[Cũ] Hỏi nhanh - Đáp gọn tất cả các vấn đề về luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
Chủ đề dành cho các anh chị em thảo luận các vấn đề liên quan tới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện thể hình.

Last edited by a moderator:
Mặc áo đẹp hay không là phải tùy vào dáng người chứ VD :Cơ cầu vai to mà cơ bắp tay bé thì tốt nhất là mặc áo gì che cả tay đi .
Theo tôi mặc theo sở thích , nói lên được tính cách của mình là hay nhất .

Những nguyên tắc cơ bản khi luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình:
[]Trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

• Không uống rượu: khi uống rượu, tim đập nhanh sẽ làm các mạch máu giãn nở nhiều hơn mức bình thường, thành mạch máu trở nên mỏng hơn nên khi có các vận động mạnh sẽ dễ làm đứt các mạch máu.
  • Không ăn no: Khi bao tử đầy thức ăn, máu sẽ di chuyển tới các cơ quan tiêu hóa để trợ lực. Do đó nếu bạn luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lúc khi đang no, máu sẽ chuyển từ các cơ quan tiêu hóa chuyển sang cho những cơ bắp đang luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gây cản trở cho việc tiêu hóa. Tốt nhất bạn chỉ nên luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sau khi ăn 2 tiếng.
  • Làm khởi động: Điều này rất quan trọng và cần thiết cho hiệu quả trong việc luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của bạn. Viện khởi động sẽ làm nóng các cơ bắp, máu lưu thong tốt hơn và làm tăng sức chịu đựng của các cơ.
[Trong khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào:[/

• Điều quan trọng là bạn phải hít thở thật sâu
  • Thời gian nghỉ giữa mỗi hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là khoảng từ 1 đến 2 phút
  • Khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngoài trời nên mặc áo hoặc áo lót để giữ ấm cơ thể.
  • Không uống quá nhiều nước vì sẽ làm cơ thể dễ trơ nên mệt mỏi.
Sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
  • Hít thở đều cho lại sức.
  • Tuyệt đối không được tắm ngay sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Nghỉ ngơi, lau mồ hôi cho khô rồi nửa tiếng sau mới tắm.
  • Nên dùng chanh muối, nước cam, sữa đậu nành để giải khát để bù lại lượng muối đã mất khi luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
Chương trình luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào:

Cơ thể chúng ta có khoảng 600 bắp thịt được xếp đối xứng hai bên cơ thể. Nhưng để có một cơ thể cân đối, bạn chỉ cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khoảng 40 bắp thịt cần thiết là đủ.Tuy nhiên, chúng ta cũng không thể luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào một lúc hết 40 bắp thịt này được mà nên chia thành những phần riêng biệt.
Nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tại phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của một trung tâm thể hình, sẽ có huấn luyện viên hướng dẫn cụ thể các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo từng buổi. Nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tại nhà và có đủ dụng cụ luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì nên chia những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhỏ trong ngày.

BÀI TẬP NGỤC ĐÂY !!!!!!!
Trong thời gian từ tuần 1 đến tuần 4 bạn thực hiện những động tác cơ bạn cùng những khối lượng tạ vừa phải với cơ thể bạn. Mỗi bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bạn thực hiện thành 3 hiệp, mỗi hiệp nâng từ 8 đến 12 lần. Thời gian nghỉ giữa mỗi hiệp là 90 giây.
Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực 1:
Tư thế 1: Bạn nằm trên một chiếc ghế dài không có trụ nâng, cùng một thanh tạ đòn dài. Hai tay nắm lấy thanh sắt sao cho phần tay nắm trên thanh sắt rộng hơn vai. Để thanh tạ trên ngực như trong hình.
Tư thế 2: Nâng tạ lên, hai tay thẳng (thở ra). Hạ tạ xuống từ từ, trở về tư thế 1 ( hít vô )

Tập trong 3 hiệp, giữa mỗi hiệp nghỉ 1 phút

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực 2:

Tư thế 1: Bạn nằm trên một chiếc ghế dài cùng hai quả tạ đơn. Hai tay nắm chắc tạ để hai bên nhưng cao hơn ngực một chút.
Tư thế 2: Nâng tạ lên cao thẳng đứng, hai tay thẳng và không để hai quả tạ chạm nhau (hít vào) và trở về tư thế 1 (thở ra).

