Lời khuyên cho các bạn nữ lần đầu tiên đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
C oi. E muốn ngực săn chắc và v3 cong hơn thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu j và mất bao lâu hả c. E chuẩn bị đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym.
Những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào em đều có thể tìm thấy tại trang tài liệu của web, mất bao lâu thì còn phụ thuộc vào từng mức độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dinh dưỡng nghỉ ngơi riêng của từng cá nhân.
c ơi e nge nói nữ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio bị to chân có đúng không chị?
một buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bao nhiêu nhóm cơ ( cơ bụng, cơ tay, cơ chân...)?
c, em bị thừa mỡ ở bụng, bắp tay, chân to thì e nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái j để nhanh thon gọn nhất? em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cấp tốc trong 1 tháng có tốt không chị?
Cardio chỉ có thể tiêu mỡ và làm săn gọn cơ thể chứ khó mà to cơ được, nên em yên tâm.
Các em chụi khó tham khảo thêm tại đây.
https://www.caubaquan.com/community/resources/193/
https://www.caubaquan.com/community/resources/192/

c ơi, e nge nói nữ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym được 1 thời gian rồi nghỉ thì sẽ bị mập lại p ko c? bởi vậy mình phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoài lun hả c ?. e có đứa bạn cùng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nhưng vì chiều cao hạn chế nên ng` hướng dẫn cho đu sà đơn (hai tay cầm sà đơn rồi đu chân giống như đu xích đu vây đó), e thấy trên mạng nói làm như vậy thì tay sẽ dài ra còn chân thì ko dài, có đúng ko chị?

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
c ơi, e nge nói nữ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym được 1 thời gian rồi nghỉ thì sẽ bị mập lại p ko c? bởi vậy mình phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoài lun hả c ?. e có đứa bạn cùng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nhưng vì chiều cao hạn chế nên ng` hướng dẫn cho đu sà đơn (hai tay cầm sà đơn rồi đu chân giống như đu xích đu vây đó), e thấy trên mạng nói làm như vậy thì tay sẽ dài ra còn chân thì ko dài, có đúng ko chị?
Nếu còn đang tuổi phát triển thì cũng có thể cao thêm chút đỉnh nhưng bơi lội sẽ tốt hơn- vận động toàn bộ cơ thể.
còn gym em ham mê thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đến khi nào là quyền phụ thuộc vào em có ảnh hưởng gì đâu. Mập là do dinh dưỡng chứ đâu phải do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình mà nên.

Nhìn cái avt của mày chị lại nhớ lại bát cháo hành. Vãi...sư.
Chị Hai có nhiều bài hay ghê?! Hum nay đang ngồi uống nước mấy anh em đang nói về cái Phương vợ em nghe thấy, và thế là lê mông sang gần hóng. Rùi thả thõng 1 câu: Hay là em cũng đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình nhở?! Em buồn cười và thấy hình như đang có gì đó chuyển động, chắc thấy bụng bự sợ rùi. (y) Dần dần có mấy bài tác động của chị, chắc vợ em sẽ lê mông tới phòng GYM. Cám ơn chị nhá. :D
P/s: Tháng 01/2014 em sẽ chính tay nấu bát cháo hành mang tới tận sân bay. Gọi là món quà mừng ngày chị về nước. :ROFLMAO: Em là Anh Chí mà?! :woot:

cho mình hỏi mình muốn đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM thấy mọi người cho bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này nọ vậy nếu mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lần đầu tiên thì có người hướng dẫn ko hay đóng tiền rồi vào tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy , trả lời giúp mình để mình có động lực đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhé , thanks cả nhà

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
cho mình hỏi mình muốn đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM thấy mọi người cho bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này nọ vậy nếu mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lần đầu tiên thì có người hướng dẫn ko hay đóng tiền rồi vào tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy , trả lời giúp mình để mình có động lực đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhé , thanks cả nhà
thường là nếu bạn hỏi thì ng ta sẽ chỉ. tùy theo nhu cầu của bạn. ví dụ như bảo e muốn chân bé thì chỉ qua đạp giá. bảo muốn giảm cân thì chỉ qua cái máy chạy, bla bla. nhưng trừ khi là bạn thuê PT còn không thì cái sự hướng dẫn ấy nó k hiệu quả bằng 1/10 việc bạn theo 1 giáo án bất kỳ ở trên này đâu

chỗ mình tập thường xuyên xảy ra tình trạng các chị em chạy loạn các máy. li thì cardio, lúc nâng tạ, tay chân loạn xạ hết xong lại quay qua đạp xe vài phát, gập bụng mấy cái r lại trèo lên máy đi bộ, xong ra kéo xô, bla bla
phí sức và k hiệu quả

Tùy từng phòng chị ạ! Phòng nào có HLV thì ok ng ta chỉ?! Còn phòng nào ko có thi đa phần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo thói quen và kinh nghiệm vốn có. Nhưng ko tránh khỏi những lời góp ý, chỉ dậy sai. Dẫu rằng ng ta ko cố ý chỉ sai, chẳng qua ng ta ko bít điều ng ta chi là sai?! Vậy nên em khuyên chị tham khảo giáo án bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trên đây, và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càn thực hiện ntn?!

