[Cũ] Hỏi nhanh - Đáp gọn tất cả các vấn đề về luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

Em chiều cao 1m75 hiện giờ nặng 60kg, 1 năm về trước thì em nặng 50 kg không hiểu sao mà em tăng cân mà không thấy thay đổi gì dường như nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung vào phần hông và bụng. Giờ mỗi khi ăn no là bụng em nhìn như bà bầu ấy. Mong các bác tư vấn cho em

splen

Moderator
Ban Quản Trị
Em chiều cao 1m75 hiện giờ nặng 60kg, 1 năm về trước thì em nặng 50 kg không hiểu sao mà em tăng cân mà không thấy thay đổi gì dường như nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung vào phần hông và bụng. Giờ mỗi khi ăn no là bụng em nhìn như bà bầu ấy. Mong các bác tư vấn cho em
Trong đa số trường hợp khi tăng cân thì phần bụng lên nhanh nhất do vị trí này mỡ được tích tụ dễ nhất. Lời tư vấn đơn giản, ngắn nhất: Tập thể thao đều đặn mỗi ngày đúng phương pháp.

Mình cũng bị viêm mũi viêm xoang, cũng bị vài năm rồi, có chữa đủ kiểu nhưng cũng chưa dứt hẳn nhưng có vẻ thuyên giảm nhiều hơn dù ko còn chữa trị, vì cũng chán chữa rùi :). Hnay đọc được bài báo có nói về bài thuốc chữa bệnh này vĩnh viễn luôn nhưng mình cũng chưa có dịp để thử vì thực ra thời gian này mình ko còn đau đầu, sổ mũi, ngứa mũi kinh khủng nữa nên cũng thôi, có lẽ 1 phần vì cơ địa cũng khá hơn từ trước và sau thời gian đi Gym. Mình share lên đây cho bạn chữa xem thế nào, nếu ok thì báo mình biết và share cho bạn bè người quen nếu ai bị thì cũng chữa thử xem tn nhé. Vì dù sao thì bệnh gì nó cũng phải hợp thầy hợp thuốc mới khỏi. Tks.
Bài thuốc tự chế “vĩnh biệt” bệnh Viêm Xoang không tốn tiền | Banmaihong's Blog
Ps: Không biết link có tồn tại lâu không nên cứ cop vào word cho chắc nhé.
cảm ơn a nhiều ạ

tình hình là e thi chạy bền 1,5km trong 6 phút và chạy nhah 100m trong 19 giây

mà giờ e chạy có 2-300m đã như sắp sập r , k còn sức nữa. tức ngực

trc e chạy theo kiểu tiếp cả mặt bàn chân xuống đường nhưng thấy đau chân nên chạy nguyên bằng mũi bàn chân , nhưng như thế mỗi lần tiếp đất lại thấy nặng nhọc hẳn

mong các bác chỉ e kĩ thuật chạy kiểu gì cho nó ít mệt

với giày nào chạy thì tốt các bác ... e chạy = đôi Vans mà thấy đế nó cứng đơ .

thấy mấy cái đôi đế lò xò thích phết mỗi tội toàn 5 củ 1 đôi

Mình cùng bi. Mổ políp cắt vách mũi là đỡ. Khoảng 2-3 tháng một lần là nó bị viêm xoang dị ứng. Ko cần uống thuốc tây chi cho phí.mua trà về uống hằng ngày là 3-4 ngày sau đỡ hẳn ^^

nameless0611

Ban Quản Trị
Lý giải câu "Tập GYM thì TRYM nhỏ" :ROFLMAO: Khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM, cơ thể bạn sẽ to dần ra cùng với sự phát triển của các nhóm cơ. Như vậy bạn đã vô tình nới rộng khoảng cách về tỉ lệ giữa "thằng em" và cơ thể, tạo cảm giác nó có vẻ nhỏ đi :D nhưng sự thực thì "éo" phải (ko xét bệnh tật nha :p). Kết luận: Tập GYM ko làm TRYM nhỏ mà chỉ làm tỉ lệ giữa "thằng nhỏ" và "thằng to" nhỏ đi mà thôi :cool:

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
Lý giải câu "Tập GYM thì TRYM nhỏ" :ROFLMAO: Khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM, cơ thể bạn sẽ to dần ra cùng với sự phát triển của các nhóm cơ. Như vậy bạn đã vô tình nới rộng khoảng cách về tỉ lệ giữa "thằng em" và cơ thể, tạo cảm giác nó có vẻ nhỏ đi :D nhưng sự thực thì "éo" phải (ko xét bệnh tật nha :p). Kết luận: Tập GYM ko làm TRYM nhỏ mà chỉ làm tỉ lệ giữa "thằng nhỏ" và "thằng to" nhỏ đi mà thôi :cool:
bổ sung thêm 1 ít
Những thằng bảo bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM bị yếu sinh lý: 1 là chúng quá ngu, 2 là chúng GATO
Tập GYM khiền cơ thể tiết ra nhiều hôcmon Testotesron giúp tăng trưởng cơ bắp. Bây cũng là hoocmon nam tính khiến việc chăn gối trở nên mạnh mẽ, sung mãn hơn.

