[Cũ] Hỏi nhanh - Đáp gọn tất cả các vấn đề về luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

splen

Moderator
Ban Quản Trị
e là e đồng í với bác splen ko tích khối lượng đòn, đòn olympic thf ngoại lệ, đòn chợ bến thành thì tính làm chi.

chuatrum làm clip 90kg của em lên góp vui với anh mèo luôn đi, luôn tiện anh check kỹ thuật cho.
Khối lượng tạ gánh được bao nhiều thì tùy mỗi người, nhưng càng nặng thì càng khuyến khích. Chỉ có điều không được tính khối lượng thanh đòn. :D

e là e đồng í với bác splen ko tích khối lượng đòn, đòn olympic thf ngoại lệ, đòn chợ bến thành thì tính làm chi.

chuatrum làm clip 90kg của em lên góp vui với anh mèo luôn đi, luôn tiện anh check kỹ thuật cho.
em cũng muốn lắm nhưng mà 1208 sao quay clip:D mà phòng thì đông vác cái camera tới quay khó lắm anh :D

@Lynga191: Cảm ơn cậu đã có nhã ý, tớ có nói trong bài viết rằng trước đây tớ tập võ (và theo hướng thể thao) thôi. Hiện tại vì nơi làm việc và nhiều lý do khác nên tớ chỉ dành được ít thời gian chạy đến phòng gym và tự tập thể hình. Còn kỹ thuật và phương pháp tập luyện lực và tộc độ trong võ thuật, thì tớ xin không dám múa rừu qua mắt thợ. Thân!

@Le Quoc Bao: Cám ơn.

Khối lượng tạ gánh được bao nhiều thì tùy mỗi người, nhưng càng nặng thì càng khuyến khích. Chỉ có điều không được tính khối lượng thanh đòn. :D
Nếu có thì phải tính chứ bác, đòn Olympic với đòn bình thường khác một trời một vực, nhiều bác phòng mình bị đè cũng vì chưa biết cách quy đổi khối lượng giữa 2 loại đòn này đấy.

Không, chân tớ không run. Vẫn có thể vận lực để đẩy, nhưng mà rát và nóng vùng đó lên. Tớ lo đây nữa thì đùi mình..nổ mất haha. Sáng nay lại bị vậy.

thanh đòn olympic thì tính nghen,hok tính hok chơi àh,cây đòn dài 2m2,nặng 20kg hok tính là hok xong ^^

mốt mà định làm clip chắc sang phòng của phiphi làm...có sẵn cameramen :D
phóng phi mở anh em mình qua đó hết đi cho nó zui :D train chung nó mới máu :D
mốt a e có chơi bời quay clip gì cứ qua đây :D

kỷ niệm tròn 1 năm ngày cưới có khác ^^!
___Thì phải gánh hôm ấy tối về còn vác vợ lên chứ :X3:
anh mèo thêm vào là ai up clip thì phải squat tới hoặc qua parallel ko thôi khỏi up cho chúng cười vào mặt :LOL:, bác cứ yến tâm em tin là sẽ có nhiều người up lắm bác ko có alone đâu.
___Chú up cùng anh cho vui, chú gánh nhất nhì cái webthehinh này còn gì (y)
anh mèo dạo này hot quá rồi đấy :D
___Anh cầm gậy khuấy cho cái mặt hồ nó đục lên chứ hot gì đâu =.=. Yên ả quá không vui :D
___Anh tính tuốt, đòn của anh nặng 9kg, nặng gần bằng 1 bánh tạ ko tính không được em ơi :rolleyes:
:D để em coi cố quay :D mà em ở trên đó thì qua bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung với anh hoặc ông phi cho nó máu :)
mốt mà định làm clip chắc sang phòng của phiphi làm...có sẵn cameramen :D
đích 30/4/2012 140kg cả đòn ah. em cũng muốn thách đấu. hẹn bác ngày 30/4/2012 úp clip. có gánh được bao nhiêu cũng up.
___Up lên đi cho nó máu, Gia Cát Dự là sẽ có nhiều cao thủ trong bóng tối ngứa chân, ngứa mắt tham gia cùng :X3:
___Tớ thách đấu nên tớ ra luật mà: Tính cả đòn cho dù 3kg cũng tính, ở mức tạ nặng 3 - 5 kg là cả 1 vấn đề nan giải. Cứ cái gì đặt lên vai để gánh tạ là ta cộng tuốt tuồn tuột vào..