1. Luôn luôn bắt đầu với khởi động:
Đó là khoảng 10 phút. Điều này bạn có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với cardio máy móc, phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục hoặc sưởi ấm, hoặc cả hai kết hợp. Điều quan trọng là thể chất và tâm lý chuẩn bị cơ thể của bạn để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục.

Mục đích chính là :Bôi trơn các khớp , đẩy nhanh tuần hoàn máu, nhịp tim sẽ nhanh hơn. Sau đó bạn sẽ có buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tốt hơn

Bạn phải xoay kỹ các khớp Cổ, cổ Tay, cẳng tay, khớp chân, khớp hông... Để tránh việc chấn thương có thể nếu bạn quên chúng khi thực hiện các nhóm cơ có trong bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

2. Tự lên kế hoạch luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào:
Bạn có thể lên kế hoạch luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của mình bằng việc sử dụng các máy móc có trong phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoặc ở ngoài thiên nhiên. Hãy làm quen với các dụng cụ các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thông, việc này sẽ mất của bạn 2-3 ngày. Sau đó từ từ các bạn sẽ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đến giáo án nhất định , và nên luân phiên thay đổi các nhóm cơ cho mỗi ngày để gia tăng sự phát triển và thích ứng để truyền cảm hứng cho các cơ bắp của bạn.

Nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện cố định 1 bài như nhau trong một thời gian dài, cơ thể bạn không sẽ tạo ra nhu cầu thích ứng (như không có sự căng thẳng lớn hơn), vì vậy cơ thể bạn sẽ không cải thiện. Hãy luôn luân phiên thay đổi các bạn nhé

3. Ăn uống quyết định sự thay đổi
Sự xuất hiện của tác động bên ngoài, hình thức của bạn phần lớn phụ thuộc vào chế độ ăn uống hàng ngày của bạn. Việc chăm sóc, phát triển được thực hiện nhờ thay đổi chế độ ăn uống và cung cấp cho cơ thể của bạn với các chất dinh dưỡng cần thiết. Không hơn không kém. Đây là chìa khóa để phát triển. sự xây dựng nhờ có protein, axit amin bởi vậy phải được cung cấp đủ. Chất lượng của các carbohydrate cần thiết để cung cấp năng lượng thích hợp. Ngay cả các loại vitamin thiết yếu và khoáng chất, hệ thống miễn dịch mạnh mẽ, quá trình trao đổi chất, chức năng của cơ thích hợp là bắt buộc!

4. Thư giãn sau buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
Luôn luôn giãn cơ cuối buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện! nó là vô cùng quan trọng. Trong buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, kết cấu cơ bắp của bạn sẽ thay đổi,nếu bạn kéo dãn cơ đúng cách nó sẽ hạn chế đau trong cơ và chấn thương rất nhiều. Đó là thời gian ít nhất là 5-10 phút!

5. Hãy hình thành từng bậc thang luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào:
Bạn không phải là bodybuilders chuẩn bị cho cuộc cạnh tranh nên không cần căng thẳng. Kế hoạch đào tạo ban đầu khoảng 2-3 tháng 3-4 buôi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện hàng tuần. Không rơi vào cái bẫy -đó là mục tiêu của bạn càng nhanh càng tốt để đạt được 1 cơ thể như hình mẫu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện, thậm chí nhiều lần trong ngày.

Tập thể dục không hỗ trợ phát triển, mà còn ức chế các chất dinh dưỡng hy sinh vì cơ thể bắt đầu bị xói mòn do năng lượng phục hồi chậm, vì vậy cơ sẽ phân chia và có thể dễ dàng overtrain, đó cũng là một trở ngại .

6. Nên chia lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như thế nào
Ban đầu nên chia bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện thành các phần trên và dưới của cơ thể và phần 2 lần một tuần. Sau đó, một khi bạn biết các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, bạn biết mà một trong những phần của bạn phản ứng như thế nào, bạn có thể đi đến phần tiếp. Mục tiêu cuối cùng là để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từng phần của cơ thể, do đó, thực hành chuẩn xác để có thể thực hiện từng phần của cơ thể đúng kỹ thuật. Việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện mạnh hơn và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhiều hơn là rất mệt mỏi cơ thể sẽ khó phục hồi bởi thiếu sự nghỉ ngơi.

Nếu có thể sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bạn hãy bổ xung một liều whey protein để cơ hấp thụ, làm cho nó hiệu quả hơn sử dụng lượng chất dinh dưỡng. Điều này cũng đúng trong thời gian buổi sáng, khi đêm do thiếu dinh dưỡng được hấp thu nhanh chóng.