Nói chung cái dân VN mình, kiến thức đã ít mà toàn thích nghe truyền miệng chả chịu tìm hiểu nên nó thế. Kệ tụi nó anh em à, chúng mình biết, chúng mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho đẹp cho khỏe hì hì

Lần sửa cuối:
chẳng sao, miễn sao dinh dưỡng đủ tốt để theo lịch đó thôi
Các VDV họ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 ngày 4-6 tiếng cơ mà... nhưng chung quy lại vẫn là dinh dưỡng phải tốt

Còn ý kiến cá nhân mình thấy, nếu không phải thi đấu hay vì mục đích kiếm tiền từ nó thì 1 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3-4 buổi (mỗi buổi 1h) là đủ- vẫn dư sức đẹp không thua gì Fitnesser , mấy buổi kia để dành nghỉ ngơi, dọn dẹp nhà cửa thấy hay hơn
Thanks ban, những thơi gian việc làm cá nhân mình đã ổn rồi, và thoi gian cho 6 buoi 1 tuan của mình thì ko có ảnh hưởng gì .

trước tiên em xin lỗi nếu bài đăng ở sai topic :( vì e k bik đăng ở đâu cho hợp lý

e kéo xô ở phía sau rất khó, có cảm giác nó cấn cấn vs k có thế để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào :( có hỏi hướng dẫn mà ổng kêu cứ kéo thẳng lưng là đc ==! ae cho em bik cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chính xác kéo xô ở máy......

khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng có mấy ng lại bảo e là khi gập thì phải gập tới lun tức là cong ng tới trước lun hay sao á.... có ng lại nói là gập bụng thì cái cong cái lưng chứ k đc thẳng gì gì đó, rồi lại có ng đừng lên cao quá gập vào đừng sát quá....cái này e nge có vẻ hợp lý :D :) ae có thể lý giải cho e đc k :)

mong ae giải thick cụ thể hoặc có thể đưa link e vào ngâm cứu :)

e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 2 tuần hơn :)

splen

Moderator
Ban Quản Trị
Hi các bác. E năm nay 18 tuổi cao 1m75 nhưng nặng có 50kg. E đang muốn tăng cân bằng cách tăng chế độ ăn và đang có ý định đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym. Vì e đang đi học nên chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 3-4 buổi 1 tuần. Mong các bác cho e biết phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ntn cho đúng cách và e muốn tìm phòng gym nào có HLV or bác nào nhiệt tình có thể chỉ giúp cho e vì e mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. E ở khu HBT-Hoàn Kiếm. Mong các bác tư vấn giúp. Tks các bác
p/s: các bác cho e hỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym ở tuổi này có sợ k cao lên nữa k ah. tks các bác
- Muốn tăng cân hoặc tăng chiều cao phải cần có các yếu tố sau:
+ Chế độ dinh dưỡng phù hợp với thể trạng hiện tại.
+ Loại hình luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao thích hợp để kết hợp với chế độ dinh dưỡng kích thích tăng cân hoặc chiều cao.
- Vì vậy nếu em muốn tăng cân bằng cách ăn uống mà chưa đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym (hoặc môn thể thao khác) thì không tốt cho cơ thể. Bản chất của việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao (loại hình thích hợp cho từng thể trạng) là giúp cho cơ thể tự động điều chỉnh đưa thể trạng về mức phù hợp. Ví dụ người gầy muốn tăng cân bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao sẽ giúp việc tăng cân bền vững hơn, hoặc người béo muốn giảm cân thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao sẽ giúp đốt cháy mỡ.
- Vào mục giáo án tìm cho mình 1 giáo án luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thích hợp. Khi đã xác định đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ thì nên tìm hiểu thêm kiến thức về bộ môn này, cách tính toán khối lượng luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hợp lý cho từng giai đoạn (phù hợp với thể lực từ thấp lên cao).
- Bất kỳ môn thể thao nào nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không đúng khoa học đều có ảnh hưởng đến việc tăng chiều cao. Tuy nhiên ở độ tuổi 18 thì việc tăng chiều cao sẽ không nhiều như lúc trẻ hơn.
- Tham khảo thêm phần tăng cânchiều cao.

Mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án này: Giáo án luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho ngưới mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào (Từ 0 - 1 năm). Bản Doc, Pdf trang 1 | webthehinh.com
1 buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thứ 2 bao gồm: Ngực, tay sau, cẳng tay, bụng. Nhưng mà thú thật, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực trên, ngực giữa và tay sau mệt và mất khá nhiều thời gian nữa, sao còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đủ các bài được.
Vậy nên cho hỏi, mỗi buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì các nhóm cơ được nêu ra trong giáo án trên nê bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bao nhiêu bài là hợp lý.

chạy bền thì phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi bạn ơi,ko có kĩ thuật nào giúp bạn tăng vợt từ 200m-1500m trong vài ngày đâu.
1500m trong 6p thì bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tầm 2 tuần là đc :D

Vì tư thế đó nó ko tự nhiên, đặt nhiều áp lực lên khớp vai 1 cách không cần thiết
vậy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xô với động tác nào sẽ tốt cho khớp vai mà vẫn đủ tác động vào cơ xô . ý bác là động tác này phải k nhỉ với thanh kéo nằm phía sau gáy ?

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
Em cao 1m70 và nặng 50kg. Em luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như trong video này
.
Ăn sáng + Ăn trưa
Ăn chiều xong khoảng 1 tiếng là em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
Tập xong thì em đợi 30 phút rồi ăn Ăn tối
Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gồm 3 Bài, mỗi bài gồm có 5,6 động tác.
Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như vậy có bị lùn không? ai biết thì trả lời giúp em