[Cũ] Hỏi nhanh - Đáp gọn tất cả các vấn đề về luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

nhiều người bulk lên mà toàn thanh bulk fat nhiều là chính. :whistle:
Cẩn thận là tốt hơn.

Nhìn vào gương mà ko thấy cơ thể lủng nhũng fat, cơ lên đều thì dc rồi

Bulk bao giờ cảm thấy hài lòng với số cơ mình đạt đuọc thì thôi , mình 1m65 như bạn mà 68 kg lận nhưng vẫn thấy nhỏ :)). Bụng 82 rồi nhưng cứ kệ , muốn to nữa cơ . 6 tháng nữa sẽ xiết đợt 1 và bulk tiếp .

Tình hình là em vừa thi ĐH xong nên muốn đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình để cải thiện nhan sắc.
Em cao 1m78 nhưng nặng có 54kg :|. Bây h em muốn mập lên và có cơ thì phải làm sao. Em có hỏi qua vài đứa bạn có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì bọn nó nói ốm như mày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếc gì:(. Mấy bác cho em hỏi h nên ngồi nhà cố ăn cho mập rồi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hay đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngay ạ. Và có thuốc gì ko có tác dụng phụ đáng kể giúp tăng cân không.
Cám ơn các bác trước

Bạn của bạn toàn vớ vẩn người ta k tự tin với bản thân mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện chứ,hoàn hảo cần gì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa:p bạn cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng mà ít thôi ngày khoảng 30 40p rồi ăn uống nhiều vô chia làm 6 7 bữa,chấp nhận mỡ màng thời gian đầu,mua thuốc xổ giun uống 6 tháng 1 lần là lên cân à,mà phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ hàm để nhai và cơ dạ dày to để nhồi nhét thức ăn:rolleyes:

Tài liệu nào hiệu quả nhất cho người gầy mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, các pác share cho em với! Nhất là tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà ấy! Chứ sinh viên không đủ thời gian ra tiệm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym, mà cũng không đủ tiền và thời gian để ăn uống đầy đủ và tốt được!

BUỒN lắm ae ạk, số là tớ năm nay đả 18 rồi mà chỉ vỏn vẹn có 45 kg, cao thì củng chỉ 165 cm. Nói chung body chỉ đc cái "khung" với 1ít thịt bao bọc:cry: , muốn thay đổi chính mình để có thể tự tin hơn trước mọi người, đơn giản là 1 body cơ bắp 1 tí xúi thôi, ấy vậy mà lại rất khó khăn, bao nhiêu ngày tháng tìm hiểu lý thuyết về thể hình......củng chả có 1cái gì nhất quán cả. Ở đây lại ko có gym, đành 1 mình thui thủi mà mài tạ tại nhà:D. Mua dụng cụ rồi cả, nhưng ko biết vs cái tình trạng hiên tại của tớ thì phải nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như thế nào, bắt đầu từ đâu,! Vì thế hôm nay mong anh em giúp đở cho xin vài kinh nghiệm củng như ý kiến hửu ích. Như em thì phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào căn bản gồm nhửng bày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào, lịch nghỉ ngơi, số hiệp, số lần củng như mức tạ, chế đọ dinh dưởng...............momg ae góp ý

khởi đầu của mình cũng như bạn . cao 1m78 , nặng 53 . sau vài tháng mình 66kg , ai cũng nói to béo , người đẹp . ( mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho hay , khong theo bài bản ) :finger: , kiên trì + tự tin lên
Bác có thể cho em ít kinh nghiệm đc không.
Tập như thế nào, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung cơ nào

minh 1m82 57kg năm 2009. 63kg thag 1 2013 nay đã 76kg :D mới tăng khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi. mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc 7 tháng rồi. hic tóm lại phải ăn nhiều bữa đủ dinh dưỡng. tăng cân ngay :D

Bác có thể cho em ít kinh nghiệm đc không.
Tập như thế nào, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung cơ nào
nên ra phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym bạn ạ

mình thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hít xà , mỗi buổi chiều . 10-20 lần nhảy lên vịn vào xà. mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì nên xuống ít thôi ( để có sức mà kéo lên )

Ăn thì có gì ăn nấy thôi . nhưng phải nhiều cơm ( mình ăn 2 buổi trưa chiều thôi :D vì sáng ngủ dậy muộn . mỗi bữa cố nhét 6-7b bát )
Còn bạn thì nên ăn sáng . ăn sáng là quan trọng . có điều kiện thì ăn theo chế độ , đủ chất trong mỗi bữa ăn