7. Tập với tạ không làm to cơ bắp như lời đồn thổi
Trọng lượng của tạ không làm chị em trở nên cơ bắp cuồn cuộn nhanh chóng ,với lượng Testosterone của nữ giới không làm lên điều gì cả. Ngoại trừ bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cả chục năm rồi :p

Các buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với tạ mỗi tuần nên nhiều hơn thời gian các bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic.

Sau khi đưa ra những lời khuyên này cho các bạn mình sẽ bổ sung lich bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho các bạn ( nữ) -Mai sẽ bổ sung lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho men nữ :D- đi ngủ đã buồn ngủ lắm rồi, không mai không có sức đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

(liennhi, webthehinh.com)
(Vui lòng ghi rõ nguồn www.caubaquan.com trước khi phát hành tại nơi khác)
Chị ơi. e mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào/ nhưng chưa biết cách ăn uống như nào là hợp lý. thường thì e ăn ít tinh bột, tối ko ăn cơm, có lúc chỉ uống nước hoặc ăn rau luộc và canh rau thui/ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym thì khởi động là đi bộ, chạy bộ, sau đó là đạp xe đạp, gập bụng, xoay eo, liệu như thế có đc ko a?

Đã luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao thì chẳng có gì là sướng cả, mà đó là cả một quá trình gian khổ cực kì, vượt qua chính mình, ý chí sắc đá để luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Chị ơi. e mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào/ nhưng chưa biết cách ăn uống như nào là hợp lý. thường thì e ăn ít tinh bột, tối ko ăn cơm, có lúc chỉ uống nước hoặc ăn rau luộc và canh rau thui/ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym thì khởi động là đi bộ, chạy bộ, sau đó là đạp xe đạp, gập bụng, xoay eo, liệu như thế có đc ko a?
Cần phải tạo thói uen về dinh dưỡng, nói thì dễ chứ làm được cũng rất khổ ải. Carb hạn chế đã đành, nhưng protein không thể thiếu- quan trọng hàng đầu .Tập thì nâng cấp dần , từ từ rồi tham khảo để cơ thể thích ứng.

Bớ chị liennhi ơi, cho e hỏi tí, có chắc chắn là nữ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko bị to bắp ko? E chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ tay 5kg, tạ đẩy nằm thì mỗi bên 4kg, e ko dùng thuốc hỗ trợ gì cả, e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tầm 1 tháng nay thấy tay cũng bớt bèo nhèo, mà tự dưng tối nay thằng e cứ dọa là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lắm sẽ bị lên bắp như tay nó, mà nó khẳng định như đinh đóng cột làm e hoang mang quá!hic:cry: Mà nếu ko gym thì e chả biết làm sao giờ, người béo ko đều, tay to quá mà chỗ khác thì bé, ko muốn giảm toàn thân :unsure:

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Bớ chị liennhi ơi, cho e hỏi tí, có chắc chắn là nữ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko bị to bắp ko? E chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ tay 5kg, tạ đẩy nằm thì mỗi bên 4kg, e ko dùng thuốc hỗ trợ gì cả, e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tầm 1 tháng nay thấy tay cũng bớt bèo nhèo, mà tự dưng tối nay thằng e cứ dọa là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lắm sẽ bị lên bắp như tay nó, mà nó khẳng định như đinh đóng cột làm e hoang mang quá!hic:cry: Mà nếu ko gym thì e chả biết làm sao giờ, người béo ko đều, tay to quá mà chỗ khác thì bé, ko muốn giảm toàn thân :unsure:
Em đọc kỹ điều 7 rồi nói lại với nó. Nếu nó cãi bảo nó gặp chị :LOL:

Chị ơi chỉ em với em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym 1 tuần . Mục đich của e là giảm kg . Trung bình 30p em chạy đc 4km . Sau đó em làm 3 hiệp eo ( cái ghế ngồi quay ý ạ ) . Cứ tậm như thế 1 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy buổi là ổn hả c ??

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Chị ơi chỉ em với em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym 1 tuần . Mục đich của e là giảm kg . Trung bình 30p em chạy đc 4km . Sau đó em làm 3 hiệp eo ( cái ghế ngồi quay ý ạ ) . Cứ tậm như thế 1 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy buổi là ổn hả c ??
Chaỵ với mục đích giảm cân thì rất tốt, nhưng thường thì khi giảm cân nhanh thì các chỉ số vòng cũng xuống nhanh- hiện tượng tiêu mỡ tiêu luôn cơ. Bởi vậy cardio em có thể thay thế như leo cầu thang, hay elliptikus thì hay hơn.
- Đùi to nhỏ nhiều khi được đánh giá với chỉ số chung của cơ thể, cân đối là đẹp thôi em. Đùi chị còn to hơn nhiều :LOL: