Tìm hiểu về tạng người của bạn - New Version

nữ chắc cũng nhiêu đó à chị ui ... trừ cái bodybuilder hay cơ bắp nhiều nhiều ra thì e thấy nữ cũng vậy à
Hì, thì chị lười, nhìn ảnh dễ hình dung hơn, chứ bây giờ mở bài này rồi nhìn chăm chăm bo đì mấy bạn nam để tưởng tượng ra thân hình mình là nữ nó thuộc tạng nào thì chị uống fristy "cho trí tưởng tượng bay xa" thật nhiều cũng k đủ quá :banghead::ROFLMAO:
Ah với cả nữ, chị nghĩ cũng phức tạp hơn một tí, vì còn thân hình trái táo, trái lê với đồng hồ cát nữa :cry:
Thế nên nếu có một bài về các tạng người và cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho mỗi bạn nữ thì hay quá :love:

Hì, thì chị lười, nhìn ảnh dễ hình dung hơn, chứ bây giờ mở bài này rồi nhìn chăm chăm bo đì mấy bạn nam để tưởng tượng ra thân hình mình là nữ nó thuộc tạng nào thì chị uống fristy "cho trí tưởng tượng bay xa" thật nhiều cũng k đủ quá :banghead::ROFLMAO:
Ah với cả nữ, chị nghĩ cũng phức tạp hơn một tí, vì còn thân hình trái táo, trái lê với đồng hồ cát nữa :cry:
Thế nên nếu có một bài về các tạng người và cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho mỗi bạn nữ thì hay quá :love:
để mai em nghiên cứu rồi viết thử xem :))

để mai em nghiên cứu rồi viết thử xem :))
Yup, em ngâm cứu nhé :p

Thật ra chị đọc trên mạng cũng nhiều bài nói về tạng người của nữ lắm, nhưng đọc không hay và chi tiết/đầy đủ như bài của bạn chủ thớt, nên đọc bài này thấy gato quá, hiu hiu :X3:

Ah ko, mình ở giữa ottermode với athletic :D, ko gầy quá, ko béo quá, cũng có chút cơ, hehe :X

cho em hỏi ng em là cái nào ở trên vậy. Đây là hình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc 8 tháng(sinh năm 1996),trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ng em gầy cực kì,bây giờ đỡ hơn,hồi nhỏ khó nuôi nên mới như vậy.đang uống top mass ,trưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ ,tối ở nhà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng 400 cái/ngày

còn đây là hình lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 5 tháng

J4ckje

Tư Vấn Thể Hình
Ban Quản Trị
look at syntholmode, its damn kinda steroid right there XDD

cho em hỏi ng em là cái nào ở trên vậy. Đây là hình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc 8 tháng(sinh năm 1996),trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ng em gầy cực kì,bây giờ đỡ hơn,hồi nhỏ khó nuôi nên mới như vậy.đang uống top mass ,trưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ ,tối ở nhà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng 400 cái/ngày
còn đây là hình lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 5 tháng
người bạn hiện tại là skinny ... thậm chí giữa skinny và ottermode thì bạn chỉ được khoảng 35 40% của ottermode ...
nguyên nhân mình nghĩ là do bạn uống top mass và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng 400c 1 ngày :D

hix buồn , đang ở tạng người builtfat nhìn ATHLETIC mà thèm quá !! Cố gắng lên Cardio nhiệt tình để đốt mỡ thôi.

Hay quá. Mình đúng là tạng meso rồi. bây giờ chỉ việc ăn và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi. hy vọng sẽ đạt được bearmode.
Thanks chủ thớt.

Dạng nào thì cũng thấy hết rồi nhưng mỗi dạng T-rex thì chưa gặp :eek: :LOL: Tạng này quả là hiếm vô cùng tận.....VN tìm 80tr dân chắc không có ai dạng này đâu :giggle: chắc tỉ lệ 1/ vài tỷ người :ROFLMAO:

Này bac caotheanh ơi, xin giải thich dùm t cái chữ Auschwitz trên kia với, đó là hình CHristian Bale phải ep xac, giảm cân thành bộ xương đó,.... mà t nhớ k lầm thì Auschwitz là trại bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung của Đưc Quôc xã nơi giam nhiều tù nhân DO Thái được dùng cho những mục đich thí nghiệm.... nơi đó nghe rât khủng khiêp... mong mỏi 1 ngày được body như anh Ryan Reynolds :cool:
Dịch sang tiếng Việt chắc là "Chết đói năm 45" :|

Mời các bạn tham khảo và rút ra tạng người phù hợp của bạn

VII/BUILFAT
1- Đặc điểm

Hiệu suất chuyển thức ăn thành mỡ cao
Ăn uống và cân nặng trung bình, đã hơi tích mỡ ở 1 số cơ thể, nhưng nhìn chưa rõ. Mặc quần áo thì khá đầy đặn
2- Hiện tại
có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện nên vẫn có cơ bắp ở ngực, vai tay nhưng vẫn có mỡ che nên độ rõ nét thấp
Bụng tích mỡ nên có cơ bắp độ rõ nét bình thường
3- Phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện phù hợp
+ Nếu muốn chuyển sang dạng ATHLETIC
Ăn kiêng rất nghiêm ngặt Carb, tăng Protein
Tập luyện liên tục các bài HIIT, Cardio (Nhảy dây, chạy, đạp xe, thể dục toàn thân, các môn bóng, bơi) để đốt mỡ
+ Nếu muốn chuyển sang dạng BEARMODE
Ăn với chế độ dinh dưỡng hiện tại, nhưng tăng khối lượng thức ăn hơn nữa và số bữa ăn
, giảm vừa phải FAT, bổ sung vừa phải Protein, ko cần giảm Carb
Tập luyện những môn thể thao với vật nặng (tạ, dây kéo) để cơ bắp nhanh phát triển
Tớ đang thuộc dạng này, đang cố gắng HIIT để đốt mỡ vào buổi sáng, chiều thì đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM 5 buổi/ tuần, ăn uống thì hạn chế đồ ngọt, tinh bột, ăn các thức ăn nhiều protein

Mình đang thuộc dạng SKINNYFAT. Cho mình hỏi mình có thể đốt mỡ trước rồi tăng cơ được không? Hay là ngược lại? hoặc cả 2?

Dạng nào thì cũng thấy hết rồi nhưng mỗi dạng T-rex thì chưa gặp :eek: :LOL: Tạng này quả là hiếm vô cùng tận.....VN tìm 80tr dân chắc không có ai dạng này đâu :giggle: chắc tỉ lệ 1/ vài tỷ người :ROFLMAO:
kiếm cái tạng T-rex khó hơn lên trời bác ơi kiểu này chắc chẳng ai có đâu :)) có thì bá mẹ nó đạo rồi =)))

Em skinny fat, gầy mà lại mỡ bụng. Càng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng càng to. Nhục quá :(

e đang ở skinny ngực trên thì thấy ngực dưới thì chẳng có nên hk thấy nét giữa ngực vs bụng.mà phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì chẳng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực dưới được vì ghế cụt wa khô thân e hjxxxxx