Mình gầy nè, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà chỉ biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mỗi ngực và bụng vì không có đồ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, đã thế vì gầy mà nhà toàn ăn mỡ thui lên bụng toàn mỡ thế lên biết bao giờ có múi bụng đây:banghead: thế là chỉ hi vọng ngực, còn ăn thì nửa tháng lên đc hơn 1 cân :(

Em ăn một bữa khoảng 4 chén vơi, ăn uống cũng đầy đủ, không thiếu thốn, chơi thể thao cũng thường (đá banh tuần 2 trận, buổi sáng thỉnh thoảng đi bộ)
Vậy mà có 54 kg , còn nhẹ hơn một số đứa con gái trong lớp :|

Em ăn một bữa khoảng 4 chén vơi, ăn uống cũng đầy đủ, không thiếu thốn, chơi thể thao cũng thường (đá banh tuần 2 trận, buổi sáng thỉnh thoảng đi bộ)
Vậy mà có 54 kg , còn nhẹ hơn một số đứa con gái trong lớp :|
Trời đất sao tệ vậy pác, thế tình hình thông số cơ bắp của pác thế nào, kể em nghe với!

Chỉ số cơ bắp là sao bác. Em thì cao 1m78 nặng 54kg 3 vòng 79 60 8x (em đo từ cách đây hơn 2 tháng nên ko chính xác 100% nhưng chênh lệch tầm 1 2 cm thôi)

E tập 3 tháng rồi mà lên yếu xìu ah( y như lúc chưa đi tập) không bik tại sao nữa...ko biết phải do dinh dưỡng hay do tập ko đúng ko nữa( e đag theo giáo án của a sonvalentine)...ai đó cho e lời khuyên tạo động lực cho e tập tiếp được ko T___T
đôi khi tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà không đúng cách vừa không khỏe mà đôi khi còn có tác dụng ngược lại đó bạn, nếu có thời gian bạn đến Trung tâm mình đi, sẽ có các HLV hướng dẫn cho bạn cụ thể, cặn kẽ.

Bạn có thể theo giáo trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này: https://www.caubaquan.com/community/threads/18314/
Bản thân mình thấy giáo trình rất hiệu quả và đơn giản, bạn cứ theo trong vòng 2, 3 tháng. Sau đó tùy vào thân thể để theo tiếp giáo trình hoặc thay đổi. Mình theo và đã tăng lên khoảng 8 cân trong vòng gần 2 tháng. Giờ thay đổi giáo trình để đốt mỡ ở bụng :)).
Quan trọng nhất của người gầy là ăn, cố gắng ăn thật nhiều, chia nhiều bữa phụ ăn và chế độ ngủ tốt và thoải mái.

Bulk bao giờ cảm thấy hài lòng với số cơ mình đạt đuọc thì thôi , mình 1m65 như bạn mà 68 kg lận nhưng vẫn thấy nhỏ :)). Bụng 82 rồi nhưng cứ kệ , muốn to nữa cơ . 6 tháng nữa sẽ xiết đợt 1 và bulk tiếp .
Eo.
Lúc em 65kg bụng cũng 78, giờ cut xuống 58kg, còn 73!

mod và ae cho mình hỏi chút,ko biết hỏi ở đây có đúng ko nữa.e đang định in mấy tấm ảnh của angerlov,hay jeff seid hoặc zyzz.và mấy pro bb nhưng ko biết kiếm cái ảnh gốc có kích cỡ fire tốt chút để in ra ko bị mờ.ai có hoặc biết share cho em với,ai biết chỗ nào bán chỉ e luôn.thank

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
mod và ae cho mình hỏi chút,ko biết hỏi ở đây có đúng ko nữa.e đang định in mấy tấm ảnh của angerlov,hay jeff seid hoặc zyzz.và mấy pro bb nhưng ko biết kiếm cái ảnh gốc có kích cỡ fire tốt chút để in ra ko bị mờ.ai có hoặc biết share cho em với,ai biết chỗ nào bán chỉ e luôn.thank
Vào google --> tìm kiếm hình ảnh ---> setting ---> tìm kiếm nâng cao ---> chọn > 4MP là được.

Tui cũng đang tính chuyển qua ngày nào cũng đẩy ngực đây :D
Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 tháng rưỡi 1m7 65 kg tay 38, đùi 59, bắp chuối 37 mà ngực 93 :p
Benchpress cố đẩy 80kg cũng được 2,3 cái không người đỡ.
Nghe lời web 1 tuần đẩy ngực 1 lần thấy chả ăn thua.