[TÌM HIỂU] CARDIO và TĂNG CƠ: Có nên Cardio trong giai đoạn Bulking?

em đang trong quá trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào maxot. em cảm thấy cơ mình phát triển rất tốt. nhưng ad cho em hỏi là ở phần bụng của em. khi em gồng nhẹ hoặc ngồi xuống thì thấy cơ bụng rất rõ nét nhưnng khi đứng lên thì lại thấy mờ đi và cảm tưởng bụng to ra nếu nhìn thẳng thì ko sao nhưng khi nhìn nghiêng thì bụng to ad ạ. ad cho em lời khuyên. chiều nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào maxot xong em cũng đạp xe nhẹ tầm 10p. ko phải Hiit. như thế có đc ko ạ..
và lời cuối cùng em muốn hỏi ad là em muốn giảm mỡ mà vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc maxot từ thứ 2 > 6 khong phải theo kiểu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 ngày vì em có thằng em cũng đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên phải đi cùng để giúp nó. thanks ad

Hôm nay đã mua 1 lọ NITRO TECH, đung thử xem sao. Các bác cho em hỏi là h người em đang muốn bulk cho lên cơ nhưng bụng thì cũng tương đối mỡ. E biết là tăng cơ giảm mỡ là khó. Thế nên em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo như sau các bác thấy sao.

Sáng, 3 buổi 1 tuần chạy bộ. K phải là HIIT, chỉ đơn giản là chạy lien tục trong 20" trên máy chạy, lượn kalo tieu thụ khoảng 200kalo. An ít tinh bột, 1 ngày chắc giỏi lắm e ăn 1 bát cơm, em an nhiều rau và thịt. Nhất là thịt gà và thịt bò. Có mua cả lòng trắng trứng về ăn nữa.

Chiều, 6 buổi 1 tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym, 1 ngày nghỉ. Tập gym xong là về làm cốc whey protein. E chỉ uống 1 lần sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

Các bạn thấy có khả quan nhất trong việc tăng cơ và giảm mỡ cùng lúc ko ?

Cardio cường độ trung bình nhịp tim rơi vào khoảng 70%, mình chạy thử trên máy chạy bộ với mức 9km/h trong khoảng 30p. Dùng bộ đo nhịp tim trên máy chạy bộ thì vào khoảng 85 nhip mà cảm giác khá mệt rồi. Không biết là do máy đo chính xác hay không, vì nếu là 70% nhịp tim cực đại thì của mình phải vào khoảng 110. Vậy là do sức của mình hay do mình chạy chưa đủ nhanh vậy các bạn?

Cardio cường độ trung bình nhịp tim rơi vào khoảng 70%, mình chạy thử trên máy chạy bộ với mức 9km/h trong khoảng 30p. Dùng bộ đo nhịp tim trên máy chạy bộ thì vào khoảng 85 nhip mà cảm giác khá mệt rồi. Không biết là do máy đo chính xác hay không, vì nếu là 70% nhịp tim cực đại thì của mình phải vào khoảng 110. Vậy là do sức của mình hay do mình chạy chưa đủ nhanh vậy các bạn?
Bạn nên xem lại cách đo đúng chưa vì đo trên máy phải để 1 lúc máy nhảy số nhịp tim đến khi nào số bắt đầu giảm xuống thì mới là số chính xác, chạy mức 9 và 30 phút nếu đo đúng thì nhịp tim phải cỡ 130 - 140