[Cũ] Hỏi nhanh - Đáp gọn tất cả các vấn đề về luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

trong giáo án có ghi nghĩ 1 ngày hoàn toàn và 1 nhóm cơ tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 ngày thì mấy ngày kia là ngày nhóm cơ đó được nghĩ rồi còn gì ?

Chiều nay e đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phát hiện ra 1 điều : Ngực phải to hơn ngực trái, vai trái cao hơn vai phải. huhu. lệch hết cả người rồi

splen

Moderator
Ban Quản Trị
à quên ... cho em bổ sung phát...Em cao 1 mét 78 nặng 61 cân...
Tình hình là với cân nặng không tương xứng với chiều cao như thế --> em là người gầy. Nhưng nhìn trong hình thì em là người dư mỡ, lý do ở chỗ là em ít bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao nên khối lượng cơ bắp ít so với khối lượng mỡ. Vì vậy em cần phải tăng cân nhưng dựa trên cơ sở của việc luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhằm tăng khối lượng cơ bắp.

Tình hình là với cân nặng không tương xứng với chiều cao như thế --> em là người gầy. Nhưng nhìn trong hình thì em là người dư mỡ, lý do ở chỗ là em ít bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao nên khối lượng cơ bắp ít so với khối lượng mỡ. Vì vậy em cần phải tăng cân nhưng dựa trên cơ sở của việc luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhằm tăng khối lượng cơ bắp.
à vâng.Cho em hỏi thêm về việc này...em bây giờ hay thức đêm.Và việc đó có ảnh hưởng gì đến việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện không ạ???

bạn daikaku123 thử ăn theo menu của mình 1 tuần xem có lên kí nổi ko nhé, menu này đã đc thử nghiệm trên bà chị hàng xóm vs thằng bạn mình, tốc độ là ~1kg/tuần :> Như vậy hơi ác nhưng muốn nhanh thì fải thế, chú ý cái fần chạy hit 1-3 ấy nhé, mấu chốt ở đấy!

Đồng cảnh ngộ luôn :D
Mình cũng sinh năm 91, cao 1m65 và nặng chỉ 50kg ...

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì đều đặn, tốt .... nhưng dinh dưỡng thì hơi kém.
Hơi lười ăn, ăn ko đúng giờ và thiếu chất ... biết lỗi như thế rồi nhưng khó sửa lắm :(

Ăn thì theo LC đi em
Tập thì phải gian khổ 1 chút...bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ ở mức vừa phải 60-80% thôi. Nhưng số lần số hiệp phải gấp đôi bình thường

Thông thường bọn anh siết thì đẩy từ thấp đến 80%...sau đó rút tạ từ 80% đến dưới mức khởi động. Không nghỉ (chỉ nghỉ lúc rút tạ thôi). Làm theo thế này anh sợ bọn em không thực hiện được, đây là cách siết cổ điển của anh em trong tuyển thôi.

Thôi thì tùy sức của mình em cứ nghỉ 30 giây rồi tiếp tục rút tạ...ko nghỉ quá lâu...luôn vắt kiệt cơ...bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đến khi không lên được cái nào ở tất cả các mức cân

Điều cân luôn nhớ trong đầu là em phải tính được số Calo em nạp vào với mức calo em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để sao cho: Calo đốt (lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào) > Calo em ăn khi nạp vào cơ thể. Có thế em mới rút được trọng lượng

Ăn uống thì ngoài việc theo LC thì ăn thêm Protein cho cơ nó ko bị mất
dạ em đã có theo lowcarb rồi. giờ em cũng rất muốn theo lại nhưng mà điều kiện khó khăn, với lại em đang đau dạ dày nặng lắm anh. thôi thì cứ theo cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của anh, chế độ dinh dưỡng thì em cố gắng dùng protein với ăn ít carb nhất có thể, vì bình thường em đã ít dùng carb rồi anh ạ. em cảm ơn anh
bạn daikaku123 thử ăn theo menu của mình 1 tuần xem có lên kí nổi ko nhé, menu này đã đc thử nghiệm trên bà chị hàng xóm vs thằng bạn mình, tốc độ là ~1kg/tuần :> Như vậy hơi ác nhưng muốn nhanh thì fải thế, chú ý cái fần chạy hit 1-3 ấy nhé, mấu chốt ở đấy!
lúc đầu bác nói hiit 1-3 em đã nghĩ cái giúp đốt mỡ nhanh là ở đấy rồi =)) em cũng có hiit được 2 lần, nhưng mà lúc đó người yếu quá nên không chịu nổi, giờ chắc kiên trì hiit thôi anh ạ :))

tớ mới vào chưa biết nên hỏi chỗ nào cho tiện nên mượn tạm chỗ này. hic các bạn cho mình hỏi mấy câu được không ạh:
tình hình là mình có một mẫu hình còm: cao 1m58 nặng 55 kg, nếu nói về chỉ số phát triển cân nặng chia chiều cao nhân đôi thì cũng nằm khoảng an toàn. Thân hình tớ khác là đầy đặn, ngực nở, bụng săn chắc, cơ bắp ổn. Nhưng vấn đề cái mặt tớ nó cứ gầy gầy xương xương k cân xứng với người tí nào. Hơn nữa mình k fai là dân chuyên tập thể hình, cả tuần may lắm tập 2-3 lần . Anh em có cách nào giúp cái mặt mình đi kịp với thân hình được không.

Năm nay em 16t cao 1m65 nặng có 41kg ak mog các anh pro chỉ cách tăg cân , và tập luyện như thế nào để được như anh trong hình dưới đây