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực 3:

Sử dụng hai tạ đơn có khối lượng vừa đủ trong bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này.
Tư thế 1: Nằm trên ghế nghiêng, hai tay cầm tạ đặt hai bên vai, lòng bàn tay ngửa ra phía trước.
Tư thế 2: Đẩy tạ lên, giữ hai tay thẳng ( hít vào ) và hạn chế để hai tạ chạm nhau. Hạ ạ xuống trở về tư thế 1 (thở ra)

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực 4:

Tư thế 1: Nằm trên ghế dài có kệ đỡ tạ. Tay nắm chắc tạ và đặt hai tay sát nhau. (Nên chọn khối lượng tạ vừa phải vì tư thế này hơi khó giữ thăng bằng cho tạ)
Tư thế 2: Hạ tạ xuống từ từ ( hít vô ) rồi đẩy tạ lên trở về tư thế 1 (thở ra)

ĐÂY LÀ BÀI TẬP CO BỤNG
Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng:

Tư thế 1: Nằm trên sàn nhà, hai chân hơi co lên, hai tay đặt cạnh tai.
Tư thế 2: Nâng phần đầu, vai và tay lên ( hít vô ) rồi từ từ trở về tư thế 1 (thở ra)
Tập trong 3 hiệp, mỗi hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 8-12 lần, giữa mỗi hiệp nghỉ 1 phút

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng:

Dùng xà đơn cho bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này rất hiệu quả.
Tư thế 1: Treo mình trên xà đơn, hai tay bám chắc và duỗi thẳng.
Tư thế 2: Co hai chân ra phía trước, sau đó co đùi lại sát với bụng (hít vào) rồi tư từ hạ chân xuống trở về tư thế 1 (thở ra)

BÀI TẬP CO TAY SAU

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ tay sau:

Tư thế 1: Chống hai tay trên xà kép, cố gắng giữ thăng bằng cơ thể.
Tư thê 2: Từ từ gập tay xuống sao cho tay tạo một góc vuông (hít vào ) và dung lực nâng tay lên trở về tư thế 1 (thở ra)
Tập trong 3 hiệp, mỗi hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 8-12 lần, giữa mỗi hiệp nghỉ 1 phút

CÒN ĐÂY LÀ BÀI TẬP CO VAI
Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ vai:

Sử dụng một thanh sắt không có tạ. Thanh sắt tiêu chuẩn dùng trong luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình nặng khoảng 10kg. Bạn có thể dùng nó cho bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vai dưới đây.
Tư thế 1: Nâng thanh sắt lên đặt dưới phần ngực sao cho hai cánh tay tạo một góc vuông, lòng bàn tay úp.
Tư thế 2: Nâng thanh sắt lên ngang với trán, lòng bàn tay ngửa. Vẫn giữ cho hai tay một góc 90 độ.
Tư thế 3: Nâng từ từ thanh sắt lên rồi hạ xuống tư thế 2, và trở về tư thế 1.

