[Cũ] Hỏi nhanh - Đáp gọn tất cả các vấn đề về luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
Thank bác đã tư vấn. Nhưng vấn đề ở chỗ mông đùi mình rất ít mỡ, to chủ yếu do cơ. Điều mình quan tâm là làm nhỏ lại vùng mông đùi ý :(
Nếu sáng hiit chiều gym và đảm bảo calo nạp vào ít hơn mức calo tiêu thụ thì có làm mông đùi mình nhỏ lại được ko?
Mình chỉ sợ nó đốt cả mỡ lẫn cơ bắp rồi làm teo hết cơ phần trên thì xong :(
Nếu bạn chắc chắn đùi to là do cơ, thì cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các bộ phận khác bình thường, ăn uống bình thường để tăng cơ, đừng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân nữa, từ từ nó nhỏ lại thôi. Bó tay, người muốn to chân không được người lại muốn nhỏ....

minh tap the hinh dc 1,5 thang roi nhug chi moi theo pp maxot dc 1 tuan ah.minh thay cug hay lam ah,nhug co cai la ng huong dan o fog tap lai k cho minh tap theo,anh do noi "e dug nen tap theo tren web lam j,cai do cua may ng nuoc ngoai tap thoi..."??.nhug minh k nge,nhug chieu nay luc tap chan dong tac nam sap tren ghe moc 2 chan tu nhien lai dau day chang nen minh k dam tap nua va lo wa ah,so gian day chang ah..anh HLV noi la do minh cu tap theo tren web nen moi nhu vay ah.ai giup minh voi!!

Chào mọi người. Cho mình hỏi điều này nha.Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cũng được hơn 2 tháng rồi mà ko hiểu sao đầu ti của mình càng ngày càng bự, nhìn giống woman lắm. Hix! có cách nào làm cho đầu vú của mình nhỏ lại ko. Ai biêt chỉ mình với> Cám ơn trước nha

mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực 3 tuần rồi nâng 30 kg dc có 7,8 cái vậy là đã ổn chưa ạ...

Ồh Để e xem thử cái giáo án đó . "17t bẻ gảy sừng trâu" :ROFLMAO: . Ở nhà có thì lấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi . Với sức tớ thì bạn nghĩ nên mua tạ mấy kí ?

chưa đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì cố ăn nhiều và ở nhà hít xà ,hít đất thêm trước thôi

Ủa vậy không phối hợp với tạ hả bác ? Nhưng do mình không biết cách thở , là lúc chống đẩy hay đẩy tạ đôi đó . Không biết lúc nào thì hít vào , lúc nào thỉ thở ra . Tìm hoài trên mạng chả có cái giáo án đó . Nên khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong thì tốn nhiều lực hơn mấy ng biết cách điều chỉnh . Bác nào bik chỉ mình hen !

có tạ tay thì chơi thêm càng tốt cách hít thở tham khảo thêm, anh nhớ có bài chỉ về hít thở mà

Ồh thanks bác , e tìm thấy 1 topic
Mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên hít xuống thở . Tập quen Lên thở xuống hít là đúng phải không bác ?
Ừm hèn chi lúc e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì lúc thở lúc không . Tập nóng cả não .!
Còn thành phần dinh dưỡng thì sao bác em nên tăng cân đúng không ? Để tra cái bài tính BMR .

Tập tạ đơn thuần không lên ký...
Quan trọng là chế độ dinh dưỡng:D
không, ý mình hỏi lại vấn đề mà bạn splen nói " ngày nào cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy nhóm cơ đó thì đừng mong cơ lên" ấy, có đúng không, và cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như mình hiện tại thì có lên hay không.

Vấn đề dinh dưỡng thì mình cũng khá ổn, ăn uống, thịt gà, thịt bò, sữa Top Mass đều đều

vì cơ cũng cần ít nhất 48 giờ đến 72 giờ đễ nghĩ ngơi và phục hồi đó em splen không nói sai, em cứ tham khảo giáo án cho người từ 0-1 năm mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo sẽ tốt hơn

Mình bị gầy nên hai xương quai xanh cứ lòi ra, trông rất gầy. A e chỉ giúp mình bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào để làm lấp đi hai cái xương này với.

hiện h lưng giữa của em rất là bé, vì thế nhìn người rất mỏng, nhất là khi lái xe, nhìn bè dầy mỏng lắm, nhìn nản vãi, em chả biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao đây, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kéo cáp lưng giữa mà vẫn chưa thấy lên, cho em hỏi tậ bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào cho cơ lưng giữa lên nhanh nhất. cảm ơn:)

splen

Moderator
Ban Quản Trị
Cho mình hỏi là mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 tháng thôi ( tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 buổi ), tháng này bắt đầu chuyển qua bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nguyên tuần. Bình thường mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 bài là : đẩy tạ ghế ngang 5 hiệp, rồi qua đẩy tạ ghế nghiêng cũng 5 hiệp rồi qua bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay. hàng ngày cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như vậy thì có sao không ? như bạn splen nói là một hệ cơ mà ngày nào cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì nó sẽ không lên dc có đúng không ? ( mình ốm nhách, đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho lên vài ký ^^ )
Em xem và áp dụng theo giáo án 0 - 1 năm của lão già gân sonvalentine https://www.caubaquan.com/community/threads/18314/. Cứ theo đó mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ là cần phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào toàn bộ các cơ chứ không phải ưu tiên cho 1 cơ nào cả. Thể trạng của em gầy, đây cũng là một điều kiện mà em hơn người khác; vì khi gầy, để cải thiện cân nặng của mình thì tốt nhất là tăng khối lượng của cơ bắp lên --> cân năng tăng theo. Em tham khảo thêm về tăng cân ở đây: https://www.caubaquan.com/community/forums/40/.