đạp hoài, thấy chân nhỏ đi nhưng bụng và phần trên vẫn thế. Bây giờ sẽ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung gập bụng và nâng tạ :D.

Các anh chị ơi, e lần đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym, e mún hỏi mìh có nên thuê pt ko ạ? E bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 2 ngày rồi mà toàn chạy lăg tăg huxhux

Các anh chị ơi, e lần đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym, e mún hỏi mìh có nên thuê pt ko ạ? E bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 2 ngày rồi mà toàn chạy lăg tăg huxhux
nếu chịu khó đọc mấy giáo án và tìm hiểu thì việc gì phải thuê cho tốn tiền (n)

Các c ai có bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lào tăng vòng một không chỉ e với ạ

Các c ai có bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lào tăng vòng một không chỉ e với ạ
Vòng 1 hay nói cụ thể hơn là size vú/boobs/breast ở con gái cấu thành từ mô mỡ. Cho nên để tang vòng 1, chỉ cần tang mỡ cơ thể lên cao.

Có 2 cách:

1 - ăn that nhiều đồ ngọt, đồ béo như kem, kẹo, bánh ngọt. Mỗi ngày ăn phải vài ltr kem thì càng tốt.

2- thẫm mỹ viện bơm ngực