Tập trong 3 hiệp, mỗi hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 8-12 lần, giữa mỗi hiệp nghỉ 1 P

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ vai:
Dùng xà đơn cho bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này rất hiệu quả.
Tư thế 1: Treo mình trên xà đơn, tay rộng hơn vai, để long bàn tay ra phía trước.
Tư thế 2: Hít người lên sao cho phần cằm ngang với thanh xà (hít vô và tư từ hạ xuống trở về tư thế 1 (thở ra)

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bắp chân 1:
Tư thế 1: Ngồi trên ghế, đặt phần đầu của chân trên bục, hai chân khép, cầm hai tạ đơn đặt trên đùi.
Tư thê 2: Hạ gót chân xuống ( hít vô ) rồi từ từ nhón gót chân lên, trở về tư thế 1 (thở ra)

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bắp chân 2:
Tư thế 1: Ngồi trên ghế, đặt phần đầu của chân trên bục, hai chân khép, đặt thanh tạ đòn trên đùi. (Nên lót một tấm đệm trên đùi để tránh đau chân)
Tư thế 2: Hạ gót chân xuống ( hít vô ) rồi từ từ nhón gót chân lên, trở về tư thế 1 (thở ra)

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ lưng 1:

Sử dụng một máy kéo tạ với thanh kéo dài. Ngồi trên mép ngoài của ghế, nắm chắc lên thanh kéo, đặt tay rộng hơn vai.
Tư thế 1: Kéo tạ xuống ngang với ngực (chỉ di chuyển tay, các bộ phận khác không di chuyển) (hít vào)
Tư thế 2: Sau đó từ từ đưa thanh kéo về vị trí ban đầu (thở ra).

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ lưng 2:
Bạn dùng một chiếc tạ đòn loại nhỏ và một trái bóng lớn chuyên dùng trong bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình.
Tư thế 1: Bạn nằm phần đầu, cổ, và phần lưng trên lên trái bóng. Tay nắm chắc thanh tạ, giơ tạ thẳng tay, khoảng cách hai tay bằng nhau.
Tư thế 2: Đưa tạ ra sau ngang với đầu, hai tay giữ thẳng (hít vào) và từ từ trở lại tư thế 1 (thở ra).

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ lưng 3:
Bạn nằm trên ghế dài cùng hai tạ đơn. Nằm từ phần đầu tới phần mông trên ghế.
Tư thế 1: Hai tay cầm chắc tạ, giơ thẳng tay và giữ tạ theo hướng thẳng đứng.
Tư thế 2: Hạ tạ xuống phía sau ngang với đầu, giữ thẳng tay ( hít vô ) và từ từ trở lại tư thế 1 (thở ra)

st1\
{behavior:url(#ieooui) }st1\
{behavior:url(#ieooui) }
Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ lưng 4:

Ngồi trước máy kéo sô. Chân đặt trên kệ đỡ của máy. Tay nắm chắc thanh kéo. Giữ lưng và tay thẳng.

Tư thế 1: Kéo thank kéo sát vào phần ngực. Chú ý chỉ dung lực ở tay, hạn chế di chuyển thân mình (hít vào).

Tư thế 2: Thả thanh kéo từ từ về vị trí tư thế 1 (thở ra)

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ lưng 5:

Dùng một thanh tạ đòn dài và đặt trên sàn. Đứng gập người sao cho khoảng cách giữa thân và đùi tạo một góc khoảng 30 độ. Giữ lưng thẳng.

Tư thế 1: Dùng tay kéo thanh tạ lên sát phần ngực, tay rộng hơn vai, mắt nhìn thẳng phía trước (hít vào)

Tư thế 2: Thả thanh tạ xuống từ từ về tư thế 1 (thở ra)

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ lưng 6:

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này cũng tương tự bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 5 nhưng sử dụng hai tạ đơn thay vì tạ đòn.

Tư thế 1: Đứng khom người, hai ta7 cầm chắc hai tạ đơn, tay để ngửa ra. Kéo tạ lên sát phần ngực (hít vào)

Tư thế 2: Thả tạ xuống từ từ trở về tư thế 1 (hít vô )

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ đùi 1:

Dùng một máy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân. Bạn nằm trên ghế, thẳng lưng, chân duỗi thẳng đặt lên bệ đẩy, hai tay bám chắc hai bên thành máy.
Tư thế 1: Mở chốt khoá máy đẩy, từ từ hạ chân xuống cho tới khi chân và đầu gối tạo một góc 90 độ (hít vào)
Tư thế 2: Đẩy chân lên từ từ, giữ thẳng chân, và trở về tư thế 1 (thở ra).

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ đùi 2:

Bạn sử dụng hai tạ đơn trong bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này.
Tư thế 1: Đứng thẳng, giữ người, vai, tay, và lưng thẳng theo một hàng. Hai tay cầm chắc tạ.
Tư thế 2: Ngồi xuống từ từ cho tới khi phần đùi song song với mặt sàn thì dừng lại. Vẫn giữ lưng thẳng (hít vô ) và đứng lên, trở về tư thế 1 (thở ra).

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ đùi 3:

Dùng 1 thanh tạ đòn có khối lượng phù hợp với khả năng của bạn. Người mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với tạ nhẹ hoặc đơn giản chỉ với thanh sắt không có tạ.
Tư thế 1: Đứng thẳng lưng, đặt tạ ra phía sau,nên đặt tạ lên phần lưng trên, không đặt sát phần cổ.
Tư thế 2: Từ từ ngồi xuống và dừng lại khi phần đùi song song với mặt sàn (hít vào) và đứng lên trở về tư thế 1 (thở ra).

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ đùi 4:

Dùng hai tạ đơn, đứng thẳng, nắm chắc tạ và đặt tạ sang hai bên.
Tư thế 1: Bước chân không thuận của bạn lên phía trước, hạ người xuống sao cho chân thuận tạo một góc 90 độ và đầu gối chân còn lại gần chạm sàn. (hít vào)
Tư thế 2: Đứng lên và trở lại vị trí tư thế 1 (thở ra). Bạn có thể lần lượt đổi chân bước lên trong các nhịp hoặc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từng chân.

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ đùi 5:

Dùng tạ đòn dài. Đứng thẳng người, đặt tạ trên vai, tay giữ vững thanh tạ.
Tư thế 1: Bước chân không thuận lên trước, hạ người xuống giống bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 4, giữ lưng thẳng (hít vào)
Tư thế 2: Đứng lên và trở về tư thế 1 (thở ra). Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này bạn cũng co thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lần lượt từng chân hoặc 1 chân trong cùng một bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ gân kheo và cơ mông 1:

Dùng một cặp tạ đơn để trên sàn, khoảng cách giữa hai tạ khoảng 60 cm, bạn đứng vào giữa, ngồi xuống nắm chặt hai tạ, giữ lưng thẳng, mắt nhìn ra trước.

Tư thế 1: Đứng lên, giữ hai tay thẳng và không xoay hai quả tạ.
Tư thế 2: Ngồi xuống từ từ để trở về tư thế 1.

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ gân kheo và cơ mông 2:

Tư thế 1: Dùng 1 thanh tạ đòn đặt trên sàn, đứng phía sau thanh tạ, hai chân dang rộng bằng vai. Hai tay nắm chắc lên thanh sắt phía bên ngoài hai chân bạn. Giữ lưng thẳng và mắt nhìn ra trước (hít vào).
Tư thế 2: Đứng lên, dung hai gót chân làm trụ đứng. Không di chuyển ra phía sau (thở ra) và từ từ trở về vị trí ngồi của tư thế 1.

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ gân kheo và cơ mông 3:

Dùng 1 thanh tạ đòn, đứng thẳng người, hai chân dang vừa phải, hai tay nắm chắc thanh tạ, đặt tay rộng hơn vai.
Tư thế 1: Nhấc tạ lên, tay duỗi thẳng
Tư thế 2: Hạ tạ xuống qua đầu gối và gập người xuống theo (hít vào). Chú ý vẫn giữ lưng thẳng. Rồi từ từ nâng tạ lên trở về tư thế 1 (thở ra).

Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ gân kheo và cơ mông 4:

Dùng 1 cặp tạ đơn, đứng thẳng người, hai chân dang vừa phải, hai tay nắm chắc tạ, đặt tạ ra phía trước.
Tư thế 1: Nhấc tạ lên, tay duỗi thẳng
Tư thế 2: Hạ tạ xuống qua đầu gối và gập người xuống theo (hít vào). Chú ý vẫn giữ lưng thẳng. Rồi từ từ nâng tạ lên trở về tư thế 1 (thở ra).

Em ko biết mọi ngưởi thì sao chứ sao em cảm thấy hình như nếu ngoại hình ko đc đẹp(ko đc đẹp dzai với có thân hình) thì mọi thứ ko đc thuận lợi phải ko ????
ko biết có ai đi ra đường mà nghe người ta nói mình mập với xấu thì mình phải làm sao ??? những điều đó thường làm cho e hay bị mặc cảm mà ko biết phải làm sao nhiều lúc cứ nghĩ kệ nó bỏ wa đi nhưng trong lòng thì cứ thấy nặng nề làm sao, nó cũng làm cho e thiếu tự tin trong giao tiếp và nhất là làm cho e cảm thấy khó kiếm GF(vì mặc cảm):sneaky: e thật sự ko hiểu tại sao mọi người lúc nào cũng nhìn ngoại hình của người khác hết dzạ?? CHẴNG Lẽ Xấu Là Tội Hay Sao???

Em ko biết mọi ngưởi thì sao chứ sao em cảm thấy hình như nếu ngoại hình ko đc đẹp(ko đc đẹp dzai với có thân hình) thì mọi thứ ko đc thuận lợi phải ko ????
ko biết có ai đi ra đường mà nghe người ta nói mình mập với xấu thì mình phải làm sao ??? những điều đó thường làm cho e hay bị mặc cảm mà ko biết phải làm sao nhiều lúc cứ nghĩ kệ nó bỏ wa đi nhưng trong lòng thì cứ thấy nặng nề làm sao, nó cũng làm cho e thiếu tự tin trong giao tiếp và nhất là làm cho e cảm thấy khó kiếm GF(vì mặc cảm):sneaky: e thật sự ko hiểu tại sao mọi người lúc nào cũng nhìn ngoại hình của người khác hết dzạ?? CHẴNG Lẽ Xấu Là Tội Hay Sao???

Mình nghĩ xấu không phải là 1 cái tội ^^ ...... Cha mẹ sinh ra cho ta 1 gương mặt và 1 thân hình đầy đủ là tốt lắm rùi ...... CÒn việc xấu hay đẹp thì tùy mỗi người thôi ..... nếu bạn xấu thì có sao đâu ? quan trong là bạn tốt và sống có lí lẽ biết cầu tiến ^^ .. Còn việc kiếm GF thì cũng có 1 phần thiệt nhưng chẳng sao cả.... người ta nói rằng Con gái iu bằng tai mà (y) , đâu phải cứ đẹp là người ta thích

một sự thật khó chấp nhận là ngoại hình có vai trò rất lớn đ/v sự thành công của bạn.Đã là con người,ai lại ko thích,ko chuộng cái đẹp.Ngoại hình đẹp sẽ làm bạn cảm thấy tự tin hơn=>dễ thành công hơn,nhưng ko phải ngoại hình là tất cả đâu.Đúng là sinh ra ko ai mún xấu,xấu ko phải cái tội,quan trọng là bạn sống và cư xử làm sao để mọi người quí mến bạn thôi.Càng tự ty,càng xa lánh mọi người,thì đương nhiên người khác sẽ cảm thấy bạn khó gần và ko mún kết bạn hay làm việc chung với bạn.
Cứ vui vẻ sống yêu đời,vui vẻ với mọi người thì moi người sẽ quí mến bạn,thích nhất câu này trong bộ phim miền ảo ảnh:"Đẹp xấu chỉ do mắt người nhìn"
Còn nếu người nào thấy bạn mập,bạn xấu mà bàn tán về bạn thì nói thật,đúng là bọn dở hơi cám lợn,ko có việc ji làm,chấp làm ji cái thứ ấy hả bạn.

Venus

rotaraedoM repuS
xấu ko phải tội...tội ở đây là bạn cảm thấy mình xấu xí...!

mỗi người sinh ra đều có giá trị và vẻ đẹp riêng...có thể bạn ko có ngoại hình đẹp nhưng bạn có 1 tâm hồn đẹp....

hãy tự hỏi xem..bạn muốn ngoại hình đẹp để làm j..nếu để đc người khác yêu mến thì bạn sẽ ko bao h đạt đc vì đơn giản...bạn ko yêu bản thân mình thì sao người khác có thể yêu bạn?

hãy tự tin lên, phát huy những thế mạnh mình có và hoàn thiện những mặt yếu của mình (bao gồm cả body...vì gương mặt là trời sinh nhưng bạn hoàn toàn có khả năng cải thiện body mình = diet va bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện)...

trên tất cả...hãy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào yêu quí bản thân...hãy luôn tự nhủ rằng: mình đẹp theo cách riêng của mình...ko ai có thể sở hữu vẻ đẹp đó và mình tự hào về nó!:)

e cũng ko biết nói gì thì mọi người nói thì cứ kệ thôi mà họ cứ nhìn mình làm mình thấy bực mình mà ko biết nói sao >"< chỉ biết "mặc kệ người ta nói" thôi

Vậy thì hãy cố gắng học giỏi thành đạt kiếm nhiều xiền là chẳng ai dám bảo mình xấu đâu:)

xấu ko phải tội...tội ở đây là bạn cảm thấy mình xấu xí...!

mỗi người sinh ra đều có giá trị và vẻ đẹp riêng...có thể bạn ko có ngoại hình đẹp nhưng bạn có 1 tâm hồn đẹp....

hãy tự hỏi xem..bạn muốn ngoại hình đẹp để làm j..nếu để đc người khác yêu mến thì bạn sẽ ko bao h đạt đc vì đơn giản...bạn ko yêu bản thân mình thì sao người khác có thể yêu bạn?

hãy tự tin lên, phát huy những thế mạnh mình có và hoàn thiện những mặt yếu của mình (bao gồm cả body...vì gương mặt là trời sinh nhưng bạn hoàn toàn có khả năng cải thiện body mình = diet va bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện)...

trên tất cả...hãy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào yêu quí bản thân...hãy luôn tự nhủ rằng: mình đẹp theo cách riêng của mình...ko ai có thể sở hữu vẻ đẹp đó và mình tự hào về nó!:)
tự tin thì tốt,mà phải có chừng mực 1 tý,đừng có bị ảo tưởng như nhỏ này,post hình tự sướng với khoe của lên cho dân nó chửi vô mặt
[ame=http://forum.buonchuyen.info/showthread.php?t=135511]"Hot Girl" 9x Tự Sướng Cực Kỳ Shock Hàng! - BuônChuyện.InFo - thu gian - giai tri - xem phim - nghe nhac - ket ban[/ame]
mình wenvới nhiều bạn nữ tuy ko dc xinh nhưng nói chuyện rất dễ thương,chứ ko như mấy đứa có 1 tí nhan sắc lại bày ra cái trò Hot girl Hot boy này nọ,nói chuyện thì hách dịch,ra vẻ ta đây là cha mẹ thiên hạ

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Xấu không phải là cái tội, đó chỉ có thể gọi là kém may mắn hơn người khác, giống như những người sinh ra ở châu phi vậy.

Phái nữ thích một người đàn ông tự tin. Bạn khó kiếm người yêu không phải xấu mà vì bạn thiếu tự tin. Những người đẹp trai lôi cuốn được nữ giới dễ dàng, một phần là vì họ đẹp trai, một phần quan trọng không kém là họ tự tin (vì họ đẹp trai :lol:).

Bạn không tự tin vào chính mình thì làm sao họ tin là bạn có thể bảo vệ, làm cho họ vui, hạnh phúc. Người khác chê mặc họ, mình cứ cười là xong, đôi khi công nhận là mình xấu và mang nó ra nói vui. Có gì đâu, sự thật vẫn là sự thật, em vẫn cứ lạc quan yêu đời! 80 năm sau anh đẹp với xấu cũng như nhau hết.

tự tin thì tốt,mà phải có chừng mực 1 tý,đừng có bị ảo tưởng như nhỏ này,post hình tự sướng với khoe của lên cho dân nó chửi vô mặt
"Hot Girl" 9x Tự Sướng Cực Kỳ Shock Hàng! - BuônChuyện.InFo - thu gian - giai tri - xem phim - nghe nhac - ket ban
mình wenvới nhiều bạn nữ tuy ko dc xinh nhưng nói chuyện rất dễ thương,chứ ko như mấy đứa có 1 tí nhan sắc lại bày ra cái trò Hot girl Hot boy này nọ,nói chuyện thì hách dịch,ra vẻ ta đây là cha mẹ thiên hạ
Đồng ý, không nên ảo tưởng. Nhưng mà thế nào cũng có cái để bạn chủ topic đáng tự tin tới. Quan trọng chính là không tự ti, mình kém người về sắc, không phải vì mình kém, mà là do kém may mắn thôi. Chẳng có gì đáng để mà tự ti.

hahhaha thật sự cái tụi hot boy hay hot girl gì gì đó chỉ là 1 thứ nhảm nhí e ko hỉu sao hôm bữa thằng bạn e đưa cho e coi tấm hình của con nhỏ nào đó rồi nó nói là hot girl e nói với nó là cũng bt thôi thế là nó nói e " ừ thì tại mày dzậy thì ai mà chẵng bình thường với mày tại mày có với tới đc đâu " câu nói này nó làm e hơi bị shock nhưng e cũng bỏ qua vì nó nói là sự thật còn với e con nhỏ đó bt là vì " 1 ngày e gặp ko biết bao nhiêu là người đẹp hơn nó gắp mấy chục lần"
thật sự e muốn giảm cân nhưng ko biết làm sao tính theo LC nhưng mà ở nhà thì ai cũng ăn cơm nên chăc chào thua chỉ biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chạy bộ với ít ăn đồ mỡ and đồ nhiều Carb

Venus

rotaraedoM repuS
"Hot Girl" 9x Tự Sướng Cực Kỳ Shock Hàng! - BuônChuyện.InFo - thu gian - giai tri - xem phim - nghe nhac - ket ban
anh heo đâu rùi đi rước bx về kìa.................:lol::lol::lol: :whistle::whistle::whistle:

hell967452

Global Smod
anh tưởng ..... họ hàng của em chứ
thành ra anh đá nó lâu rồi - bày đặt lân la làm quen anh
hóa ra không phải họ hàng của em à
tội nghiệp con bé , bị đá chắc đau lắm

Mỗi người đều có khó khăn riêng,nếu vì những lời người ta nói mà bạn chán đời,đau khổ thì bạn quá yếu đuối,nghĩ ngược lại đi bạn========>bản lĩnh lên..........

hell967452

Global Smod
gặp heo thì 5 phút sau thành cừu non hết :lol: nản :lol: chẳng biết tụi nó nghĩ gì mà trước mặt mình thì ăn uống nhỏ nhẹ , từ tốn , liếc trộm , cười duyên :lol: vừa quay lưng đi mua cái thẻ mà quên cái ví quay lại là thấy ha hả ha hả :lol: ----> choáng , vọt luôn .

hot girl đấy :lol: sướng chưa :lol:
thôi thà bay sang nhật kiếm em nhật cho rồi bác sanh nhỉ :lol: